રાશિફળ

સોનાનાં દિવસો શરૂ થયા, આ રાશિવાળા લોકો “માં મોગલ” નું નામ લખીને માતાજીનાં આશિર્વાદ મેળવી શકે છે, માતાજી કરોડપતિ બનાવી દેશે….

મેષ રાશિ
તમારી માનસિક ઉર્જા ચરમ સીમા પર રહેશે. તમે મુશ્કેલીઓને તકો તરીકે પણ જોશો. મુશ્કેલીઓ સામે લડવાનો તમારો સ્વભાવ તમને જીવનમાં ખૂબ આગળ લઈ જશે. હાલના સમયમાં કામમાં અડચણો આવી શકે છે. ગૃહસ્થ જીવનમાં મધુરતા આવશે. અચાનક ધનલાભ થવાના યોગ છે. નવા પ્રયોગો કરવાનું ટાળો અથવા કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલાક વધુ પૈસાનું રોકાણ કરો. શિક્ષણ સ્પર્ધા માટે સમય વધુ સારો છે.

વૃષભ રાશિ
તમારી વ્યક્તિગત યોજનાને પ્રોત્સાહન મળશે. નસીબ તમારી સાથે છે અને સફળતા તમારા પગ ચૂમશે. શિક્ષણમાં મૂંઝવણનો યોગ છે. વાહન ચલાવતી વખતે તમે સાવધાન રહો. તમે માતા-પિતાની કોઈપણ વાત ટાળી શકો છો. રોકાણ કરતા પહેલા કોઈ વિશ્વાસુ વ્યક્તિનો અભિપ્રાય લેવો વધુ સારું રહેશે. પારિવારિક વાતાવરણ સમાન રહેશે. આત્મવિશ્વાસ અને એકાગ્ર મનથી રોજિંદા કામ પૂર્ણ કરી શકશો.

મિથુન રાશિ
ઉતાવળમાં કામ બગડી શકે છે. નિરર્થક વિવાદોથી માનસિક પીડા થઈ શકે છે. પૈસાનો વ્યય થવાની સંભાવના છે. વ્યાપારીઓ, ખાસ કરીને જેઓ નાનો વેપાર કરે છે, તેમને તેમના કર્મચારીઓને લઈને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કેટલાક નવા કાર્યો તમારી સામે આવશે, જેના માટે તમે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ લોકો સાથે પણ મુલાકાત કરશો. તમને સામૂહિક કાર્યોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

કર્ક રાશિ
રોમાન્સ તમારા મન અને હૃદય પર હાવી રહેશે. તમારા વિવાહિત જીવનમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે. જીવનસાથી સાથે ઝઘડો ટાળો. બિનજરૂરી તણાવ સ્વાસ્થ્યને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. વેપારમાં નવી ટેક્નોલોજીથી લાભ થશે. અન્ય લોકો તમારા કામથી પ્રભાવિત થશે. તમારા માટે પ્રગતિના નવા રસ્તા ખુલશે. પરિવારમાં મધુરતા સાથે વિશ્વાસ પણ વધશે. સાક્ષરતાના મામલામાં ફાયદો થશે.

સિંહ રાશિ
તમને સારા સમાચાર મળશે. સ્વપ્રયત્નો દ્વારા રાજ્ય તરફથી અર્થ પ્રાપ્ત કરવો શક્ય છે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે કરેલા કાર્યો સાર્થક થશે. ધંધાકીય પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. બિઝનેસમાં લાભની શક્યતા છે. નવદંપતીનો સમય રોમેન્ટિક રહેશે, જેમાં કપલ રોમેન્ટિક ડિનર માટે પણ જઈ શકે છે. તમારા માતાપિતા તમારા કામ પર ગર્વ અનુભવશે. કાર્ય યોજનાઓ પર ચર્ચા થશે.

કન્યા રાશિ
પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત થશે. તમે તમારા વિરોધીઓ પર જીત મેળવી શકશો. બપોર પછી પરિસ્થિતિમાં પરિવર્તન આવશે અને તમે થોડી માનસિક અને શારીરિક ચિંતાનો અનુભવ કરશો. સંચિત ધનનો વિવેકપૂર્વક ઉપયોગ કરો. જમીનમાં લાભ મળવાનો યોગ છે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. એકંદરે હાલનો સમય સારો રહેશે. ગણેશજીને લાડુ ચઢાવો, તમારી મહેનત ફળશે. વ્યસ્તતાના કારણે થાકનો અનુભવ થશે.

તુલા રાશિ
પ્રોપર્ટી સંબંધિત કામ થશે, અનુભવી લોકો કાર્યક્ષેત્રમાં સહકાર આપશે. આર્થિક ક્ષેત્રે કરેલા કાર્યોમાં સફળતા મળશે. વ્યૂહરચના બનાવીને કામ કરવાથી શત્રુઓનો નાશ થશે. પેટના નીચેના ભાગમાં પીડિત લોકોએ સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. તમારા જીવનસાથી સાથે સુસંગતતા પરિવાર માટે વરદાન સાબિત થશે. સવાર-સાંજ ઘરના મંદિરમાં ઘીનો દીવો પ્રગટાવો, તમારા કામમાં સ્થિરતા આવશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
તમે ભાવનાઓમાં વહી શકો છો. રચનાત્મક કાર્યોમાં પ્રગતિ થશે. શાસન અને સત્તાનો સહયોગ રહેશે. શુભ આઠવા રાજકીય કાર્યમાં વ્યસ્ત રહી શકો છો. સાવચેત રહો, કારણ કે કોઈ તમારી છબી ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમે તાજગી અનુભવશો. તમારી ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. આપણે ઘણા કાર્યો ઓછામાં ઓછા સમયમાં પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરીશું.

ધન રાશિ
તમારી કલાત્મક અને સર્જનાત્મક ક્ષમતાઓની ખૂબ પ્રશંસા થશે. ગણેશજી કહે છે કે તમારા પરિવારની જરૂરિયાતો પૂરી થશે. ભૂતકાળમાં કરેલી મહેનતનું ફળ તમને મળી શકે છે. તમારું પારિવારિક જીવન આરામદાયક વાતાવરણથી ખુશ રહેશે અને તમે સામાજિક રીતે વધુ લોકપ્રિયતા મેળવશો. અજાણ્યાઓ પર વિશ્વાસ ન કરો, નહીં તો તમારે મુશ્કેલીમાં મુકાવું પડી શકે છે. આળસ ન કરો નહીં તો કેટલાક કામ અધૂરા રહી જશે.

મકર રાશિ
આવક વધારવાના પ્રયત્નોમાં તમને સફળતા જરૂર મળશે. નવા કાર્યની શરૂઆત કરવા માટે સારો સમય છે. ભાગદોડ હોવા છતાં તમારું સ્વાસ્થ્ય સંપૂર્ણ રીતે સ્વસ્થ રહેશે. ડહાપણથી સફળતા મળશે. લોકો તમને કંઈક અથવા બીજા માટે શોધી રહ્યા છે. તમે કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત કરવાની યોજના બનાવશો. આત્મવિશ્વાસ વધશે. કોઈ નવું કામ ન કરવું. ખાસ કરીને જો તમે નોકરીમાં હોવ તો સમાધાનની વિચારધારા અપનાવો.

કુંભ રાશિ
પોતાના થી નાનાઓ ની ભૂલોને માફ કરશો, જેના કારણે મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. આયાત-નિકાસ, વિદેશ કામ-વેપાર અને વિદેશ યાત્રા માટે પણ સારો સમય છે. ખોટા નિર્ણયોને કારણે ધનહાનિ થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રાનું આયોજન થશે. મનોરંજનના કામમાં વધુ સમય પસાર થશે. આંખોમાં તકલીફ થઈ શકે છે. ગુસ્સો અને ચીડિયાપણું ટાળવાનો પ્રયાસ કરો, નહીં તો તમારું નુકસાન થશે.

મીન રાશિ
તમારો પરિવાર તમારા માટે સહયોગનું સાધન બની રહેશે. તેઓ તમને દરેક રીતે મદદ કરવા તૈયાર રહેશે. રાજકીય મહત્વકાંક્ષાઓ પૂર્ણ થશે, બીજાનો સહયોગ લેવામાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે, સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. સાંસારિક બાબતો અને નાણાકીય ગૂંચવણો થોડા પ્રયત્નોથી હલ થઈ શકે છે. કોઈ આનંદદાયક સ્થળે પર્યટનનું આયોજન કરી શકાય છે. કોર્ટ સંબંધી કામમાં વિજય મળી શકે છે. જો કોઈ જૂની લોન બાકી છે, તો તેઓ જ તે ચૂકવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *