રશ્મિકા મંદાના કરવા માગે છે બે બાળકોના પિતા સાથે લગ્ન.. નામ જાણીને તમને પણ લાગશે નવાઈ જુઓ તસવીરો….

0

સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીની સૌથી સુંદર, લોકપ્રિય અને સફળ અભિનેત્રીઓમાંની એક રશ્મિકા મંદન્ના આજે નેશનલ ક્રશ તરીકે પણ ઓળખાય છે અને તેણીએ પોતાના ઉત્તમ અભિનયના આધારે સાઉથ સિનેમા ઈન્ડસ્ટ્રીમાં જબરદસ્ત છાપ ઊભી કરવામાં સફળ રહી છે.

રશ્મિકા મંદન્ના તેની ફિલ્મોની સાથે સાથે તેની અંગત અને લવ લાઈફને કારણે પણ હેડલાઈન્સમાં રહે છે અને લાંબા સમયથી રશ્મિકા મંદન્નાનું નામ સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીના સુપરસ્ટાર વિજય દેવેરાકોંડા સાથે જોડાઈ રહ્યું છે, જો કે આ બંનેએ હજુ સુધી પોતાના સંબંધોની પુષ્ટિ કરી નથી.કોઈ પ્રતિક્રિયા આપી નથી. આપવામાં આવેલ છે.

રશ્મિકા મંદન્ના ઇન્ડસ્ટ્રીની સૌથી સુંદર અને લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓમાંની એક છે, જેની સુંદર સ્મિત અને ચહેરાના હાવભાવથી દરેક વ્યક્તિ પ્રેમમાં પડી જાય છે. જ્યાં સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીની લોકપ્રિય અભિનેત્રી રશ્મિકા મંદન્નાની સુંદરતાથી લાખો લોકો આકર્ષિત થાય છે, ત્યાં રશ્મિકા મંદન્ના પણ કોઈને કોઈ આકર્ષિત થાય છે અને આજની પોસ્ટમાં અમે તમને રશ્મિકા મંડન્નાના ક્રશ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમને રશ્મિકા મંદન્ના તેના રાજકુમાર છે. સપના. માને છે. તમને જણાવી દઈએ કે આજે ભલે રશ્મિકા મંડન્નાના લાખો ચાહકો છે, પરંતુ રશ્મિકા મંદન્ના સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીના જાણીતા એક્ટર થલપતિ વિજયના પ્રેમમાં છે અને તે તેમની સાથે કામ કરવાનું સપનું પણ જુએ છે. આટલું જ નહીં, રશ્મિકા મંદાના થલપથી વિજયને પોતાનો ક્રશ માને છે.

તમને જણાવી દઈએ કે થાલપતિ વિજય પહેલાથી જ પરિણીત છે અને તે બે બાળકોના પિતા પણ છે અને વિજય વિશે આ બધું જાણતા હોવા છતાં, રશ્મિકા મંદન્ના તેને પોતાનો ક્રશ માને છે અને તે વિજય સાથે ફિલ્મોમાં ડ્રીમ રોલ કરવાનું સપનું જુએ છે. રશ્મિકા મંડન્નાએ પણ તેના ઘણા ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન આ ક્રશ વિશે જણાવ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેની આગામી ફિલ્મ ભીષ્મના પ્રમોશન દરમિયાન રશ્મિકા મંદન્નાએ ઈશારો ઈશારોમાં કહ્યું હતું કે તે તલપતિ વિજયને પોતાનો ક્રશ માને છે અને તેની સાથે ફિલ્મોમાં રોલ મેળવવા માટે બેતાબ છે.

રશ્મિકા મંડન્નાએ પણ પોતાના ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તમિલ સંસ્કૃતિ તેના પર ખૂબ પ્રભાવ પાડે છે અને આવી સ્થિતિમાં તે હંમેશા તમિલિયન છોકરી સાથે લગ્ન કરવાનું સપનું જુએ છે. રશ્મિકા મંડન્નાએ પોતાના ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે, “હું તમિલનાડુની સંસ્કૃતિ અને ખાસ કરીને તેમના ખોરાકથી ખૂબ પ્રભાવિત છું. મને તમિલ ફૂડના પ્રેમમાં પડ્યો છે અને તે ખૂબ જ સ્વાદિષ્ટ છે. હું તમિલનાડુની વહુ બની શકું તે માટે હું તમિલના છોકરા સાથે લગ્ન કરવાની આશા રાખું છું.

નોંધપાત્ર રીતે, થલાપથી વિજય પણ એક તમિલિયન છે, જો કે તે પહેલેથી જ પરિણીત છે અને તેના બે બાળકો છે. એ જ રશ્મિકા મંદાના થાલાપથી વિજય સાથે કામ કરવાનું સપનું જુએ છે અને તે પણ તેને ખૂબ પસંદ કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે રશ્મિકા મંડન્નાએ પોતાની એક્ટિંગ સ્કિલના કારણે સાઉથ સિનેમા ઈન્ડસ્ટ્રીમાં જબરદસ્ત છાપ છોડવામાં સફળ રહી છે અને સાઉથ સિનેમામાં નામ કમાવ્યા બાદ રશ્મિકા મંદન્નાને બોલિવૂડમાંથી ઓફર પણ મળી છે. રશ્મિકા મંદન્ના પોતાની અભિનય કુશળતાને કારણે હાલમાં તેલુગુ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીના 100 કરોડ ક્લબમાં સામેલ થનારી અભિનેત્રી પણ બની ગઈ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed