રાશિફળ

મીન રાશિના લોકોએ ઉતાવળથી બચવું …- જાણો અહી અન્ય તમામ રાશિઓની સ્થિતિ…

મેષ – સામાજિક અને વ્યવસાયિક બાબતોમાં ઉત્સાહ જાળવી રાખશો. ભાઈચારો અને બહાદુરીથી માર્ગ મોકળો કરશે. વ્યવસાયિક બાબતો તરફેણમાં આવશે. સહકારમાં રસ દાખવશે. લોહીના સંબંધીઓ સાથે સરળતા વધશે. નજીકના લોકોનો સહયોગ મળશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટેના પ્રયત્નો ફળ આપશે. પદની પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. લાંબાગાળાની યોજનાઓ સાકાર થશે. અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. સંપર્ક સંચાર અને સંદેશાવ્યવહાર અસરકારક રહેશે. ઇચ્છિત માહિતી પ્રાપ્ત થશે. ભાઈઓ સાથે સમય પસાર થશે. સાહસથી બળ મળશે. દૂરદર્શિતા જાળવી રાખશે.

લકી નંબરઃ 1 2 અને 9

શુભ રંગ: તેજસ્વી લાલ

વૃષભ- જીવન આનંદમય રહેશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. પરિવારના સભ્યોની સલાહ અને સહકારથી આગળ વધશો. દરેકનો સાથ અને સહકાર મળશે. સ્વાસ્થ્ય અને વ્યક્તિત્વ પર ધ્યાન આપશો. દિનચર્યા સારી રાખશે. સક્રિય રીતે આગળ વધશે. નમ્રતા રહેશે. હિંમત સંવાદિતા જાળવી રાખશે. આત્મવિશ્વાસ ઉંચો રહેશે. મૂલ્યવાન ભેટ મળી શકે છે. જીવન સહનશીલતા અસરકારક રહેશે. તમામ ક્ષેત્રોમાં સકારાત્મકતા વધશે. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. સમજણ અને તાલમેલ સાથે કામ કરશે.

લકી નંબરઃ 1 2 6 અને 9

લકી કલર: મરૂન

મિથુન- મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ઝડપ આવશે. અનુકૂળ વાતાવરણનો લાભ મળશે. લક્ષ્યાંકો સમયસર પૂરા થશે. તમામ ક્ષેત્રોમાં કલા કૌશલ્યને મજબૂત બનાવવામાં આવશે. આધુનિક વિચારસરણી સાથે આગળ વધશે. પદ-પ્રતિષ્ઠાનો પ્રભાવ વધશે. લોકપ્રિયતા વધશે. પ્રતિષ્ઠા જળવાશે. વ્યક્તિત્વ વર્તન અસરકારક રહેશે. બધાને સાથે લઈ જશે. વહીવટી પક્ષ મજબૂત રહેશે. જમીન મકાનના કામો થશે. ભાગીદારીમાં સફળતા મળશે. પોતાના પર ફોકસ જાળવી રાખશો. રચનાત્મક પ્રયાસોને વેગ મળશે.

લકી નંબરઃ 1 2 અને 5

લકી કલર: પીચ

કર્ક- નોકરી ધંધાને તૈયારી સાથે આગળ લઈ જશો. દિનચર્યા નિયમિત રાખશે. ખર્ચ અને રોકાણ વધતા રહેશે. આરામદાયક ગતિએ આગળ વધશે. કામ ધંધામાં નિયંત્રણ વધારો. વ્યવસાયિક રીતે કાર્ય કરો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. નીતિ નિયમનું સાતત્ય રાખો. દાનમાં રસ રહેશે. વિવિધ કાર્યોમાં જાગૃતિ વધશે.ઘરમાં સુમેળ રહેશે. ઉધાર લેવાનું ટાળો. બજેટ બનાવવા સાથે આગળ વધો. વ્યવહારો પર નિયંત્રણ રાખો. દૂર દેશના મામલાઓ પતાવશે. શિસ્તનો આગ્રહ રાખશે. નાણાકીય બાબતો સરળ રહેશે. સંયમી બનો.

લકી નંબરઃ 1 2 અને 9

શુભ રંગ: ગુલાબી

સિંહ- આર્થિક અને વ્યવસાયિક બાબતોમાં તેજી આવશે. વ્યાવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સકારાત્મકતા વધશે. ડીલ અને એગ્રીમેન્ટમાં સક્રિયતા બતાવશે. વ્યવસ્થાપક સકારાત્મકતા વધશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં અસરકારક રહેશે. અભ્યાસ અને અધ્યાપનમાં સારો દેખાવ કરશો. વિસ્તરણ યોજનાઓ ઝડપ મેળવશે. સમજદારીથી કામ કરશે. નિઃસંકોચ આગળ વધતા રહો. વિસ્તરણનો વિચાર રાખશે. સારી માહિતી પ્રાપ્ત થશે. જરૂરી કામ ઝડપથી બતાવશે. સરળ પ્રયાસમાં મોટી સિદ્ધિઓ શક્ય બનશે. ખાનદાની રાખશે. યોજનાઓ સુધારા પર રહેશે.

લકી નંબરઃ 1 2 3 અને 9

લકી કલર: લાલ ચંદન

કન્યા- માતા-પિતાની બાબતોમાં અનુકૂલન જળવાઈ રહેશે. તંદુરસ્ત સ્પર્ધા જાળવી રાખશે. આશંકાઓમાંથી મુક્તિ મળશે. મેનેજમેન્ટ એડમિનિસ્ટ્રેશનના ક્ષેત્રમાં ઇચ્છિત લક્ષ્ય પ્રાપ્ત થશે. વ્યાવસાયિકોનો તેમના કામમાં વિશ્વાસ વધશે. સફળતાઓ ઉત્સાહિત રહેશે. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. જવાબદારીઓ નિભાવવામાં આગળ રહેશે. લાભ અને માન-સન્માન મળશે. પદની પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વરિષ્ઠ સહયોગી રહેશે. અંગત બાબતોમાં ગતિ બતાવશે. આર્થિક બાબતોમાં ગતિ આવશે. સ્પષ્ટતા વધારો. કામ કરવાની તકો વધશે.

લકી નંબરઃ 1 2 અને 5

શુભ રંગ: ખાકી

તુલા- લાયકાત પ્રદર્શનમાં આગળ રહેશે. અનુભવીઓની શીખેલી સલાહ રાખશે. રાખશે ભાગ્યની શ્રેષ્ઠતા રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં ઝડપ આવશે. દરેક સાથે સંપર્કમાં રહેશે. આસ્થા અને આધ્યાત્મિકતા ધાર પર હશે. સામાજિક વિષયોમાં સક્રિયતા બતાવશે. સંપર્ક સંચાર વ્યવસ્થા મજબૂત રહેશે. ચર્ચામાં સફળતા મળશે. તકોનો લાભ લેશે. મનોરંજનમાં રસ રહેશે. આર્થિક લાભ મેળવી શકશો. નવી ઊંચાઈઓને સ્પર્શશે. સક્રિયતા વધારશે. યોજનાઓ પર ધ્યાન વધારશે. આત્મવિશ્વાસમાં બળ મળશે. પ્રવાસ કરશે.

લકી નંબરઃ 2 3 અને 6

લકી કલરઃ સિંદૂરી

વૃશ્ચિક- વ્યવહારમાં સરળતા જાગૃતિ વધારશે. સિસ્ટમમાં વિશ્વાસ રાખો. સ્વાસ્થ્યના સંકેતોને અવગણશો નહીં. બધા પાસેથી બનાવીને જશે. સંવાદમાં ગંભીરતા બતાવશે. ધીરજ જળવાઈ રહેશે. પરિવારના સભ્યો અને જવાબદારીઓ પાસેથી શીખતા અને સલાહ આપતા રહેશો. વાણી અને વર્તનનું સંતુલન વધશે. સમજી વિચારીને આગળ વધશે. મિત્રોનો સહયોગ રહેશે. ધૈર્ય ધર્મ જાળવો. સમજદારીપૂર્વક આગળ વધો. સમય મધ્યમ છે. હકારાત્મકતા પર ભાર જાળવો. અફવાઓને અવગણો. જોખમ ન લો.

લકી નંબરઃ 1 2 3 અને 9

શુભ રંગ: ઓચર

ધનુ- શુભની ટકાવારી વધશે. પ્રિયજનોનું આગમન થશે. ઉદ્યોગ ધંધામાં જોડાશે. ટકાઉપણું પર ભાર મૂકવામાં આવશે. આર્થિક રીતે મજબૂતી મળશે. વહેંચાયેલા કાર્યોમાં ગતિ જાળવી રાખશો. વિશ્વસનીયતા અને સન્માનમાં વધારો થશે. સફળતાની ટકાવારી વધુ રહેશે. મોટું વિચારો. નોકરીના વિસ્તરણની તકોનો લાભ લો. ચર્ચામાં જોડાઓ. પરસ્પર સહયોગની ભાવના રહેશે. નેતૃત્વને પ્રોત્સાહન મળશે. વિવિધ બાબતોનો ઉકેલ આવશે. વ્યવહારમાં અસરકારક રહેશે. રહેવા માટે મફત લાગે. પ્રયત્નોને વેગ મળશે. યોજનાઓ પૂર્ણ થશે.

લકી નંબરઃ 1 2 3 અને 9

શુભ રંગ: સૂર્યોદય

મકર- સમય સામાન્ય ફળદાયી બન્યો છે. ઉમંગ બતાવશો નહીં. આરામદાયક ગતિએ આગળ વધતા રહો. લોન લેવડદેવડ ટાળો. સમજદારીપૂર્વક આગળ વધો. સ્પષ્ટતા વધારો. કરારનું પાલન કરશે. સેવા ક્ષેત્ર પ્રાથમિકતામાં રહેશે. સ્માર્ટ વિલંબની નીતિ રાખશે. મહેનત રહેશે. આવક-વ્યય વધુ રહેશે. રોકાણ પર ભાર રાખશે. નાણાકીય બાબતોમાં વ્યસ્તતા રહેશે. કામકાજની બાજુ નિયમિત રહેશે. વ્યાવસાયિક બાબતોમાં ગતિ જળવાઈ રહેશે. ઉતાવળ ન બતાવો. તથ્યો પર વિશ્વાસ કરો. અતાર્કિક બાબતોમાં ન પડો.

લકી નંબર: 2 8 9

શુભ રંગ: ઘઉં

કુંભ- મહત્વપૂર્ણ કાર્યો સમયસર પૂરા થશે. કામની ગતિ ધાર્યા કરતા સારી રહેશે. સમયનું સંચાલન કરશે. યોગાજનને આકર્ષક ઓફર મળશે. અંગત સંબંધો સુધરશે. આર્થિક લાભમાં વધારો થશે. મિત્રોનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. મહત્વપૂર્ણ કામ આગળ ધપાવશો. વ્યાવસાયિકો અસરકારક રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં રસ રહેશે. યોજનાઓ ઝડપથી પૂર્ણ થશે. લક્ષ્ય પર ફોકસ વધશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં સારો દેખાવ કરશે. નકામી વસ્તુઓ ટાળો. મેનેજમેન્ટ વહીવટ વધારશે.

લકી નંબર: 1 2 અને 8

શુભ રંગ: આછો બ્રાઉન

મીન – વડીલોની બુદ્ધિ અને સંગતથી સરળતાથી આગળ વધશો. વ્યવસ્થાપક અને વહીવટી બાબતો અપેક્ષા મુજબ રહેશે. સંબંધોમાં સુધારો થશે. વાલીઓના વિષયોને પ્રાથમિકતા આપવામાં આવશે. વડીલોનો સહયોગ મળશે. સરળતા જાળવશે. વ્યવસ્થાને મજબૂત રાખો.પરિવાર સાથે નિકટતા વધશે. સુવિધાઓ પર ધ્યાન આપશે. અંગત વિષયો પર ધ્યાન વધશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતો શેર કરી શકો છો. દરેક પ્રત્યે આદર અને સ્નેહની ભાવના રાખો. વાદવિવાદ ટાળો. મોટું વિચારતા રહો. તમારી જીદ છોડી દો.

લકી નંબરઃ 1 2 3 અને 9

લકી કલર: સોનેરી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *