બે મહાકાય અજગરની પૂંછડી પકડીને તેમને ખેંચી રહ્યો હતો આ વ્યક્તિ, પછી જે થયું તે જોઈને તમારા રૂવાડા ઉભા થઈ જસે..-જુઓ

0

સોશિયલ મીડિયા પર એક વ્યક્તિ એક-બે નહીં પરંતુ બે મોટા અજગરની પૂંછડી ખેંચતો જોવા મળે છે, જેને જોઈને સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ પણ દંગ રહી જાય છે. વીડિયો જોનારા યુઝર્સ તેના પર અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

સાપ જેમના નામથી જ લોકોને પરસેવો વળી જાય છે, કલ્પના કરો કે જો તેઓ સામે આવશે તો શું થશે? ચોક્કસ કોઈની હાલત બગડશે. કેટલાક લોકો એવા પણ હોય છે કે તેમને રસ્તામાં જોઈને રસ્તો બદલી નાખે છે. જેમ કે, સાપની ઘણી એવી પ્રજાતિઓ છે, જે ફક્ત એક જ ફટકાથી કોઈપણનું કામ પૂર્ણ કરી શકે છે. આમાંની કેટલીક પ્રજાતિઓ અત્યંત ઝેરી છે, જ્યારે કેટલીક ખૂબ વિશાળ છે. હાલમાં જ આવો જ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં એક વ્યક્તિ એક-બે નહીં પરંતુ બે મોટા અજગરની પૂંછડી ખેંચતો જોવા મળી રહ્યો છે, જેને જોઈને સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ પણ દંગ રહી ગયા છે.

અહીં વિડિયો જુઓ


આ વીડિયોમાં એક માણસ બે વિશાળ અજગરની પૂંછડી ખેંચતો જોવા મળે છે. નવાઈની વાત એ છે કે, આ કરતી વખતે વ્યક્તિના ચહેરા પર થોડો ડર પણ દેખાતો નથી, પરંતુ ચહેરા પરનું સ્મિત લોકોને આશ્ચર્યમાં મૂકી દે છે. માણસ તેની પૂંછડી ખૂબ આરામથી ખેંચી રહ્યો છે, જાણે તે તેનું રોજનું કામ હોય. વાસ્તવમાં, વિડિયોમાં દેખાતી વ્યક્તિ, અમેરિકન યુટ્યુબર જય બ્રુઅર, જે રેપ્ટાઇલ ઝૂ પ્રાગૈતિહાસિક ઇન્ક.ના સ્થાપક અને પ્રમુખ છે, તેણે તાજેતરમાં ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વિડિયો પોસ્ટ કર્યો, જેમાં તે બે વિશાળ અજગરને તેમની પૂંછડીઓથી ખેંચતો જોવા મળે છે. વીડિયોમાં આ વિશાળ અજગર પોતાની પૂંછડીને હાથ વડે પકડેલા જોવા મળે છે, જેઓ જમીન પર વીંટળાઈને પડેલા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed