ધાર્મિક રાશિફળ

જો તમે ઘરે આવી રીતે કરશો માં મોગલ ની પૂજા તો તમારી બધી જ ઇરછા કરશે પુરી, ખુદ મણિધર બાપુએ જણાવી પૂજા કરવાની રીત…

દરરોજ વધતી જતી સંખ્યામાં લોકો માતા મોગલના અજાયબીઓનો અનુભવ કરી રહ્યા છે. જે લોકો જીવનમાં ચમત્કારોનો અનુભવ કરે છે તેઓ મોગલ ધામના દર્શને જાય છે. જો કે, એવા ઘણા ભક્તો છે જેઓ મોગલ ધામની મુલાકાત લઈ શકતા નથી પરંતુ માતાની પૂજા કરવા ઈચ્છે છે.

મણિધર બાપુ મુગલમાના અનુયાયીઓ માટે સરળ ઉપાય આપે છે. મણિધર બાપુ ભક્તોને સાચો માર્ગ બતાવે છે. તેમણે ભક્તોને માતા મોગલને કેવી રીતે પ્રસન્ન કરવું તે પણ સમજાવ્યું અને ઘરમાં માતા મોગલનું સન્માન કેવી રીતે કરવું તે પણ જણાવ્યું. મણિધર બાપુના જણાવ્યા મુજબ, જો ભક્તો તેમની માતાનું નામ નિષ્ઠાપૂર્વક યાદ કરે છે અને તેમના પર વિશ્વાસ કરે છે, તો તે તેમના જીવનની સમસ્યાઓ દૂર કરશે.

જેઓ માતાને સમર્પિત છે તેમના પર માતાની કૃપા ક્યારેય નષ્ટ થતી નથી. આ જ કારણ છે કે અસંખ્ય ભક્તોને પેમ્ફલેટ મળ્યા છે. પછી મણિધર બાપુએ માતા મોગલને પ્રસન્ન કરવા માટે એક સરળ રીત આપી.. મણિધર બાપુએ કહ્યું કે જો માતા મોગલને સંતોષવા માંગતા હોય. તમારે તમારા ઘરમાં તેના ફોટાની બાજુમાં ધૂપ-સ્ટીક તેમજ દીવો બાળવો જોઈએ. તેઓએ તેમની સાથે પોતાની જાતિની દેવીઓની પૂજા કરવી જોઈએ.

માતા મોગલને ગૂગલ ધૂપ ખૂબ પસંદ છે તેથી પૂજા પછી તરત જ Google ધૂપ શ્રેષ્ઠ રીતે કરવામાં આવે છે.. પૂજા કરવા સિવાય તેને ઉપવાસ કરવાની કે ઝડપ વધારવાની જરૂર નથી. તે સિવાય, મંગળવારે બાળકોને ઘરે લાવવા અને તેમને પ્રેમની અનુભૂતિ કરાવવાથી માતૃત્વના આશીર્વાદ મળી શકે છે અને ઘરમાં આનંદ અને આનંદ વધે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *