બાઇક પર જીવલેણ સ્ટંટ કરી રહ્યો હતો, ત્યારે જ આવી ગઈ પોલીસ અને તેમની પાસે કરાવ્યું કઈક આવું..- જુઓ વિડિયો

0

આજ સુધી તમે ઘણા લોકોને મોટરસાઈકલ પર સ્ટંટ કરતા જોયા જ હશે, પરંતુ તાજેતરમાં જ બાઇક પર સ્ટંટ કરતા યુવકને હંફાવી દીધો અને પોલીસ તેને પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગઈ.

હોલીવુડથી લઈને બોલિવૂડ સુધી, ફિલ્મોમાં આંચકાજનક બાઇક સ્ટંટ કરવામાં આવે છે જે આપણું મનોરંજન કરે છે. આ સ્ટન્ટ્સ નિષ્ણાતોની દેખરેખમાં કરવામાં આવે છે, પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં, જ્યારે લોકો આ સ્ટંટ થોડા સમયની મજાક માટે કરે છે, ત્યારે તે ક્યારેક જીવલેણ સાબિત થાય છે. આજે અમે તમારી સાથે એક એવો જ વીડિયો શેર કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જેને જોઈને તમને મજા નહિ આવે, પણ તમે ગુસ્સાથી હચમચી જશો. વાસ્તવમાં, ઇન્ટરનેટ પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક છોકરો ફિલ્મી સ્ટાઇલ બાઇક સ્ટંટ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. જુઓ હીરો બનવાની આ સ્ટાઈલ આ છોકરા પર કેવી રીતે ભારે પડી.

આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર આવો એક વીડિયો ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને લોકો ગુસ્સે થઈ રહ્યાં છે. આ વીડિયોમાં તમે જોશો કે એક વ્યક્તિ બાઇકની એક જ સાઇડ પર બેઠો છે અને તેના હાથ સિવાય રસ્તા પર સ્ટંટ કરી રહ્યો છે. ક્યારેક તે બાઇક પર બેસીને ભાંગડા કરી રહ્યો છે, તો ક્યારેક તે એક હાથે બાઇક ચલાવી રહ્યો છે, તો ક્યારેક તે બંને હાથ છોડીને સ્વેગ બતાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે. પરંતુ તેના આ સ્વેગ તેના પર પડછાયો હતો, કારણ કે પોલીસે તેની ધરપકડ કરી હતી અને તેનું ચલણ પણ કાપ્યું હતું. @ વિજય સિંહ નામના વ્યક્તિએ ટ્વિટર પર રામપુરનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ પોસ્ટના કેપ્શનમાં લખ્યું હતું- ફિલ્મી સ્ટાઈલમાં બાઇક પર સ્ટંટ કરવો પડ્યો હતો ભારે, રામપુર પોલીસે ધરપકડ કરી 9100 રૂપિયાનું ચલણ કાપ્યું.


અકસ્માતને ખુલ્લો પડકાર આપવો
બાઇક પર સ્ટંટ કરતા આ વ્યક્તિનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને અત્યાર સુધીમાં સેંકડો લોકો તેને જોઈ ચૂક્યા છે. પરંતુ આ વીડિયો કોઈને પ્રોત્સાહિત કરવા માટે શેર કરવામાં આવ્યો નથી, પરંતુ સાવચેતી માટે કરવામાં આવ્યો છે, કારણ કે આ પ્રકારના સ્ટંટ બતાવવાની પ્રક્રિયામાં ભારતના ઘણા યુવાનો અકસ્માતનો ભોગ બની રહ્યા છે. આ સિવાય રોડ અકસ્માતના મામલામાં પણ ભારત ઘણા દેશોથી આગળ છે કારણ કે અહીં સલામતીના નિયમોનો ખુલ્લેઆમ ભંગ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed