વાયરલ

દારૂના નશામાં એક વ્યક્તિ ચડ્યો દિલ્હી મેટ્રોમાં , પછી પેસેન્જરના પગને સ્પર્શ કર્યો અને એવી વાત કરી કે લોકો-

મેટ્રોમાં દરરોજ લાખો મુસાફરો મુસાફરી કરે છે અને ઘણી વખત આવી ઘટનાઓ સામે આવે છે, જેના વિશે કોઈએ વિચાર્યું પણ ન હોય. ઘણીવાર આપણે દિલ્હી મેટ્રોના વીડિયોમાં લોકોને ઉલ્ટી કરતા અથવા એકબીજા સાથે લડતા જોતા હોઈએ છીએ. જો કે, જો કોઈ પેસેન્જર દારૂના નશામાં દિલ્હી મેટ્રોમાં મુસાફરી કરવા માંગે છે, તો સુરક્ષા કર્મચારીઓ તેને પ્રવેશતા અટકાવે છે, પરંતુ ભીડવાળા મેટ્રો સ્ટેશન પર કેટલીકવાર કેટલાક લોકો દારૂ પીને મેટ્રોમાં પ્રવેશ કરે છે. તે પછી તેઓ મેટ્રોમાં પ્રવેશે છે અને હંગામો મચાવે છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જે દિલ્હી મેટ્રોનો છે અને તે વ્યક્તિ દારૂના નશામાં ઝઘડો કરવા લાગ્યો અને મુસાફરોના પગને સ્પર્શ કરવા લાગ્યો.

નશામાં આવી કૃત્ય કરવા લાગ્યો
દિલ્હી મેટ્રોની અંદરનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં એક વ્યક્તિ નશાની હાલતમાં જોવા મળી રહ્યો છે. જેમ કે તે પોતે જ કહી રહ્યો છે કે તે નોઈડા સેક્ટર 15 થી ચડ્યો હતો અને તેણે આગળ જઈને નીચે ઉતરવું પડશે. જ્યારે અન્ય પેસેન્જરે તેને તેના મેટ્રો સ્ટેશન પર યોગ્ય સમયે નીચે ઉતરવાની સલાહ આપી તો તે ગુસ્સે થઈ ગયો અને પછી બૂમો પાડવા લાગ્યો. પેલા મુસાફરને જોઈને તેણે કહ્યું – “અહીં જુઓ, મેં ટોકન લઈ લીધું છે. હું નોઈડા સેક્ટર 15 થી આવું છું અને અહીં જ ઉતરીશ. મને બસ આટલી જ ચિંતા છે. તમે મને શીખવવા આવો છો.” આ પછી તે સરદારજીની સામે માથું નમાવીને તેમના ચરણ સ્પર્શ કરવા લાગે છે.


દિલ્હી મેટ્રોની અંદર વીડિયો વાયરલ થયો હતો
દારૂના નશામાં ધૂત વ્યક્તિ વૃદ્ધ સરદારની સામે ઘૂંટણિયે પડીને કહે છે ‘વાહે ગુરુ દી ખાલસા, વાહે ગુરુ દી ફતેહ’. તે કહે છે કે તમારું સ્ટેશન આવી ગયું છે અને હવે તમે નીચે ઉતરો. આના પર વ્યસનીએ કહ્યું કે તે મને ઓળખે છે. તે મને શીખવવા આવે છે. ત્યારે સરદારજી કહે છે કે તમને કોઈ શીખવતું નથી. તમે ઉતરી જાઓ થોડીક સેકન્ડનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થયો હતો. આ વીડિયો પર લોકો પોતાનો પ્રતિભાવ આપી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ઘણા મેમ પેજ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *