રાશિફળ

હથેળી પર આ નિશાની બતાવે છે માણસના ધનવાન બનવાનો સંકેત, જાણો શું તમે પણ ભાગ્યશાળી છો..

હથેળી પરની ઘણી રેખાઓ હેશટેગ ‘#’ જેવી નિશાની બનાવવા માટે એકબીજાને છેદે છે. ચાઇનીઝ હસ્તરેખાશાસ્ત્રમાં, આવા ચિહ્ન ‘井’ને શુભ અથવા શુભનું પ્રતીક માનવામાં આવે છે. એવું કહેવાય છે કે જે લોકોની હથેળી પર આ નિશાન હોય છે, તેઓ પોતાના કરિયરમાં ઘણી પ્રગતિ કરે છે.

હથેળી પર આ નિશાની છે માણસના અમીર હોવાની નિશાની, જાણો તમે પણ ભાગ્યશાળી છો કે નહીં હથેળી પરનું આ નિશાની છે માણસના અમીર હોવાની નિશાની, જાણો તમે પણ નસીબદાર છો કે નહીં.

તમે હથેળી પર એકબીજાને કાપતી અસંખ્ય રેખાઓ જોઈ હશે. કેટલીકવાર આ રેખાઓ એકબીજાને ક્રોસ કરે છે અને હેશટેગ (#) જેવી નિશાની બનાવે છે. ચાઇનીઝ હસ્તરેખાશાસ્ત્રમાં, આવા ચિહ્ન ‘井’ને શુભ અથવા શુભનું પ્રતીક માનવામાં આવે છે. એવું કહેવાય છે કે જે લોકોની હથેળી પર આ નિશાન હોય છે, તેઓ પોતાના કરિયરમાં ઘણી પ્રગતિ કરે છે. આવા ભાગ્યશાળી લોકો પાસે પૈસાની કમી હોતી નથી. ભલે આ નિશાન હથેળીના કોઈપણ ભાગ પર બનેલું હોય. ચાલો આજે તમને આ શુભ ચિન્હ વિશે વિગતવાર જણાવીએ.

આ ચિહ્ન ક્યારે સારું પરિણામ આપે છે?
હસ્તરેખા શાસ્ત્રના નિષ્ણાતોના મતે જો હૃદય રેખા પર ‘#’ અથવા ‘井’નું નિશાન હોય તો આવા લોકોનું કરિયર ખૂબ જ સારું રહે છે. આ લોકોની નેતૃત્વ ગુણવત્તા ઉત્તમ હોય છે. જો આ નિશાન હૃદય રેખા અને ભાગ્ય રેખાની વચ્ચે હોય તો આવા લોકો વ્યવસાયમાં સારું પ્રદર્શન કરે છે. જો આ નિશાન હથેળીના ગુરુ પર્વત (તર્જનીની નીચે) પર બનેલું હોય તો વ્યક્તિની પાસે પૈસાની કમી નથી રહેતી.

જો હથેળીના બુધ પર્વત (નાની આંગળીની નીચે) પર આ નિશાન બનાવવામાં આવે તો આવા લોકોને સમાજમાં ખૂબ જ સન્માન મળે છે. તેમના પદ અને પ્રતિષ્ઠાનું સ્તર હંમેશા ઊંચું હોય છે. હથેળીના શનિ પર્વત (મધ્યમ આંગળીની નીચે) પર આવા નિશાન સૂચવે છે કે વ્યક્તિ ઉચ્ચ અધિકારી બનશે.

આંગળીઓ પરના ‘#’ ચિહ્નોનો અર્થ શું છે?
તર્જની – જો હાથની તર્જની આંગળી પર ‘#’ અથવા ‘井’ નું નિશાન હોય તો આવા લોકો સરકારી સંસ્થાઓમાં નોકરી કરે તેવી શક્યતાઓ વધી જાય છે. આ લોકો કરિયરના મોરચે ઘણી પ્રગતિ કરે છે.

મધ્ય આંગળી – મધ્યમ આંગળી પર આવા પ્રતીક સંપત્તિની નિશાની છે. આ લોકો પોતાના કરિયરમાં પણ ખૂબ આગળ રહે છે. નસીબ હંમેશા તેમની તરફેણ કરે છે અને તેઓ અદ્ભુત જીવનનો આનંદ માણે છે.

અનામિકા અંગુલી (રિંગ ફિંગર) – જે લોકોની રિંગ ફિંગર પર આવા નિશાન હોય છે, તેઓ જીવનમાં ખૂબ જ સંતુષ્ટ રહે છે. તેમની પાસે ભલે પૈસા ન હોય, પરંતુ નસીબ ક્યારેય તેમનો સાથ નથી છોડતું. આ લોકો પોતાની બૌદ્ધિક ક્ષમતાથી મોટી સિદ્ધિઓ હાંસલ કરે છે.

નાની આંગળી (સૌથી નાની આંગળી) – એવું કહેવાય છે કે આવા નિશાન બહુ ઓછા લોકોની નાની આંગળી પર જોવા મળે છે. આવા લોકોને પ્રોફેશનલ લાઈફમાં ઘણી સફળતા મળે છે અને ખૂબ પૈસા કમાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *