વાયરલ

ભયાનક વિડિયો જોઈને ધ્રુજી જસો તમે..અચાનક ખતરનાક શાર્કે મહિલા પર કર્યો હુમલો..મો ખોલ્યું અને પછી…- જુઓ વિડિયો

ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલ એક વિડિયો એક ઝલક આપે છે કે શાર્ક વાસ્તવમાં કેટલી ભીષણ હોઈ શકે છે.સમુદ્રના ઊંડાણમાં રહેતા જીવો ઘણા લોકો માટે કુતૂહલનો વિષય છે. જ્યારે તેમાંના ઘણા વિસ્મયજનક છે, તેમાંથી ઘણા ભયાનક છે. અમે તમને માત્ર એક ઉદાહરણ આપીશું – શાર્ક! નામ સાંભળતા જ જો તમને ફિલ્મ જૉઝનું કોઈ દ્રશ્ય તરત જ યાદ આવે, તો સમજવું કે તમે એકલા નથી.

ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલ એક વિડિયો એક ઝલક આપે છે કે શાર્ક વાસ્તવમાં કેટલી ભીષણ હોઈ શકે છે. તે સ્કુબા ડાઇવિંગ ગિયર પહેરીને અને સમુદ્રમાં કૂદવાની તૈયારી કરતી મહિલા સાથે શરૂ થાય છે. પરંતુ, અચાનક એક શાર્ક પાણીમાંથી બહાર આવે છે અને તેના પર ત્રાટકવાનો પ્રયાસ કરે છે. પીડાદાયક મૃત્યુમાંથી સંકુચિત રીતે બચીને મહિલા ઝડપથી બોટ પર પાછા ફરે છે.

વિડીયો જુઓ


વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે મરજીવો પોતાની બુદ્ધિમત્તાથી આ હુમલામાંથી પોતાને બચાવે છે. આ વીડિયો 1.2 મિલિયનથી વધુ વ્યૂઝ અને ટન રિએક્શન્સ સાથે વાયરલ થયો છે. લોકો મહિલાના નસીબની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. શાર્ક કેવી રીતે સ્ટીલ્થ મોડમાં હુમલો કરવા માટે જાણીતી છે તે વિશે ઘણા લોકોએ લખ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *