રાશિફળ

મહાદેવની અપાર કૃપાથી આ રાશિના લોકો પર થશે પૈસાનો વરસાદ તેમજ મળી સકે છે આ વસ્તુ..

અંકઃ- 1

ગણેશજી કહે છે કે, આ સમયે સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે, મીડિયા માર્કેટિંગ પર થોડું ધ્યાન આપો, ઓનલાઈન ગતિવિધિઓ ફાયદાકારક રહેશે, કોઈ ફોન કોલ દ્વારા કોઈ મહત્વપૂર્ણ સૂચના મળી શકે છે. કોઈપણ પ્રકારની લેન-દેન માટે સમય ઉપયુક્ત નથી, વિદ્યાર્થીઓને પોતાના અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન આપવું જોઈએ. વેપારમાં કોઈ મોટો ઓર્ડર મળી શકે છે.

શું કરવું – ગુરુજન કે વડીલોના આશીર્વાદ લો.

શુભ રંગઃ- ગ્રે

શુભ અંકઃ- 3

———————————-

અંકઃ- 2

ગણેશજી કહે છે કે, કોઈ વિશેષ કાર્યને પૂરું થવાથી મનોબળ અને આત્મવિસ્વાસ વધશે અને સફળતા મળશે. જો કોઈ પ્રકારની પ્રોપર્ટી સાથે જોડાયેલ મામલો અટકેલો હોય તો તેને જુઓ. સફળતા પ્રાપ્ત કરવા માટે કઠોર મહેનત કરવી જોઈએ, બીજા પર ભરોસો ન કરો અને પોતાના નિર્ણયને સર્વોપરી રાખો. કોઈ રોકાણ કરતી વખતે પોતાના બજેટનું ધ્યાન રાખો.

શું કરવું – ગણેશજીને લાડુનો ભોગ લગાવો.

શુભ રંગઃ- બ્રાઉન

શુભ અંકઃ- 7

———————————-

અંકઃ- 3

ગણેશજી કહે છે કે, પાછલી ભૂલોથી શીખો અને આગળ વધો. સંબંધોમાં મધુરતા વધશે, ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્યો સાથે જોડાયેલી યોજના બનશે. વરિષ્ઠોનું માર્ગદર્શન અને સલાહનું પાલન કરવું જોઈએ. તેનો ઉપયોગ તમારી માટે પ્રેરણાદાયી રહેશે. ફાલતૂના કામોમાં સમય નષ્ટ ન કરો. ગ્રહોનું ગોચર અનુકૂળ રહેશે. ભાગીદારીના વેપારને આગળ વધારવો ફાયદાકારક સાબિત થશે. આર્થિક સ્થિતિ સુધરશે.

શું કરવું – શિવ ચાલીસાનો પાઠ કરો.

શુભ રંગઃ- ક્રીમ

શુભ અંકઃ- 16

———————————-

અંકઃ- 4

ગણેશજી કહે છે કે, લાભદાયક અનુબંધ કે સંપર્કો સ્થાપિત થશે, આ અવસરને હાથમાંથી જવા ન દો અને ગોપનીય રીતે પોતાની યોજનાઓને પૂરી કરો ગ્રહોની સ્થિતિમાં કેટલીક પ્રતિકૂળતા આવી શકે છે. અફવાહોથી દૂર રહો. કામ પ્રમાણે પરિણામ ન મળવાથી તણાવ ન આવે તો સારું છે, પણ ધૈર્યથી કામ લો. અંગત કાર્યોને લીધે પોતાના વ્યવસાયની ઉપેક્ષા ન કરો, દરેક કામને યોજનાબદ્ધ રીતે પૂરું કરવાનો પ્રયાસ કો.

શું કરવું – સફેદ વસ્તુનું દાન કરો.

શુભ રંગઃ- પીળો

શુભ અંકઃ- 12

———————————-

અંકઃ- 5

ગણેશજી કહે છે કે, ઉચિત સહયોગથી ઘર અને વ્યવસાયમાં સામંજસ્ય બની રહેશે. આસપાસની યાત્રા શક્ય છે, સંબંધીઓ અને મિત્રોની સાથે થોડો સમય વિતાવવાથી સંબંધો મજબૂત થશે. જિદ્દી સ્વભાવ તમારી માટે નુકસાનદાયક રહેશે, આ સમયે આવકમાં ખોટ અને અધ્યધિક વ્યયને કારણે મન ઘણીવાર અશાંત રહી શકે છે. વર્તમાન પરિસ્થિતિઓને કારણે તમારો વ્યવસાય પ્રભાવિત થઈ શકે છે.

શું કરવું – શિવ ચાલીસાનો પાઠ કરો.

શુભ રંગઃ- કાળો

શુભ અંકઃ- 1

———————————-

અંકઃ- 6

ગણેશજી કહે છે કે, તમારા કેટલાક અંગત કામ પૂરાં થાય, સામાજિક ગતિવિધિઓમાં ભાગ લેવો પડશે અને તમારા વિચારવાની શૈલી નવીન થશે. ફાલતૂના કામમાં સમય બરબાદ ન કરો, પારિવારિક સમસ્યાઓમાં કોઈ અનુભવી વ્યક્તિથી સલાહ લેવી યોગ્ય રહેશે. વેપારીઓ વચ્ચે ચાલતી સ્પર્ધાથી દૂર રહેજો. કાર્યભાર વધુ રહેવાથી તણાવ રહેશે.

શું કરવું – માતા સરસ્વતીની પૂજા કરો,

શુભ રંગઃ- જાંબલી

શુભ અંકઃ- 6

———————————-

અંકઃ- 7

ગણેશજી કહે છે કે, ગ્રહોની સ્થિતિ તમારી માટે વિશેષ સ્થિતિઓ પેદા કરશે. હકારાત્મક વિચારવાળા લોકોના સંપર્કમાં આવવાની તક મળશે. પોતાના કિંમતી સામાનને લઈને સાવધાન રહેજો, ચોરી થવાની શંકા છે. કામકાજ વધુ રહેશે, અટકેલું ધન પાછું મળવાથી રાહત મળશે અને કારોબાર માટે ઠોસ અને મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો ફાયદાકારક સાબિત થશે.

શું કરવું – સફેદ વસ્તુનું દાન કરો.

શુભ રંગઃ- સોનેરી

શુભ અંકઃ- 5

———————————-

અંકઃ- 8

ગણેશજી કહે છે કે, તમે કોઈ વિશેષ ઉદ્દેશ્યને પ્રાપ્ત કરવાનો પ્રયાસ કરશો અને સફળતા મળશે. ઘર બેસીને નવી વસ્તુ ખરીદી શકો છો. અપ્રત્યાશિત ખર્ચે કોઈપણ નિર્ણય લેવામાં સમસ્યા પેદા કરશે, કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિની સલાહ જરૂર લેવી જોઈએ. રૂપિયા સાથે જોડાયેલ કોઈપણ પ્રકારની સમસ્યા થાય તો કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લેવાની જરૂર રહેશે. વેપારિક સંબંધોમાં સારો તાલમેળ રહેશે.

શું કરવું – માતા-પિતાના આશીર્વાદ લો

શુભ રંગઃ- પીળો

શુભ અંકઃ- 6

———————————-

અંકઃ- 9

ગણેશજી કહે છે કે, તમારા પ્રયાસોથી પરિસ્થિતિઓ અનુકૂળ થઈ રહી છે. કોઈપણ કાર્યને કરતાં પહેલાં તેને હકારાત્મક અને નકારાત્મક પહેલૂઓ પર વિચાર કરો. ઘરના કોઈ સદસ્યને આઈડિયલ વલણ તમારી માટે પરેશાનીનું સબબ બનશે. અજાણ લોકો પર બિલકુલ ભરોસો ન કરો. વેપારની ગતિવિધિઓ સુચારું રીતે ચાલશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે સંબંધો મધુર રહેશે.

શું કરવું – ગૌમાતાને લીલું ઘાસ ખવડાવો.

શુભ રંગઃ- ગુલાબી

શુભ અંકઃ- 1

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *