રાશિફળ

લક્ષ્મીજી નાં ફોટાને સ્પર્શ કરી લેશો તો તમારા અત્યાર સુધી જેટલા પણ દુખ સહન કર્યા છે તેનાથી ડબલ સુખ આપશે લક્ષ્મીજી..

મેષ રાશિ

તમારી હિંમત વધશે. તમારા વિરોધીઓ શાંત રહેશે. લગ્નજીવનની વાતો શક્ય છે. નફરતની લાગણીઓ મોંઘી પડી શકે છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે અને પ્રગતિ નિશ્ચિત છે. તમે એવા સ્ત્રોતથી પૈસા કમાઇ શકો છો જેના વિશે તમે પહેલા વિચાર્યું પણ ન હોય. પારિવારિક પ્રસંગમાં તમે દરેકના ધ્યાનનું કેન્દ્ર બનશો. તમારી જીવનશૈલી સારી રહેશે.

વૃષભ રાશિ

તમે માંગલિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેશો. પારિવારિક સુખ-સંપત્તિમાં વધારો થશે. કેટલાક સકારાત્મક ફેરફારો કરવા પડશે. સામૂહિક કાર્યમાં દરેકની સલાહ સાથે આગળ વધીશું. તમારો રમુજી સ્વભાવ સામાજિક ક્રિયા-પ્રતિક્રિયાના સ્થળોએ તમારી લોકપ્રિયતામાં વધારો કરશે. મુસાફરી ફાયદાકારક પણ ખર્ચાળ સાબિત થશે. અનપેક્ષિત સકારાત્મક કાર્ય તમારા લગ્ન પ્રત્યેની દ્રષ્ટિને બદલી શકે છે.

મિથુન રાશિ

તમારા રાજકીય ક્ષેત્રમાં મૂંઝવણ રહેશે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. તમે થાક અને તણાવ અનુભવશો. તમે જેની સાથે નાણાકીય લેવડદેવડ કરી રહ્યા છો તે વ્યક્તિ તમારા વિશ્વાસુ છે કે નહીં તેનું ધ્યાન રાખો. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. તમારી અચાનક કોઈ એવી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે જે તમને તમારા વ્યાવસાયિક અથવા અંગત જીવન સાથે સંબંધિત સલાહ આપશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે.

કર્ક રાશિ

પરિવાર તરફથી તમને સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. વિરોધીઓ શાંત રહેશે. ધન લાભ થશે. તમારી પ્રિયતમાની અસ્થિર વર્તણૂક રોમાંસને બગાડી શકે છે. ઘરની વસ્તુઓમાં તમારું વૃધ્ધિ થશે. ધન-કીર્તિ વધશે, કોઈ ખાસ વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. અચાનક મુસાફરીને કારણે, તમે અરાજકતા અને તણાવનો ભોગ બની શકો છો. પુષ્કળ સર્જનાત્મકતા અને ઉત્સાહ તમને બીજા ફાયદાકારક દિવસ તરફ દોરી જશે.

સિંહ રાશિ

તમને કોઈ નવો મિત્ર મળી શકે છે. જે તમારા જીવનમાં ફાયદાકારક સાબિત થશે. ગૃહ સંબંધોમાં તણાવ રહી શકે છે. તમારે કંઈપણ બોલતા પહેલા સંપૂર્ણ ધ્યાન આપો. તમારી જાત પર નિયંત્રણ રાખો. તમારા જીવનસાથી સાથેના વ્યવહારમાં સાવચેત રહો. અટકેલા પૈસા મળશે, જરૂર પ્રયત્ન કરજો. તમારા વિવાહિત જીવનમાં ખટાશ આવી શકે છે. ખર્ચ વધારે કરવામાં આવી રહ્યો છે. કાળજી રાખો. શિવને ગંગાજળ અર્પણ કરો.

કન્યા રાશિ

સમયની શરૂઆતમાં કેટલીક અડચણો આવી શકે છે. સામાજિક વ્યવહાર તમને વ્યસ્ત રાખશે. તમને નાણાકીય યોજનામાં લાભ મળશે. પાડોશીથી તણાવ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓનું મન પુસ્તકોથી દૂર જશે અને મિત્રો સાથે મોજ-મસ્તી કરશે. જેઓ દિવસ-રાત મહેનત કરતા હતા, તેઓ થોડો આરામ કરી શકે છે. તમને તમારા પ્રયત્નોમાં સફળતા મળી શકે છે. સાંસ્કૃતિક પ્રોજેક્ટ પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

તુલા રાશિ

જરૂર પડ્યે તમને મદદ જરૂરથી જરૂર મળશે. કોઈ દૂરના સંબંધીના અચાનક સમાચાર તમારો દિવસ બનાવી શકે છે. તમારે આર્થિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કોઈ શાસક પક્ષ મુશ્કેલીના સમયે તમારી મદદ માટે આગળ આવશે. આ મદદનો ઉપયોગ કરવામાં જરા પણ સંકોચ ન કરો. તમે કોઈ પણ સમસ્યાનો ઉકેલ લાવવામાં સંપૂર્ણ રીતે સફળ થશો. સામાજિક અને ધાર્મિક વિધિ માટે ઉત્તમ સમય છે.

વૃશ્ચિક રાશિ

તમને નોકરી અને ધંધાના કામમાં સખત મહેનતથી સફળતા મળશે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ સ્થિતિ રહેશે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. સ્વાસ્થ્યમાં થોડો બગાડ થઈ શકે છે. માતાનો સહયોગ મળશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યો તરફ રુચિ વધી શકે છે. બિનજરૂરી પ્રવૃત્તિઓ અને વાતચીતમાં સમય બગાડવાનું ટાળો. વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે.

ધન રાશિ

નોકરી અને બિઝનેસમાં તમારી સ્થિતિ સારી રહેશે. સ્પર્ધા અને રોજગારની તકોમાં સફળતા મળી શકે છે. કોઈ કાર્ય પૂર્ણ થવાથી તમારો પ્રભાવ વધશે. મન શાંત અને પ્રસન્ન રહેશે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. કોઈ જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો તમારાથી ખુશ રહેશે અને ઘરમાં શાંતિ રહેશે. ખાણી-પીણી પર વિશેષ ધ્યાન આપો. તમને જંગમ અને અચલ સંપત્તિની દિશામાં સફળતા મળશે.

મકર રાશિ

નોકરીમાં તમને પ્રમોશનની તકો મળશે. પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનનો યોગ બની રહ્યો છે. મનને નકારાત્મક વિચારોમાંથી બહાર કાઢો અને સકારાત્મક વિચારો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. ધીરજ રાખો. કામમાં સફળતા માટે તમારે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. તમને પરિવારનો સહયોગ મળશે. બાળકોને લગતી સમસ્યાઓના નિરાકરણ માટે થોડો સમય કાઢો. તમારા પ્રિયનો મૂડ થોડો બગડી શકે છે.

કુંભ રાશિ

મનમાં થોડી અશાંતિ રહી શકે છે. ઝડપથી બદલાતા વિચારોને કારણે નિર્ણય લેવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ખરાબ લોકોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. તમે કોઈ વાતને લઈને મૂંઝવણમાં પડી શકો છો. સફળતા અને કીર્તિ અને કીર્તિ મેળવવા માટે હાલનો સમય શુભ છે. ઘરમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. આર્થિક લાભની શક્યતાઓ છે.

મીન રાશિ

તમે એક સાથે અનેક પ્રોજેક્ટ્સનો બોજ અનુભવી શકો છો. તમારા મનમાં ક્રોધ અને જુસ્સાની ભાવનાને કારણે તમારે લોકો સાથે સાવધાનીપૂર્વક વર્તવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્ય માટે હાલનો સમય સારો નથી. મનમાં ચિંતા રહેશે. પરિણામોની ચિંતા કર્યા વિના સખત મહેનત કરો, તમને ચોક્કસપણે સફળતા મળશે. તમે તમારું કામ થોડું મોડું શરૂ કરી શકશો, કારણ કે કામના બોજને કારણે તમે થાક અનુભવશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *