પ્રખ્યાત યૂ ટ્યુબર અરમાન મલિકની બીજી પત્ની કૃતિકા બની માતા, શેર કરી ખાસ તસ્વીરો, લોકો કરી રહ્યા છે કોમેન્ટનો વરસાદ….

0

પ્રખ્યાત યુટ્યુબર અરમાન મલિકના ઘરે એક નાનો મહેમાન આવ્યો છે. વાસ્તવમાં તેની બીજી પત્ની કૃતિકા મલિકે પુત્રને જન્મ આપ્યો છે. અરમાને પોતે પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પરથી ફોટો શેર કરીને બાળક વિશે જણાવ્યું છે.અરમાન મલિકે 6 એપ્રિલ 2023 ના રોજ તેની બંને પત્નીઓ કૃતિકા અને પાયલ મલિક સાથેના મેટરનિટી ફોટોશૂટના ફોટા તેના સત્તાવાર ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી શેર કર્યા હતા. અરમાન બ્લેક સૂટમાં હેન્ડસમ લાગી રહ્યો છે. આ ફોટામાં કૃતિકા લીલા રંગના ઓફ શોલ્ડર ડ્રેસમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. આ સિવાય પાયલ પણ પિંક ડ્રેસમાં લોકોના દિલના ધબકારા વધારી રહી છે.

ગુરુવારે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી ફોટો શેર કરતી વખતે, અરમાન મલિકે કેપ્શનમાં લખ્યું, “આખરે ગોળી માતા બની ગઈ. શું તમે અનુમાન લગાવી શકો છો કે તે છોકરો છે કે છોકરી? તમારા આશીર્વાદથી બંને એકદમ ઠીક છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, કૃતિકાએ એક પુત્રને જન્મ આપ્યો છે. જે પછી બધા અરમાન અને કૃતિકાને સોશિયલ મીડિયા પર અભિનંદન આપી રહ્યા છે. વાસ્તવમાં અરમાન મલિક અને કૃતિકાના ફેન્સ આ બાળકના જન્મથી ખૂબ જ ખુશ છે અને તેના ફોટો પર ક્યૂટ કમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે.

જણાવી દઈએ કે અરમાન મલિકના બે પતિ છે અને આ તેની બીજી પત્ની કૃતિકા મલિકનું પહેલું સંતાન છે. આ જ કારણ છે કે પુત્રના જન્મ બાદ તેમના ઘરમાં ખુશીનો માહોલ છે. કૃતિકા ઉપરાંત અરમાનની પહેલી પત્ની પાયલ મલિક પણ 2 જોડિયા બાળકોને જન્મ આપવા જઈ રહી છે. હાલ તેમનો આઠમો મહિનો ચાલી રહ્યો છે. આ પહેલા અરમાનને તેની પહેલી પત્ની પાયલથી એક પુત્ર પણ છે, જેનું નામ તેણે ચીરાયું રાખ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed