રાશિફળ

ઈચ્છિત ઈચ્છા પૂરી કરવા માટે હનુમાનજી ના આ 3 ઉપાય છે ખૂબ જ ચમત્કારિક, દૂર થશે સંકટ તમારા બધા સંકટ…

ધાર્મિક ગ્રંથો અનુસાર, અઠવાડિયાના તમામ દિવસો એક અથવા બીજા દેવતાને સમર્પિત છે. મંગળવાર હનુમાનજીની પૂજાનો દિવસ છે. આ દિવસે સાચા મનથી અને સંપૂર્ણ ભક્તિથી કરવામાં આવતી પૂજા વ્યક્તિની તમામ મનોકામનાઓ પૂર્ણ કરે છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર બજરંગ બલિને પ્રસન્ન કરવા માટે કરવામાં આવેલા આ 3 ઉપાય વ્યક્તિને તરત જ ફળ આપે છે. મંગળવારે લેવાયેલા આ 3 ઉપાય વ્યક્તિનું નસીબ ચમકાવી શકે છે.

મંગળવારે કરો આ ઉપાયો

મુશ્કેલીઓમાંથી છુટકારો મેળવવા માટે
જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર જો વ્યક્તિના જીવનમાં એક પછી એક અનેક સમસ્યાઓ આવી રહી હોય તો મંગળવારે આ ઉપાય કરી શકાય છે. આ માટે સવારે વહેલા ઉઠો અને સ્નાન કરો. હનુમાન મંદિરમાં જઈને તેમને લાલ ફૂલ, માળા, દેશી ઘીનો દીવો અને લાડુ ચઢાવો. આ પછી ત્યાં બેસીને 108 વાર હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો. ત્યારપછી આ ઉપાય સતત આગામી 10 દિવસ (મંગળવાર સહિત 11 દિવસ) કરવાથી દરેક સંકટમાંથી મુક્તિ મળે છે.

નાણાકીય મુશ્કેલીમાંથી બહાર નીકળવા માટે
જો તમે આર્થિક સંકટમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છો અને તેનાથી જલ્દી છુટકારો મેળવવા ઈચ્છો છો તો મંગળવારે પોતાના હાથે વાંદરાઓને ગોળ, ચણા, કેળા અને મગફળી વગેરે ખવડાવો. એટલું જ નહીં તેમના માટે પાણી ભરેલું રાખો. એવું કહેવાય છે કે આ રીતે વાંદરાઓની સેવા કરવાથી ભક્તોને જલ્દી જ આર્થિક સંકટમાંથી મુક્તિ મળે છે.

રોગોથી છુટકારો મેળવવા માટે
મંગળવારે સવારે સન્ના વગેરે પછી હનુમાનજીના મંદિરે જવું. ત્યાં તેની વિધિ-વિધાનથી પૂજા કરો. આ પછી ત્યાં બેસીને 108 વાર હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો. આ પછી દરરોજ આ ઉપાય કરો. આ ઉપાય કરવાથી જલ્દી જ રોગમાંથી શાંતિ મળે છે અને વ્યક્તિને સ્વાસ્થ્ય લાભ મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *