વાયરલ

રશિયન છોકરીને પોતાની વહુ બનાવીને અચાનક ઘરે પહોંચ્યો એક 19 વર્ષનો છોકરો, પછી જે થયું એનો તમે વિચાર પણ નહી કર્યો હોય..-જુઓ

19 વર્ષીય યુટ્યુબર છોકરાનો એક વિડીયો ચર્ચામાં છે. ખરેખર, આ છોકરો એક રશિયન છોકરીને તેની દુલ્હન તરીકે ઘરે લાવ્યો હતો. તેણે છોકરીને સિંદૂર લગાવ્યું, માળા પહેરાવી. પોતે પણ માળા પહેરાવી હતી. આ બધું જોઈને છોકરાની માતા ગુસ્સે થઈ ગઈ. જ્યારે છોકરાની માતાને સત્ય ખબર પડી તો તે ચોંકી ગઈ.

એક 19 વર્ષનો છોકરો એક રશિયન છોકરીને દુલ્હન તરીકે પોતાના ઘરે લઈ ગયો. આ જોઈને છોકરાની માતાને ખૂબ ગુસ્સો આવ્યો. છોકરાની માતાએ છોકરીને કહ્યું કે તે તને મૂર્ખ બનાવી રહ્યો છે, આવા લગ્ન બહુ ઓછા થાય છે. આ વીડિયો યુટ્યુબ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.જો કે, તે બધા છોકરાની ટીખળ હતી. જ્યારે છોકરાની માતાને વીડિયોની સત્યતાની ખબર પડી તો તેની પ્રતિક્રિયા જોવા જેવી હતી.વીડિયોમાં યુટ્યુબર અનમોલ વર્મા તેની મિત્ર ઈવા અને રશિયન યુવતી અલોના સાથે જોવા મળી રહ્યો છે. અનમોલે ઘરે કેમેરા સેટઅપ પણ કરાવ્યું, જેથી તે રીયલ ટાઇમમાં તેની અભિવ્યક્તિ રેકોર્ડ કરી શકે.

કપલનો આ વાયરલ વીડિયો જયપુરનો છે
બુલેટ ટેન્ક પર છોકરી, પાછળ ડ્રાઈવર, હોળી પર રોમાન્સ કરતો વીડિયો વાયરલ
આ દરમિયાન અનમોલે અલોનાને માળા પહેરાવી હતી. અલોનાની માંગમાં સિંદૂર પણ ભરેલું હતું. અનમોલે પોતે પણ માળા પહેરાવી હતી. અનમોલે કહ્યું કે તે ઈચ્છે છે કે તેની માતા આ ‘બનાવટી લગ્ન’ને વાસ્તવિક તરીકે જુએ.

આ પછી અનમોલ ઘરમાં પ્રવેશતાની સાથે જ તેની માતાને કહ્યું – હું લગ્ન કરીને આવ્યો છું, અલોના હવે અહીં જ રહેશે. તે તેની બેગ પણ લઈને આવ્યો છે. આ સાંભળીને તેની માતાએ કહ્યું – તારું મન સાચું છે, તું પાગલ તો નથી થઈ ગયો? બે મિનિટ અંદર આવો અને આ કેમેરા બંધ કરો.

અનમોલની માતા તેના પુત્રની હરકતોથી ખૂબ ગુસ્સે થઈ હતી.
આ સમગ્ર ઘટના જોઈને અનમોલની માતા ચોંકી ગઈ હતી. તેમણે કહ્યું કે ઘરની અંદર આવો અને વાત કરો, તમાશો કરવાની જરૂર નથી.જ્યારે અનમોલની માતાને કંઈ સમજાયું નહીં ત્યારે તેણે ઈવાને પૂછ્યું કે શું તે ટીખળ છે? પણ, આના પર અનમોલે ઈવાને કહ્યું- મારું કોર્ટ મેરેજ સર્ટિફિકેટ લઈ આવ.

અનમોલ અહીં જ ન અટક્યો, તેણે તેની માતાને કહ્યું કે તે લગ્ન સંબંધિત તમામ દસ્તાવેજો બતાવી શકે છે. પરંતુ, અનમોલની માતાને શરૂઆતથી જ આશંકા હતી કે આ બધું તેના પ્રૅન્ક વીડિયોનો એક ભાગ છે. તેણે વીડિયોમાં એમ પણ કહ્યું- હું પાગલ બનવાનો નથી.તે જ સમયે, અનમોલની મિત્ર ઈવા સતત કહેતી હતી કે બંનેના લગ્ન થઈ ગયા છે. તેણે સાક્ષી તરીકે લગ્નના પ્રમાણપત્ર પર સહી કરી છે.

‘તે તમને અને મને મૂર્ખ બનાવી રહ્યો છે…’
અનમોલથી નારાજ થયા પછી, તેની માતાએ અલોનાને સમજાવ્યું અને કહ્યું – તે મને પણ મૂર્ખ બનાવી રહ્યો છે. લગ્ન આ રીતે થતા નથી.અનમોલની માતાએ તેના પુત્રને ઠપકો આપ્યો અને એમ પણ કહ્યું કે તું તારું કામ નથી કરી શકતો તો આ જવાબદારી કેવી રીતે નિભાવશે? તેણે અલોનાને પણ પૂછ્યું કે તેં આ લગ્ન વિશે તમારા માતા-પિતાને એક વાર પણ પૂછ્યું નથી?

પછી અંતે ટ્વિસ્ટ આવ્યો…
વીડિયોના અંતમાં અનમોલે પોતે જ કહ્યું કે આ એક ટીખળ હતી. આ સાંભળીને અનમોલની માતાએ તેને મારવાનું શરૂ કર્યું. અલોના આ બધું જોઈને ઈવા જોરથી હસવા લાગી. આ વીડિયોને યુટ્યુબ પર લગભગ 4 લાખ વ્યૂઝ મળ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *