વાયરલ

એક વૃદ્ધ કરી રહ્યા હતા પૂજા, તેમની પાસે જ બેઠો હતો દીપડો, ત્યારબાદ જએ બન્યું કઈક આવું કે..-જુઓ વિડિયો

આ ફોટો આનંદ મહિન્દ્રાએ 16 માર્ચે ટ્વિટર પર શેર કર્યો હતો. કેપ્શનમાં લખ્યું- આ સમયે મને વિશ્વની બેંકિંગ સિસ્ટમ કેમ યાદ આવી રહી છે?ચિત્તો એટલો ખતરનાક પ્રાણી છે કે તેનું નામ સાંભળતા જ લોકો કંપી જાય છે. અને જો કોઈ દીપડો સામસામે આવે તો તેના હોશ ઉડી જાય છે. ઘણી વખત ડરના કારણે લોકો દીપડાને મારી નાખવાની ભૂલ કરે છે અને પછી પોતાનો જીવ જોખમમાં મૂકે છે. દીપડાના હુમલાની તસવીરો અને વીડિયો અવારનવાર દેશના વિવિધ ભાગોમાંથી વાયરલ થાય છે. હવે ઉદ્યોગપતિ આનંદ મહિન્દ્રાએ જંગલની એક તસવીર શેર કરી છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

આ તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે એક મોટી શિલા પાસે મંદિર બનાવવામાં આવ્યું છે. જ્યાં સફેદ ધોતી-કુર્તા પહેરેલ એક વૃદ્ધ પૂજા કરી રહ્યો છે. ત્યાં, એક ચિત્તો તેની ઉપરના ખડક પર બેઠો છે અને તેને જોઈ રહ્યો છે. આ દ્રશ્ય જોઈને કોઈને પણ પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ નથી આવતો. મળતી માહિતી મુજબ, આ તસવીર રાજસ્થાનના પાલી જિલ્લાના જવાઈ હિલ્સની છે. તે મોટી ટેકરીઓ અને ખીણોથી ઘેરાયેલું છે. અહી સ્થિત બેરા ગામની ટેકરીઓ પેન્થર હિલ્સ અથવા લેપર્ડ હિલ્સ ઓફ ઇન્ડિયા તરીકે પણ ઓળખાય છે. આ જગ્યાની રસપ્રદ વાત એ છે કે અહીં મનુષ્ય અને દીપડા વચ્ચે કોઈ સંઘર્ષ નથી. આ તસવીર તેનો પુરાવો છે.


આ ફોટો આનંદ મહિન્દ્રાએ 16 માર્ચે ટ્વિટર પર શેર કર્યો હતો. કેપ્શનમાં લખ્યું- આ સમયે મને વિશ્વની બેંકિંગ સિસ્ટમ કેમ યાદ આવી રહી છે? આ તસવીરને અત્યાર સુધીમાં 20 હજારથી વધુ લાઈક્સ અને હજારો રીટ્વીટ મળ્યા છે. આ ફોટોને 1 લાખથી વધુ લોકોએ જોયો છે. યૂઝર્સ આ અંગે સતત ફીડબેક આપી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું- મીના સમુદાયના લોકો બેફામ છે. જ્યારે બીજાએ લખ્યું- સર, નાસ્તો કર્યો છે. આ ચિત્ર વિશે તમે શું કહો છો? કોમેન્ટ કરીને જણાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *