‘રામ તેરી ગંગા મૈલી’માં બ્રેસ્ટફીડિંગ સીન અંગે પોતાનું મૌન તોડ્યું, કહ્યું- ‘ફિલ્મમાં આ સીન જબરદસ્તી કરાવવામાં આવ્યો હતો…’

0

વર્ષ 1985માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘રામ તેરી ગંગા મૈલી’એ અભિનેત્રી મંદાકિનીને રાતોરાત સ્ટાર બનાવી દીધી હતી. આ ફિલ્મમાં મંદાકિનીની બોલ્ડનેસ જોઈને દર્શકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા. તેના વોટરફોલ સીનની બોલિવૂડના કોરિડોરમાં આજે પણ ચર્ચા છે. આ સિવાય મંદાકિનીએ આ ફિલ્મમાં બ્રેસ્ટફીડ સીન પણ કર્યો હતો.

ફિલ્મના આ સીનની પણ ખૂબ ચર્ચા થઈ હતી. ફિલ્મના આ થોડા દ્રશ્યોએ મંદાકિનીને એક બોલ્ડ અભિનેત્રી તરીકે સ્થાપિત કરી. પરંતુ હવે વર્ષો પછી અભિનેત્રીએ બ્રેસ્ટફીડિંગ સીન પર પોતાનું મૌન તોડ્યું છે.

મંદાકિનીએ એક ઈન્ટરવ્યુ આપ્યો છે, જેમાં એક્ટ્રેસે સીન વિશે ખુલીને વાત કરતા તેને સવાલ કરનારાઓને જડબાતોડ જવાબ આપ્યો છે. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે જ્યારે તેણે આ સીન કર્યો ત્યારે લોકોએ તેના માટે અલગ-અલગ વસ્તુઓ બનાવી. જ્યારે તે દ્રશ્ય ક્લીવેજ બતાવતું હતું, આજકાલ લોકો તેના કરતા વધારે બતાવે છે.

અભિનેત્રીએ કહ્યું કે પહેલા બધાને ખબર હોવી જોઈએ કે આ સીન બ્રેસ્ટ ફીડિંગનો નથી. તે એવી રીતે શૂટ કરવામાં આવ્યું હતું કે લોકોને જોવાનું મન થાય. આ ફિલ્મની ડિમાન્ડ હતી. આ સીન શૂટ કરવા પાછળ પણ એક લાંબી કહાની છે. જેટલો મારો ક્લીવેજ ત્યારે દેખાતો હતો, આજે લોકો કપડાં પહેરીને પણ બતાવે છે. હવે ફિલ્મોમાં સ્ક્રીન શો થાય છે. દ્રશ્ય શુદ્ધ હતું અને ખૂબ જ ચોકસાઈથી શૂટ કરવામાં આવ્યું હતું. પરંતુ આજકાલ ફિલ્મોમાં માત્ર કામુકતા જ જોવા મળે છે.

જણાવી દઈએ કે મંદાકિની 26 વર્ષ બાદ સિનેમામાં પરત ફરી રહી છે. તે ટૂંક સમયમાં ‘મા ઓ મા’ ગીતમાં જોવા મળશે. તેના પુનરાગમન પર, અભિનેત્રીએ ખુલાસો કર્યો કે તે લાંબા સમયથી અભિનય ક્ષેત્રમાં ફરીથી પ્રવેશવાનું વિચારી રહી હતી. પરંતુ હવે તેનું સપનું સાકાર થઈ રહ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed