મનોરંજન

પ્રીતિ ઝિન્ટા એ બતાવી પોતાના જોડિયા બાળકોની ઝલક, સુંદરતા ઉપર ફીદા થયા લોકો..- જુઓ અહી…

પ્રીતિ ઝિન્ટાને તમે બધા લોકો જાણતા જ હશો. બોલીવુડની મશહુર અભિનેત્રી એ હવે ફિલ્મોમાંથી સંન્યાસ લઈ લીધો છે અને તે હવે સામાન્ય જીવન પસાર કરી રહી છે. બોલીવુડ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી પ્રીતિ ઝિન્ટા ભલે લાંબા સમયથી સિલ્વર સ્ક્રીનથી દુર રહેલ હોય, પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર તે પોતાની હાજરીને જાળવી રાખે છે અને અવારનવાર પ્રીતિ ઝિન્ટા પોતાના રોજિંદા જીવન સાથે જોડાયેલા ફોટો અને વિડિયો પોતાના પ્રશંસકોની સાથે શેર કરતી રહે છે. તેની વચ્ચે પ્રીતિ ઝિન્ટાએ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ ઉપર પોતાના નાના શહેઝાદા જય નો એક વિડીયો પોસ્ટ કરેલો છે. આ વીડિયોને જોઈને ફેન્સ તેની ઉપર દિલ ખોલીને પ્રેમ વરસાવી રહ્યા છે.

બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રીની “ડિમ્પલ ગર્લ” કહેવામાં આવતી મશહુર એક્ટ્રેસ પ્રીતિ ઝિન્ટા ઘણા લાંબા સમયથી બોલીવુડ દુનિયાથી દુર છે. તે પોતાના ફેન્સની સાથે સોશિયલ મીડિયાના માધ્યમથી જોડાઈ રહેતી હોય છે. તે અવારનવાર તસ્વીરો અને વિડિયો પોસ્ટ કરતી રહે છે. મહત્વપુર્ણ છે કે પ્રીતિ ઝિન્ટા જોડિયા બાળકોની માં બની ચુકેલ છે. તેમાં તે ઘણી વખત પોતાના બાળકોની સાથે એન્જોય કરતી તસ્વીરો પણ સોશિયલ મીડિયા ઉપર પોસ્ટ કરતી હોય છે. તેની વચ્ચે અભિનેત્રીએ હાલમાં જ પોતાના દીકરા જય નો વિડીયો પોસ્ટ કર્યો છે, જેમાં તેનો અંદાજ જોઈને ફેન્સ પણ કાયલ બની ગયા છે.

પ્રીતિ ઝિન્ટા દ્વારા શેર કરવામાં આવેલો આ વિડીયો એટલો મજેદાર છે કે તેને જોયા બાદ લોકો હસી-હસીને લોટપોટ બની ગયા છે અને આ વિડીયો પર કોમેન્ટ ના માધ્યમથી દિલ ખોલીને પ્રેમ વરસાવી રહ્યા છે. હકીકતમાં પ્રીતિ ઝિન્ટા એ પોતાના નાના દીકરા જય નો એક મજેદાર વિડિયો પોસ્ટ કર્યો છે. જેમાં તેનો દીકરો જમીન ઉપર સુતા સુતા કપડાં થી પોતુ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે અને તેનો આ ક્યુટ અંદાજ દરેક લોકોને પસંદ આવી રહ્યો છે. પ્રીતિ ઝિન્ટા એ આ વીડિયોને પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ ઉપર ૧૭ માર્ચ, ૨૦૨૩નાં રોજ પોસ્ટ કરેલ છે અને આ વિડીયો સોશિયલ મીડિયા પર આવતાની સાથે જ તાબડતોડ વાઇરલ થઈ ગયો છે.


વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે પ્રીતિ ઝિન્ટા નો લાડલો દીકરો જય જમીન ઉપર સરકતા સરકતા પોતુ લગાવી રહ્યો છે. પ્રીતિ ઝિન્ટા પણ પોતાના દીકરાની આ માસુમ હરકતને જોઈને તેની ઉપર પ્રેમ વરસાવવાથી પોતાને રોકી શકેલ નહીં અને તેણે આ ખાસ પળનો વિડિયો બનાવીને પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ ઉપર ફેન્સની સાથે શેર કરેલો છે. પ્રીતિ ઝિન્ટાનો આ લેટેસ્ટ વિડિયો સોશિયલ મીડિયા ઉપર ખુબ જ ઝડપથી વાઇરલ થઈ રહ્યો છે અને આ વીડિયોને શેર કરીને અભિનેત્રીએ કેપ્શન માં લખ્યું છે કે, “જ્યારે તમે પોતાના નાના બાળકને સફાઈ કરતા અને મમ્મીની મદદ કરતા જુઓ છો તો ખુબ જ ખુશી મળે છે. અહીંયા જુઓ નાનો જય સ્વચ્છ ભારત ની પ્રેક્ટિસ કરી રહેલ છે.”

પ્રીતિ ઝિન્ટાનો આ વિડીયો જ્યારે સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યો તો વાયરલ થવા લાગ્યો હતો અને અત્યાર સુધીમાં આ વીડિયોને લાખો લોકો જોઈ ચુક્યા છે. જણાવી દઈએ કે પ્રીતિ ઝિન્ટા એ થોડા સમય પહેલા પોતાના બાળકોની એક ક્યુટ તસ્વીર શેર કરી હતી. જેમાં બાળકો એક સુટકેસમાં બેસેલા નજર આવી રહ્યા હતા અને અભિનેત્રી દ્વારા શેર કરવામાં આવેલી આ તસ્વીર પણ સોશિયલ મીડિયામાં ખુબ જ વાયરલ થઈ હતી.

મહત્વપુર્ણ છે કે પ્રીતિ ઝિન્ટા એ વર્ષ ૨૦૧૬ માં પોતાના વિદેશી બોયફ્રેન્ડ જીન ગુડ ઇનફ સાથે લગ્ન કરી લીધા હતા. લગ્ન બાદ તે પોતાના પતિ સાથે અમેરિકામાં જઈને વસી ગઈ. લગ્ન બાદ પ્રીતિ ઝિન્ટા એ પોતાની ફિલ્મી કારકિર્દી ને અલવિદા કહી દીધું અને હાલના સમયમાં તે પોતાના પતિ અને બાળકોની સાથે અમેરિકામાં ખુબ જ ખુશહાલ ફેમિલી લાઇફ એન્જોય કરી રહી છે. પ્રીતિ ઝિન્ટાના પતિ જૈન ગુડ ઇનફ અમેરિકાના હાઇડ્રો ઇલેક્ટ્રિકલ પાવર કંપની એન્ડ લાઇન એનર્જીમાં વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ ની પોસ્ટ ઉપર કાર્ય કરી રહેલ છે.

પ્રીતિ ઝિન્ટા અને તેમના પતિ જૈન ગુડ ઇનફ વર્ષ ૨૦૨૧માં સરોગેસી દ્વારા પોતાના જીવનમાં જોડિયા બાળકોને લાવ્યા હતા અને પ્રીતિ ઝિન્ટા એક દીકરી અને એક દીકરાની માં બની હતી. હાલના સમયમાં પ્રીતિ ઝિન્ટા અમેરિકામાં જ પોતાના પતિ અને બાળકોની સાથે રહે છે. જો કે તે ઘણા અવસર પર ભારતના પ્રવાસે આવે છે. વાત કરવામાં આવે પ્રીતિ ઝિન્ટાના કામ વિશે તો તેને છેલ્લી વખત વર્ષ ૨૦૧૮માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ “ભૈયાજી સુપરસ્ટાર” માં જોવામાં આવેલ આ ફિલ્મમાં અમીષા પટેલ, અર્શદ વારસી અને સની દેઓલ જેવા સિતારાઓ નજર આવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *