રાશિફળ

આ રાશિના લોકો પર શિવજી થયા ક્રોધિત, આવતા ૭ મહિના સુધી રહેવું સાવધાન નહિતર થશે મોટું નુકસાન..

વૃષભ રાશિ

તમારી સફળતાનું સ્તર અન્ય લોકો કરતા વધારે હોઈ શકે છે. લાભ થશે. હાલનાં સમય માં તમારી લવ લાઈફ પર ગ્રહોની મિશ્ર અસર રહેશે. પ્રેમ અને સંઘર્ષ બંને હોઈ શકે છે. જીવનસાથી નાં સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. જરૂરિયાતમંદોને ખાદ્ય સામગ્રીનું દાન કરો. તેમનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. તમને નાની નાની બાબતોમાં પણ ખુશી મેળવવાની તક મળશે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવામાં પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે.

મિથુન રાશિ

જરૂરતમંદોને મદદ કરવાની તમારી વિશેષતા તમને સન્માન અપાવશે. તમારા જીવનસાથીના કેટલાક અચાનક કામને કારણે તમારી યોજનાઓ બગડી શકે છે. તમારા પ્રેમના માર્ગમાં આવતા તમામ અવરોધો દૂર થશે. તમે જેને પ્રેમ કરો છો તે તમને મળશે. પદાધિકારીઓ તરફથી પ્રોત્સાહન મળશે. માતા તરફથી લાભ થશે. વિવાહિત જીવન સારું રહેશે.

કર્ક રાશિ

હાલનાં સમયમાં કામને એક બાજુ પર રાખીને, થોડો આરામ કરો અને કંઈક એવું કરો જેમાં તમને રુચિ હોય. જમીન અને મિલકતના વેચાણમાં પણ તમને સારો ફાયદો જોવા મળશે. વિવાહનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. સાહિત્ય કે અન્ય કોઈ સર્જનાત્મક કલામાં રુચિ રહેશે. સંતાનોની ચિંતાથી મનમાં ચિંતા રહેશે. વિદ્યાર્થીઓએ વધુ મહેનત કરવી પડશે, આ મહેનત કર્યા પછી તમે ચોક્કસ સફળ થશો.

સિંહ રાશિ

તમને બિઝનેસ, પ્રેમ અને પરિવાર વિશે કેટલીક બાબતો જાણવા મળશે, જે તમારા માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રહેશે. પરિવારમાં ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે. તમને માનસિક શાંતિ મળશે, જેના કારણે તમને કામ કરવાનું મન થશે. તમારા માટે નિયમિત રીતે યોગાસન કરવું વધુ સારું રહેશે. વિશ્વાસુ વ્યક્તિની સલાહ લેવામાં સહેજ પણ સંકોચ ન અનુભવો. બદલાયેલા સંજોગોમાં પણ તમે તમારી જાતને યોગ્ય દિશામાં લઈ જઈ શકશો.

કન્યા રાશિ

તમારે તમારા ગુસ્સા પર સંયમ રાખવાની જરૂર છે, નહીં તો તમે વ્યર્થ વિવાદોમાં ફસાઈ શકો છો. લગ્ન માં રુચિ ધરાવતી વ્યક્તિઓ માટે જીવનસાથી મળવાનો યોગ છે. કોઈપણ નવું કાર્ય શરૂ કરતા પહેલા તમારા વડીલોના આશીર્વાદ લો. માં દુર્ગાને લાલ સિંદૂર ચઢાવો, શુભ કામ થશે. પરિવારમાં પત્ની અને પુત્ર તરફથી સારા સમાચાર મળશે. પ્રવાસ અને ભોજનની સુંદર વ્યવસ્થા કરશે. સુખદ પ્રવાસ થશે.

તુલા રાશિ

ઘર સંબંધિત યોજનાઓ પર વિચાર કરવાની જરૂર છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. કામ કરવા માટે તાજગી અને ઉર્જાની અનુભૂતિ થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ મતભેદ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું. પ્રિયજન સાથે ફરવા જઈ શકો છો. હાલનાં સમયની શરૂઆત બેચેનીથી થઈ શકે છે. આર્થિક બાબતોમાં તમે ચિંતિત રહેશો. ઘરનું વાતાવરણ પણ થોડું કષ્ટદાયક રહેશે. વકીલ પાસે જઈને કાયદાકીય સલાહ લેવા માટે સારો સમય છે.

વૃશ્ચિક રાશિ

વેપાર-જાવક વધશે. મિત્રોથી તમને લાભ થશે. મિત્રો તમારી પડખે ઉભા રહીને તમારી મદદ કરતા જોવા મળશે. તમે નાના ભાઈ-બહેન અને મિત્રો પર પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. ભાગ્ય તમારી સાથે છે અને સફળતા તમારા પગને ચૂમશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓની કૃપાથી તમારા માટે પ્રમોશન પણ શક્ય છે. નિર્ધારિત કાર્યો પૂરા કરી શકશો. મિત્રોને મળવાની શક્યતા બની શકે છે.

ધન રાશિ

હાલનો સમય તમને અને તમારા પરિવાર માટે સુખ અને શાંતિ લઈને આવે. ધીરજ રાખવાની જરૂર છે. ઘરથી દૂર કામ કરતા લોકોને વધુ મહેનત કરવાની જરૂર પડશે. કુદરતે તમને આત્મવિશ્વાસ અને તેજ દિમાગથી આશીર્વાદ આપ્યા છે. તેથી તેનો ભરપૂર ઉપયોગ કરો. તમે વધુ સંવેદનશીલતા અને ભાવનાત્મકતાનો અનુભવ કરશો. પ્રેમ સંબંધ માટે આ યોગ્ય સમય છે.

મકર રાશિ

તમારી રચનાત્મકતા તમને અન્ય સાથીઓ કરતા આગળ લઈ જશે. આસપાસના લોકો સાથે મળીને કામ કરવાનો સમય છે. કોઈ જૂનું રહસ્ય સામે આવી શકે છે જે શંકા પેદા કરી શકે છે. પરિવારમાં બાળકના સ્વાસ્થ્ય માટે તબીબી ધ્યાનની જરૂર પડી શકે છે. જે લોકો બેરોજગાર છે તેમની શોધ પૂર્ણ થઈ શકે છે. તમે સરકારી નોકરી પણ મેળવી શકો છો.

કુંભ રાશિ

વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં ઉત્તમ પરિણામ મળશે, કોઈપણ કાર્ય કરવાની તમારી અસામાન્ય રીત લોકોને પ્રભાવિત કરશે અને તે તમને ઓળખાણ કરાવશે. શક્ય હોય તો મુસાફરી ટાળો. વેપારી વર્ગ માટે હાલનો સમય શુભ છે. વિદેશી વ્યાપાર સાથે જોડાયેલા લોકો પાસે સારી નફાની સંભાવના છે. ભગવાનમાં તમારો વિશ્વાસ વધશે. અવિવાહિત લોકોને લગ્નના પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.

મીન રાશિ

રોકાણ કરવા માટે હાલનો સમય સારો નથી, વેપારમાં થોડું નુકસાન થઈ શકે છે, પરંતુ આ નુકસાનને ચતુરાઈથી ટાળી શકાય છે. તમારા જીવનસાથી તમને તમારી મુશ્કેલીઓ ઘટાડવામાં મદદ કરશે. તમારા બાળકો શૈક્ષણિક બાબતોથી સંબંધિત તમારી સલાહ સાથે સંમત થશે. કોઈ મોટી યોજનાઓ અને વિચારો દ્વારા તમારું ધ્યાન આકર્ષિત કરી શકે છે. તમારા ચહેરા પર સ્મિત આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *