બૉલીવુડ

સામંથાએ શેર કર્યા ફોટો, પહેર્યું છે ફક્ત આટલુ જ..એક ફોટો તો વારંવાર જોયા કરશો…જુઓ

અગાઉ, અભિનેત્રીએ તેના ચાહકો સાથે એક નવી વર્કઆઉટ પોસ્ટ શેર કરી હતી, જેમાં તે પાટિયા કરી રહી હતી. આ દરમિયાન તેની ટોન્ડ બોડી અને એબ્સે ચાહકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. તે જ સમયે, તેની લેટેસ્ટ તસવીરોએ ચાહકોના દિલ ચોર્યા છે.

સામંથા રૂથ પ્રભુ આજકાલ તેની ફિટનેસ અને સ્ટાઇલને કારણે ચર્ચામાં છે. તાજેતરમાં જ અભિનેત્રીએ તેના એબ્સ અને એક્શનથી ચાહકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું, ત્યારે હવે શકુંતલમ અભિનેત્રીની નવી તસવીરો ચાહકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહી છે. વાસ્તવમાં, અભિનેત્રીની બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ તસવીરોમાં સામંથાનો લૂક ખૂબ જ જોરદાર દેખાય છે. તે જ સમયે, ચાહકો તેને રાજકુમારીનું ટેગ આપતા જોવા મળે છે. અભિનેત્રીની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે, જેના પર ચાહકો પ્રતિક્રિયા આપતા જોવા મળી રહ્યા છે.

રાશદ અરોરાને એકસાથે જોઈને ફેન્સ થયા ખુશ, લખ્યું- ‘વિરાટ અને પાખીને છોડી દો…’
સામંથા રૂથ પ્રભુએ થોડા સમય પહેલા ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાની નવી તસવીરો શેર કરી છે, જે બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ છે. જો કે તસવીરમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે તેણે સફેદ ડ્રેસ પહેર્યો છે, જેમાં તે સુંદર દેખાઈ રહી છે. અભિનેત્રીએ આ તસવીરો સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું, ચાલો બધી વાતો કરીએ #શકુંતલમ. આ તસવીરો શેર થતાની સાથે જ ફેન્સની પ્રતિક્રિયા પણ જોવા મળી રહી છે. એક યુઝરે લખ્યું, ડેડ. અન્ય યુઝરે લખ્યું, અદ્ભુત. ત્રીજાએ કોમેન્ટમાં લખ્યું કે, તમે રાજકુમારી જેવી દેખાશો. તે જ સમયે, ચાહકોએ પોસ્ટને હાર્ટ અને ફાયર ઇમોજીથી ભરી દીધી છે.

અગાઉ, અભિનેત્રીએ તેના ચાહકો સાથે એક નવી વર્કઆઉટ પોસ્ટ શેર કરી હતી, જેમાં તે પાટિયા કરી રહી હતી. આ દરમિયાન તેની ટોન્ડ બોડી અને એબ્સે ચાહકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. તે જ સમયે, ચાહકો અને સેલેબ્સે તેની ફિટનેસની પ્રશંસા કરી.

તમને જણાવી દઈએ કે, સમંથા રૂથ પ્રભુ, જે આ દિવસોમાં અભિનેતા વરુણ ધવન સાથે તેની આગામી વેબ સીરિઝ સિટાડેલના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. જ્યારે તેની આગામી ફિલ્મ 24 એપ્રિલ, 2023ના રોજ સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થવાની છે, જેને જોવા માટે ચાહકો પણ ઉત્સાહિત છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *