રાશિફળ

મોગલ માતા એ કહ્યું છે કે માં મોગલનાં ચરણોને સ્પર્શ કરો અને માં મોગલ નું નામ લખનાર આ રાશિવાળા લોકોને ટુંક સમયમાં જ કરોડપતિ બનાવી દેશે..

મેષ રાશિ
કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. કોઈ ઉત્સવ ઉજવવા માટે તૈયાર થઈ જાઓ. મિત્રો અને સંબંધીઓ એક સાથે ભેગા થશે અને ખુબ આનંદ કરશે. હાલના કામને હાલનાં સમયમાં જ પતાવવાની કોશિશ કરો. કોઈ ખાસ કામનાં પરિણામ માટે તમારે સમયની રાહ જોવી પડી શકે છે. કોઈપણ વ્યક્તિની સાથે દલીલ કે તકરાર ન કરો. ભાગદોડ વધુ હશે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. મકાન અને જમીનને લગતા કામ થશે. વેપારમાં આર્થિક તંગી આવી શકે છે.

વૃષભ રાશિ
તમે વ્યવસાય સાથે જોડાયેલી નવી યોજનાઓ પર વિચાર કરીશો અને તેને સફળ પણ બનાવીશો. સામાજિક રીતે સમજદાર રહેશો અને સ્વાસ્થ્યના હિસાબે સારો સમય પસાર થશે. સામાનની ખરીદી પર ખર્ચ થઈ શકે છે, તેની સાથે ઘરની સજાવટની વસ્તુઓ પર પણ ખર્ચ થશે. તમારો ઉત્સાહ અને પ્રેરણા ઘણા લોકોને આગળ વધવામાં મદદ કરી શકે છે. પ્રવાસ અને રોકાણ અનુકૂળ રહેશે. કાયદાકીય બાબતોમાં બેદરકારી ન રાખો. માન અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

મિથુન રાશિ
મિત્રોમાં કોઈની સાથે બુરાઈ કરવામાં મુશ્કેલી આવશે. કેટલાક લોકો નકામા વાર્તાલાપમાં સમય બગાડી શકે છે. વ્યવસાય ક્ષેત્રે તમારો વ્યવસાય વધારવા માટે તમે બીજા શહેરની યાત્રા કરી શકો છો. તમે તમારી મહેનતથી વેપારના ક્ષેત્રમાં દિવસ-રાત ચાર ગણી પ્રગતિ કરતા જોવા મળશે. તમારા પ્રયત્નો તમારી પ્રગતિનાં માર્ગને મોકળો કરશે. ઈચ્છિત કાર્ય પૂર્ણ થશે. આરોગ્યની સમસ્યાઓનો ઉકેલ આવશે. બાળક પર બિનજરૂરી પ્રતિબંધો ન લગાવો.

કર્ક રાશિ
તમારા સંબંધોને સમય આપો. કોઈપણ પ્રકારના વિવાદથી બચો. શિક્ષણ ક્ષેત્રે સફળતા મળવાની સંભાવના છે. વિરોધીઓનો પરાજય થશે. ભૌતિક વિકાસના કાર્યોને બળ મળશે. ભાગીદારીની ઓફર આવશે. તમારા કામનો બોજ કામ ઓછો થતો જણાશે. તમે તમારી આવકમાં ઝડપથી વધારો જોશો. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. તમારા થી કોઈ મોટી ભૂલ થઈ શકે છે, જે વિવાહિત જીવન માટે ખરાબ સાબિત થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિ
વેપારમાં અચાનક ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. બાળકો પ્રત્યે વધુ પડતી સંવેદનશીલતા ફાયદાકારક નથી. મહિલાઓ માનસિક મૂંઝવણનો ભોગ બની શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે મતભેદ ટાળો. માનસિક દબાણ તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. તમે જરૂર કરતાં વધુ પૈસા ખર્ચવાનું ટાળી શકો છો. આર્થિક લેવડ-દેવડની બાબતો હાલનો સમય પૂર્ણ થવા જઈ રહ્યો છે. સિંગલ લોકો પણ કોઈને પ્રેમ કરી શકે છે. પારિવારિક જીવનમાં ખુશીઓ આવશે.

કન્યા રાશિ
સંજોગો સામે મજબુર બનીને તમારે કેટલાક ફેરફાર કરવા પડશે. તમારે કોઈ કામ સાથે નોકરીની બહાર જવું પડી શકે છે. આવકના સ્ત્રોત શોધવામાં સફળ થશો. વેપાર-ધંધાના સ્થળે વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. પુસ્તક વાંચવાથી તમારું મન શાંત રહી શકે છે. જો તમે તમારી રચનાત્મક પ્રતિભાનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરશો, તો તે ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થશે. શુભ સમાચાર મળવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. પૈસાનો ખર્ચ થોડો વધારે થશે.

તુલા રાશિ
માં મોગલ કહે છે કે બિનજરૂરી પરેશાનીઓને કારણે લાભદાયી પ્રયાસો ઠંડા પડી શકે છે. ઓફિસમાં રહેલા લોકોએ પોતાની ઉપયોગીતા જાળવી રાખવી જોઈએ, નહીં તો તેઓ ષડયંત્રનો શિકાર બની શકે છે. નાણાકીય મોરચે વસ્તુઓ સુધરશે, જેના કારણે તમને થોડી રાહત મળશે. પારિવારિક મોરચે હાલનો સરળ સમય તમને વધુ હળવાશનો અનુભવ કરાવશે. હાલના સમયમાં તમે એજ કામ પાછળ પરેશાન રહેશો જે સરકારી કામથી સંબંધિત છે. મહેનત પછી સફળતા મળશે

વૃશ્ચિક રાશિ
તમારા મનમાં ભવિષ્યને લઈને થોડી ચિંતા રહેશે. તમારો બદલાયેલો વ્યવહાર પરિવાર માટે ખુશીનો સ્ત્રોત સાબિત થશે. જાહેર ક્ષેત્રના લોકોએ તેમની પ્રતિષ્ઠા અંગે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. તમે તમારા શત્રુઓ પર વિજય મેળવશો. બેરોજગાર લોકોને રોજગારી મળશે. શેરબજારમાં પૈસા રોકવાની તક મળશે. હાલનો સમય તમારી મહત્વકાંક્ષી યોજનાઓને પૂર્ણ કરવાનો છે. કોર્ટના મામલામાં ધ્યાન આપો.

ધન રાશિ
વધારે કામ કરવાનું ટાળો અને સંપૂર્ણ આરામ કરો. પારિવારિક ટેન્શન ન લેવું. જૂના મિત્રો તમને મળવા માટે ખૂબ ઉત્સુક છે. નોકરીમાં તમને વધુ લાભ મળવાની સંભાવના છે. મહત્વના કામને પાર પાડવા માટે તમે રજા લઈ શકો છો. બેદરકારીના કારણે તમારે નાણાંકીય નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. તમે થોડા નર્વસ રહેશો. તમે કેટલાક અનિચ્છનીય ડરથી પરેશાન દેખાશો જ્યારે તમારે ગભરાવાની જરૂર નથી. તમારો આત્મવિશ્વાસ જાળવી રાખો.

મકર રાશિ
તમે તમારા ઘરની જવાબદારીઓથી ખૂબ નારાજ દેખાઈ શકો છો. નોકરી ધંધામાં તમારી આવક વધી શકે છે. તમે જે ઇચ્છો છો, તે તમને સરળતાથી મળી જશે. તમે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓનો સરળતાથી સામનો કરશો. પરિવાર પર હાવી થવાની તમારી આદતોને છોડી દેવાનો સમય આવી ગયો છે. જીવનના ઉતાર-ચઢાવમાં તેમને ખભાથી ખભો મિલાવીને ટેકો આપો. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણ અને સ્પર્ધામાં સફળતા મળશે.

કુંભ રાશિ
પરિવાર સાથે યાત્રા પર જવાનું પ્લાનિંગ કરી શકો છો. નોકરીમાં કામનું ભારણ વધારે હોઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખજો. જ્યાં સુધી શક્ય હોય ત્યાં સુધી તમારી સંપત્તિ જાહેર ન થવા દો. તમારી વાણી પર ધ્યાન આપો. આપણી કામ કરવાની રીતને બદલવાની જરૂર છે. તમારા ઘરમાં સુખ, સમૃદ્ધિ અને સુખની પ્રાપ્તિ થશે અને તમારો કોઈ પણ શત્રુ તમારા માટે કંઈ પણ બગાડી શકશે નહીં. મહેનત કરતા રહો. શારીરિક સુખની અનુભૂતિ થશે.

મીન રાશિ
સ્નેહના બંધનને જાળવી રાખવા માટે, તમારે પરસ્પર આદર અને વિશ્વાસ બનાવવાની જરૂર છે. તમને નોકરીની સારી તકો મળી શકે છે. તમારા સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું આવી શકે છે. કામનું દબાણ અને ઘરેલું મતભેદ તણાવનું કારણ બની શકે છે. તમારી બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે. જીવનમાં આવનારી પરેશાનીઓ માંથી મુક્તિ મળશે. મૌન રહીને સમય પસાર કરવામાં જ સમજદારી છે, નહીં તો વિખવાદનો વિષય બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *