વાયરલ

‘તુ ચીઝ બડી હૈ મસ્ત મસ્ત’ ગીત પર પાકિસ્તાની ડાન્સરે કમર લચકાવી, લોકોએ કહ્યું..

તેના ડાન્સ મૂવ્સ અને સુંદર દેખાવ સાથે, પાકિસ્તાની છોકરી લોકપ્રિય બોલિવૂડ ગીત ‘તુ ચીઝ બડી હૈ મસ્ત મસ્ત’ સાંભળતી જોવા મળી હતી. વિડિયોએ સોશિયલ મીડિયાના વપરાશકર્તાઓ તેને લૂપ પર જોયા અને ‘વન્સ મોર, વન્સ મોર’ કહ્યું.

જો કે, પાકિસ્તાની છોકરીએ રીલ્સના ટ્રેન્ડમાં જોડાવામાં મોડું કર્યું હતું, પરંતુ છોકરીએ ગીતના હૂક સ્ટેપ્સ કરીને લોકોના દિલ જીતી લીધા હતા.

આ સંપૂર્ણ એક મિનિટનો વિડિયો DiamondkillerX નામના યુઝરે યુટ્યુબ પર શેર કર્યો છે. વીડિયોના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “તુ ચીઝ બડી હૈ મસ્ત મસ્ત પર પાકિસ્તાની ડાન્સર.”

વીડિયો જોયા બાદ એવા ઘણા યુઝર્સ હતા જેમણે યુવતીના ડાન્સને જોઈને તેના વખાણના પુલ બાંધ્યા હતા. એક યુઝરે તો એમ પણ કહ્યું કે તે બોલિવૂડ એક્ટ્રેસની જેમ ડાન્સ કરી રહી છે. એક તો એવું પણ કહે છે કે રવિના ટંડન પણ છોકરીના ડાન્સ સામે નિષ્ફળ ગઈ.

વીડિયોમાં યુવતી લાલ ટોપ અને બ્લેક પેન્ટમાં જોઈ શકાય છે અને ગીતની શરૂઆતમાં તેની સ્માઈલ ઈન્ટરનેટ યુઝર્સના દિલ જીતી રહી છે. તેણે તેના ડાન્સ મૂવ્સથી દરેકને મંત્રમુગ્ધ કરી દીધા છે અને કોઈ તેની પાસેથી નજર હટાવી શકતું નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *