મનોરંજન

તારા સુતારીયાનો આ દમદાર લુક જોઈને ચાહકો થયા પાગલ..પહેર્યા છે આવા કપડાં.. જુઓ તસવીરો…

તાજેતરમાં જ તારા સુતારિયાએ લેક્મે ફેશન વીકમાં રેમ્પ વોક કર્યું હતું. આ દરમિયાન અભિનેત્રી બ્રાઈડલ લુકમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.ફેશન ડિઝાઈન કાઉન્સિલ ઓફ ઈન્ડિયા (FDCI)ના સહયોગથી તાજેતરનું લેક્મે ફેશન વીક 2023 એક ભવ્ય ઈવેન્ટ હતું. જ્યારે તે એક ચમકદાર અફેર હતું, ત્યારે અભિનેત્રી તારા સુતારિયાએ તેની સુંદરતા અને ગ્રેસથી રેમ્પને આગ લગાવી દીધી હતી. ‘મરજાવાન’ અભિનેત્રી ત્રીજા દિવસે શો સ્ટોપર બની ગઈ હતી કારણ કે તેણીએ બ્રાઈડલ કોચર અને ડિઝાઇનર લેબલ અન્નુ ક્રિએશન્સ માટે રેમ્પ પર વોક કર્યું હતું. કોઈ શંકા વિના, ફેશન લેબલે સંપૂર્ણ આધુનિક કન્યાના વરરાજા સંગ્રહનું પ્રદર્શન કર્યું. રાની ગુલાબી લહેંગામાં તારા ટૂંકા ચોલી, બહુ-સ્તરીય ભારે લહેંગા અને શિફોન દુપટ્ટા સાથે અદભૂત હતી. આગળ, સ્લીવલેસ બ્લાઉઝમાં સિક્વિન એમ્બિલિશમેન્ટ્સ અને ફ્લોરલ પેટર્નમાં વિગતવાર બીડવર્ક દર્શાવવામાં આવ્યું હતું.

બ્રાઇડલ આઉટફિટમાં વિશિષ્ટતા ઉમેરીને, તારાનો દેખાવ હીલ્સ, ભારે ચોકર નેકલેસ, મેચિંગ ઇયરિંગ્સ અને બંગડીઓ સાથે પૂર્ણ કરવામાં આવ્યો હતો. ભૂલવા જેવું નથી, તારાનો મેકઅપ મધ્યમાં લહેરાતા વાળ, સ્મોકી આઇ શેડો, ન્યુડ લિપ ગ્લોસ, દોષરહિત ભમર અને બ્લશ ગ્લોઇંગ ગાલ સાથે ન્યૂનતમ હતો. જેમ જેમ અભિનેત્રીએ સ્ટેજ પર આગ લગાવી, ત્યારે અન્નુના ક્રિએશનના સ્થાપક અન્નુ પટેલ ‘SOTY 2’ અભિનેત્રીને તેમના શોસ્ટોપર તરીકે રાખવાથી અભિભૂત થઈ ગયા.


તેના વિશે વાત કરતાં અન્નુએ જણાવ્યું, “તારા સાથે કામ કરવું એ એક સમૃદ્ધ અનુભવ હતો. બ્રાઈડલ લુક માટે હું તેના કરતાં વધુ સારી કોઈને પૂછી શકી ન હોત. તેણે જે રીતે બ્રાઈડલ લહેંગામાં પોતાની જાતને કેરી કરી હતી, તે બધાની નજરમાં હતી. મને ખુશી છે કે તે અન્નુ ક્રિએશન્સ માટે શોસ્ટોપર હતી. તે મારા શ્રેષ્ઠ સંગઠનોમાંનું એક હતું અને હું ભવિષ્યમાં તારા સાથે સહયોગ કરવા આતુર છું.

તેના વિશે વાત કરતાં, અન્નુએ ખુલાસો કર્યો, “તારા સાથે કામ કરવું એ એક સમૃદ્ધ અનુભવ હતો. બ્રાઈડલ લુક માટે મારી પાસે તેના કરતાં વધુ સારી કોઈ વ્યક્તિ ન હોઈ શકે. તેણીએ જે રીતે બ્રાઈડલ લહેંગામાં પોતાની જાતને કેરી કરી હતી, તે એક એવી શક્તિ હતી જેની ગણતરી કરવામાં આવે છે. મને ખુશી છે કે તે અન્નુ ક્રિએશન્સ માટે શોસ્ટોપર હતી. તે મારા શ્રેષ્ઠ સંગઠનોમાંનું એક હતું અને હું ભવિષ્યમાં તારા સાથે સહયોગ કરવા આતુર છું”.

વડોદરા, ગુજરાતમાં સ્થિત, અન્નુની ક્રિએશન્સ 2011 માં શરૂ કરવામાં આવી હતી જ્યારે તે INIFDમાં વિદ્યાર્થી હતી. તેમના જુસ્સાને અનુસરીને, તેમણે સાચા અર્થમાં ફેશનના લેબલને નવી ઊંચાઈઓ પર લઈ ગયા છે. એકંદરે, અન્નુ પટેલે એમ કહીને સમાપન કર્યું કે લેક્મે ફેશન વીક 2023માં તેમનો અનુભવ યાદગાર હતો અને તે આખી જિંદગી તેને યાદ રાખી શકે છે. લેક્મે ફેશન વીક 2023માં તારા સુતારિયાના બ્રાઇડલ લૂક વિશે તમારા વિચારો શું છે?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *