સ્પોર્ટ્સ

એક મોટી ભવિષ્યવાણી / આ ટીમ જીતશે 2023નો ODI વર્લ્ડ કપ…-જાણો અહી વિગતે..

વર્લ્ડ કપ 2023 આ વર્ષે ઓક્ટોબરથી નવેમ્બર દરમિયાન ભારત દ્વારા યોજાશે, પરંતુ તે પહેલા ICCની આ મેગા ઇવેન્ટના વિજેતાને લઈને મોટી ભવિષ્યવાણી કરવામાં આવી છે. ભારતમાં યોજાનારી આ વર્લ્ડકપ ઈવેન્ટમાં હજુ 7 મહિના બાકી છે, પરંતુ આ વર્ષે 2023 વર્લ્ડ કપની ટ્રોફી ઉપાડનારી ટીમના નામની આગાહી થઈ ચૂકી છે.

આ ટીમ 2023નો ODI વર્લ્ડ કપ જીતશે
ઓસ્ટ્રેલિયાના પૂર્વ ફાસ્ટ બોલર બ્રેટ લીએ એક મોટી ભવિષ્યવાણી કરી છે કે આ વખતે કઈ ટીમ 2023 વર્લ્ડ કપની ટ્રોફી ઉઠાવશે. બ્રેટ લીએ સ્પોર્ટ્સ યારી સાથેની વાતચીતમાં આ વર્ષે વર્લ્ડ કપનો ખિતાબ જીતનાર ટીમનું નામ જાહેર કર્યું છે. બ્રેટ લીએ કહ્યું, ‘ભારત 2023 વર્લ્ડ કપ જીતવા માટે સૌથી મજબૂત દાવેદાર છે. વર્લ્ડ કપમાં ભારતને ભારતમાં હરાવવું મુશ્કેલ બનશે. ભારત ભારતીય પરિસ્થિતિઓ વિશે સૌથી વધુ અને સારી રીતે જાણે છે, તેથી મને લાગે છે કે ભારત 2023 વર્લ્ડ કપ જીતવા માટે સૌથી મજબૂત દાવેદાર છે.

મોટી ભવિષ્યવાણી થઈ ગઈ છે
આ સિવાય ઓસ્ટ્રેલિયાના પૂર્વ ફાસ્ટ બોલર બ્રેટ લીએ પણ 7 જૂનથી યોજાનારી વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની ફાઈનલના વિજેતાને લઈને મોટી ભવિષ્યવાણી કરી છે. તમને જણાવી દઈએ કે ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ (WTC)ની ફાઈનલ મેચ 7 જૂનથી 11 જૂન સુધી ઈંગ્લેન્ડના કેનિંગ્ટન ઓવલ (લંડન) મેદાન પર રમાશે. કઈ ટીમ વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ (WTC) ટાઈટલ જીતશે તે અંગે ઓસ્ટ્રેલિયાના ભૂતપૂર્વ ફાસ્ટ બોલર બ્રેટ લીએ કહ્યું, ‘ઓસ્ટ્રેલિયા જીતશે.’ બ્રેટ લીએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘ભારત એક સારી ટીમ છે, પરંતુ વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ (WTC)ની ફાઈનલ મેચ ઈંગ્લેન્ડના ઓવલ મેદાનમાં રમાવવાની છે અને મને લાગે છે કે ત્યાંની પરિસ્થિતિઓ ઓસ્ટ્રેલિયાને વધુ અનુકૂળ રહેશે, તેથી મારી શરત છે. ઓસ્ટ્રેલિયા.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *