ધાર્મિક રાશિફળ

મોગલ માં ને ખુશ કરવા મણિધર બાપુએ આપ્યો આ ઉપાયો, ઉપવાસને બદલે માત્ર આટલું કરવાથી થશે માં મોગલ પ્રસન્ન…

એક સમુદાય તરીકે, અમે જાણીએ છીએ કે વિશ્વ ઈશ્વર જેવા બળ દ્વારા નિયંત્રિત છે જે ભગવાન તરીકે ઓળખાય છે. આપણે બધા જાણીએ છીએ કે લોકો વિવિધ સ્વરૂપોમાં ભગવાનની પૂજા કરે છે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે વ્યક્તિ ભલે દુઃખી હોય કે સુખી હોય તે પ્રથમ ભગવાનનો આશ્રય લે છે. દરેક જગ્યાએ પેમ્ફલેટ લખનારા મુઘલો વિશે વાત કરવી જરૂરી છે.

આપણે જાણીએ છીએ કે માતાના હાથ હંમેશા ભક્તોના ચરણોમાં હોય છે. તે તેમને ભક્તોની પીડા દૂર કરવામાં અને મુશ્કેલીઓ દૂર કરવામાં મદદ કરે છે, માતા હંમેશા ભક્તો તરફ સ્મિત સાથે જુએ છે. લોકોને મોગલમાં પણ શ્રદ્ધા છે તેમના ભક્તો દેશની સાથે અન્ય દેશોમાં પણ છે. લોકો તેમની માતાઓને પ્રાર્થના કરે છે કે તેઓ તેમની શ્રદ્ધાને પૂર્ણ કરવામાં અને વિશ્વાસમાં વિશ્વાસ કરવામાં મદદ કરે.

આપણે અહીં કબરાઉ ધામમાં વિરાજમાન માં મોગલ વિશે વાત કરવાની છે અહીં માના સાનિધ્યમાં મણીધર બાપુ લોકોના પથ દર્શી બન્યા છે. અહીં માતા ના ભક્તો દેશ વિદેશ થી દર્શને આવે છે અને માનતા પૂરી કરે છે. જણાવી દઈએ કે અહીં મંદિર માં વર્ષોથી પૈસા નું દાન લેવામાં આવતું નથી ફક્ત અન્ન દાન જ સ્વીકારવામાં આવે છે. જાણાવિ દઈએ કે અહીં ભક્તો ને વીના મુલ્ય ભોજન કરાવવામાં આવે છે.

મોટી સંખ્યા માં ભક્તો આવવા છતા અહીં ભોજન ની કમી નથી થતી જે માના આશિર્વાદ છે જણાવી દઈએ કે હાલમાં મંદિર માં 108 યજ્ઞ કુંડ નું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે જેમાં માની પૂજા કરવામાં આવી રહી છે. આ ખાસ પ્રસંગે મણીધર બાપુ એ સંબોધન આપી માં ને ખુશ કરવાનો ઉપાય જણાવ્ય.

બાપુએ કહ્યું કે માં ને ખુશ કરવા કોઈ ઉપવાસ કે વાર રેવાની જરૂર નથી માટે ગરિબ ને કપડાં કે ભોજન જમાડ વાથી મા પ્રશન થાય છે મંગળવાર ના દિવસે ગરીબ બાળકી ને જમાડવાથી માતા ના આશીર્વાદ મળે છે આમ અન્ય ને મદદ કરવાથી માતા સદાય ખુશ રહે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *