વાયરલ

છોકરાએ રસ્તામાં એક છોકરી ને એવી વાત કરી કે ગુસ્સામાં કોલેજની છોકરીએ કોલર પકડીને માર્યો અને પછી…

લાઈવ સ્ટ્રીમિંગ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર એક ટ્રેન્ડ બની ગયો છે. તે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર હોય કે ફેસબુક અથવા અન્ય કોઈપણ પ્લેટફોર્મ પર, લાઇવ સ્ટ્રીમિંગ એ અન્ય લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરવાની સૌથી અસરકારક રીત બની ગઈ છે જે ફોલોઅર્સની સંખ્યા તેમજ લાઈક્સમાં વધારો કરી શકે છે. જો તમે ક્યારેય લાઇવ સ્ટ્રીમમાં હાજરી આપી હોય, તો તમે કદાચ અપશબ્દોનો ઉપયોગ કરતા કેટલાક અપશબ્દો લોકોને જોયા હશે. એટલું જ નહીં તેઓ લાઈવ સ્ટ્રીમિંગ કરનાર વ્યક્તિ માટે અપમાનજનક શબ્દોનો પણ ઉપયોગ કરે છે. ઘણા લાઇવ સ્ટ્રીમર્સ માટે એકમાત્ર વિકલ્પ તેમને અવગણવાનો છે.

છોકરાએ અપશબ્દોનો ઉપયોગ કર્યો અને છોકરીએ પાઠ ભણાવ્યો
જો કે, ઓડિશાના એક કોલેજ સ્ટુડન્ટે સોશિયલ મીડિયા પર લાઈવ જતાં અપશબ્દોનો ઉપયોગ કરનાર છોકરાનો બદલો લીધો છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે ગુસ્સામાં આવેલી કોલેજ ગર્લ એક છોકરાને કોલર પકડીને ધમકાવી રહી છે. છોકરી બૂમો પાડીને કહે છે કે તમે લાઈવ વીડિયોમાં અપશબ્દો કેમ લખ્યા? આના પર છોકરો જવાબ આપે છે, ‘મારાથી ભૂલ થઈ છે. માફ કરજો.” છોકરી માફી સ્વીકારવાના મૂડમાં ન હતી અને છોકરાના ચહેરા પર થપ્પડ મારીને કહ્યું, “તમે તમારા વરિષ્ઠોને કેવી રીતે માફ કરી શકો. મારી પાસે તેના જ સ્ક્રીનશોટ છે. શું હું તેમને બતાવું?”


થપ્પડ માર્યો અને લાઇવ કેમેરામાં રેકોર્ડ થયો
જ્યારે છોકરી તેના પર બૂમો પાડતી રહે છે, ત્યારે છોકરો તેને વિનંતી કરે છે કે તે ઘટનાને રેકોર્ડ ન કરે અને તેને વાયરલ ન કરે. જો કે, છોકરી તેની વિનંતીઓ સાંભળવાના મૂડમાં ન હોય તેવું લાગે છે અને કહે છે, “હું વિડિયો કેમ વાયરલ ન કરું?” છોકરી તેને કોલર પકડીને ઠપકો આપતી રહે છે અને કહે છે, “તમે મારા વિશે શું માનો છો? તને ખબર નથી કે છોકરીનું સન્માન કેવી રીતે કરવું.” વીડિયોના અંતે, તેણી તેને મારવા માટે તેની ચંપલ પણ ઉંચી કરે છે. @Arhantt_pvt દ્વારા ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલ વીડિયો અત્યાર સુધીમાં 44 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે અને નેટીઝન્સે ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ આપી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *