રાશિફળ

આ રાશિવાળા લોકોને આવતા ૯૦ દિવસમાં લક્ષ્મીજી એટલું ધન આપશે કે ગણવા માટે રાખવા પડશે માણસો…

વૃષભ રાશિ

તમારે જોખમી કામ કરવાથી બચવું પડશે. અભ્યાસમાં ધ્યાન આપો. સ્પર્ધામાં તમને સફળતા મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય યોગ્ય કહી શકાય. તમારું કામ તો પૂરું થશે જ, પરંતુ તમને સફળતાનો શ્રેય પણ મળશે. કેટલીક એવી સ્થિતિ તમારી સામે પણ આવી શકે છે જેને તમે સ્વીકારી શકો છો. પાણીની જેમ પૈસાનો સતત પ્રવાહ તમારી યોજનાઓમાં અવરોધો પેદા કરી શકે છે. તમારી શૈક્ષણિક લાયકાત વધારવા માટે હાલનો સમય ખૂબ જ શુભ છે. આ દિશામાં લીધેલા પગલાઓ તમારી માનસિક ક્ષમતામાં વધારો કરશે જ પરંતુ તમારા વ્યાવસાયિક ભવિષ્ય માટે પણ ફાયદાકારક સાબિત થશે.

મિથુન રાશિ

શિથિલતા અને વધુ પડતા કામના બોજને કારણે માનસિક વ્યાકુળતાનો અનુભવ કરશો. ધ્યાન રાખો કે સામાજિક રીતે તમારું અપમાન ન થાય. કોઈ નવું કાર્ય શરૂ ન કરવાની ગણેશજી સલાહ આપે છે. દૂર રહેતા બાળકો તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. પર્યટનની સંભાવના છે. તમે તમારા કામને નિર્ધારિત સમયમાં પૂર્ણ કરી શકશો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું, હાનિકારક ખોરાક ન લો. સ્થળાંતરમાં વિઘ્ન આવવાની સંભાવના છે. પરંતુ બપોર પછી દૂરના સ્વજનોના સમાચાર મળશે તો તમારો આનંદ બમણો થઈ જશે. નોકરીયાત લોકો માટે હાલનો સમય શુભ છે. આકસ્મિક ધન ખર્ચ થવાની સંભાવના છે.

કર્ક રાશિ

હાલનો સમય તમારા માટે સારો રહી શકે છે. સાહિત્ય અને કલાત્મક વસ્તુઓ તરફ તમારી રુચિ વધી શકે છે. મિત્રોનો સાથ મળવાથી મન પ્રસન્ન રહી શકે છે. જો કે, ઘરેલું સંઘર્ષને કારણે, તમારી લાગણીઓને ઠેસ પહોંચી શકે છે. બુદ્ધિ અને હિંમતનો ઉપયોગ કરીને, તમે તણાવ ઘટાડવા અને વિવાદોને ઘટાડવાના પ્રયત્નોમાં રહેશો. ઓફિસમાં સહકર્મચારીઓ અને અધિકારીઓથી સાવચેત રહો. ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે અને ઘરે પૂજા-પાઠનું પણ આયોજન થશે. તમે તમારું કામ પ્રામાણિકતાથી કરશો. તમારા અંગત સંબંધોમાં સુધારણા અને મીઠાશની નવી આશાઓ પ્રવર્તતી રહેશે.

સિંહ રાશિ

તમે જે પણ વિચારી રહ્યા છો અથવા શરૂ કરવા જઇ રહ્યા છો તેમાં સફળતા મળશે. તમે કંઈક નવું કરવાનું વિચારશો. નોકરીમાં પ્રમોશનની સંભાવના છે. તમે ઘણી વાતો કરવાના મૂડમાં હશો. ગ્રહો અનુસાર કાર્યક્ષેત્રમાં તમને મોટો લાભ મળવાનો છે. જો તમે કોઈ નવી વ્યક્તિ સાથે મળીને કામ કરવા માંગો છો, તો તમે સરળ મૂડમાં છો અને હમણાં જ તેના સંપર્કમાં રહો. પ્રેમમાં પડેલા કોઈ વ્યક્તિ માટે અફસોસ વ્યક્ત કરવા માટે પણ આ એક આદર્શ સમય છે, આશા છે કે તમારા પ્રિયજનો વચ્ચેના મતભેદો દૂર થશે. મિત્રો સાથે સાંજે ચાલવા માટે બહાર નીકળો.

કન્યા રાશિ

જે ક્ષેત્રોમાં પ્રયત્નો કરવામાં આવશે તેમાં સંપૂર્ણ સફળતા મળી શકે છે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં પણ સફળતા મળી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે અને નોકરીમાં પ્રગતિ પણ શક્ય છે. જિદ્દી બનવાને બદલે સમાધાનકારી નીતિ અપનાવો. વડીલોની અવગણના કરવી યોગ્ય નથી. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. તમે જેની સાથે ઈચ્છો છો તેની સાથે સમય વિતાવવાની તક મળશે. કાર્યોને પૂર્ણ કરવાના સંબંધમાં, પ્રયત્નો ચાલુ રાખવાથી જ આપણે તેને પૂર્ણ કરી શકીશું. આર્થિક પ્રસંગોમાં અવરોધો દૂર થશે. નોકરી-ધંધાના કામમાં સહકર્મીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. તમે થોડા ચિંતિત રહી શકો છો. હાલનો સમય પડકારજનક પણ બની શકે છે.

તુલા રાશિ

તમે મૂંઝવણમાં રહેશો. તમારું અનિર્ણાયક વર્તન તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. તમારો જિદ્દી સ્વભાવ છોડી દો, નહીંતર કોઈની સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. બનાવેલ સ્થળાંતર યોજનાને રદ કરવાની સ્થિતિ રહેશે. કોઈપણ મોટો નાણાકીય નિર્ણય લેતા પહેલા બે વાર વિચાર કરો. વડીલની સલાહ ખૂબ કામ આવશે. જો તમે કોઈ મોટી યોજના શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો થોડી વાર રાહ જુઓ, યોગ્ય સમય આવવા દો. તમારા નાણાકીય લક્ષ્યને મજબૂત કરવા માટે, તમારે યોગ્ય દિશા અપનાવવાની જરૂર છે. તમારું લક્ષ્ય નક્કી કરો અને તેને પ્રાપ્ત કરવા માટે દિવસ-રાત મહેનત કરો.

વૃશ્ચિક રાશિ

તમે ખૂબ સારા મૂડમાં રહેશો. તાજગી મેળવવા માટે સારી રીતે આરામ કરો. પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. સુખમાં વધારો થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં સફળતા મળવાની પ્રબળ સંભાવના છે. કોઈ જૂની વાત યાદ રાખવાથી તમારો મૂડ પણ થોડા સમય માટે ખરાબ થઈ શકે છે. જીવનસાથી તમને ધૂમ્રપાનના વ્યસનથી છૂટકારો મેળવવા માટે પ્રોત્સાહિત કરશે. અચાનક ખર્ચ થવાથી પરેશાની થશે. પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા આવશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. આર્થિક લાભની સ્થિતિ સારી રહે છે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે થઈ રહેલા પ્રયાસો સાર્થક થશે.

ધન રાશિ

નસીબ તમારો સંપૂર્ણ સાથ આપશે. ઓફિસમાં તમારું પ્રદર્શન ખૂબ સારું રહેશે. વરિષ્ઠ લોકો તમારા કામને જોઈને ખુશ થશે. સામાજિક અને ધાર્મિક કાર્ય માટે ઉત્તમ સમય છે. તમારી ઇનર ક્રિએટિવિટી નવો લુક આપી શકશે. તમારા પ્રમોશનને પણ મંજૂરી મળશે. વિદ્યાર્થીઓ કોઈ નવા અભ્યાસક્રમમાં જોડાઈ શકે છે. તમે તમારી પસંદ કરેલી કારકિર્દીની દિશામાં એક પગલું આગળ વધશો. પારિવારિક જીવનમાં પણ સુખ અને સંતોષની ભાવનાનો અનુભવ કરશો. જો તમારું જીવન ખૂબ જ આરામદાયક અને સામાન્ય હોય તો જ તે તમારા માટે સારું છે.

મકર રાશિ

તમે મોજ-શોખ અને મનોરંજન પાછળ ખર્ચ કરી શકો છો. તમને તમારા સ્વાસ્થ્ય સંબંધી ફરિયાદ રહી શકે છે. શાંતિ મેળવવા માટે નજીકના મિત્રો સાથે થોડી ક્ષણો વિતાવશો. તમારા ખર્ચમાં વધારો થશે, જે તમારા માટે મુશ્કેલીનું કારણ સાબિત થઈ શકે છે. તમારું મન પણ ચિંતામાં રહી શકે છે. શક્ય હોય ત્યાં સુધી વિવાદને વધારવો નહીં. જો તમારે કોઈ કામ કે અંગત કામ માટે યાત્રા પર જવાનું હોય તો કોઈ કારણસર તમારી યોજનામાં અવરોધ આવી શકે છે. સફેદ ફૂલ ઘરમાં રાખવાથી ઘરમાં ખુશીઓ રહેશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ પહેલા સારી રહેશે.

કુંભ રાશિ

વ્યવસાયિક કાર્યોમાં તમારી વ્યસ્તતા ફળ આપશે. સમજી વિચારીને લીધેલા નિર્ણયો તમારા આત્મવિશ્વાસમાં વધારો કરશે. સમજદાર ઘણીવાર સંજોગોને જીતવામાં સફળ થાય છે. સમજદાર અને સરળ બનવાથી તમે તમારી ખુશીમાં વધારો કરી શકશો. મહિલાઓ પરિવાર પ્રત્યે ઉદાસીન રહી શકે છે. ખાસ કરીને માનસિક શક્તિ મેળવવા માટે શારીરિક લાભ માટે ધ્યાન અને યોગનો આશ્રય લો. સમુહો માં જોડાવું રસપ્રદ પરંતુ ખર્ચાળ હોઈ શકે છે, ખાસ કરીને જો તમે અન્ય લોકો પર ખર્ચ કરવાનું બંધ ન કરો. પરિવારમાં નવા સભ્યના આગમનના સમાચાર તમને રોમાંચિત કરશે.

મીન રાશિ

કોઈ સાધારણ વાત વિવાહિત જીવનમાં મતભેદનું કારણ બની શકે છે. સાંસારિક વિષયો પર તમારું વર્તન તટસ્થ રાખો. વાદ-વિવાદ ટાળો. કોર્ટ કાર્યવાહી નો સંકેત છે. સામાજિક રીતે અપમાનિત થઈ શકે છે. ચિંતાના ભારથી સ્વાસ્થ્યને નુકસાન થશે. ઉગ્ર દલીલો અથવા વાદ-વિવાદને કારણે કોઈની સાથે તકરાર થઈ શકે છે. ધ્યાન રાખો કે લાગણીઓના પ્રવાહમાં વહીને તમારે કોઈ પણ વિચારહીન કાર્ય ન કરવું જોઈએ. વાણી અને વર્તનમાં સંયમ અને વિવેક જાળવવાની ગણેશજી સલાહ આપે છે. તમારા વધારાના ખર્ચ પર નજર રાખો, નહીંતર તમારે ભવિષ્યમાં ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *