સપના ચૌધરીએ સ્ટેજ પર કારઈ મજેદાર ડાન્સ, વીડિયો શેર કર્યો અને કહ્યું.. મારી સાથે ….

0

સપના ચૌધરી ફરી એકવાર તેના સ્ટેજ પરફોર્મન્સથી ચાહકોનું દિલ જીતવામાં સફળ રહી છે. તેનો દેશી સ્ટાઈલનો ડાન્સ વીડિયો ચાહકોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ રહ્યો છે.સપના ચૌધરી તેના ડાન્સ માટે જાણીતી છે. તે ઘણીવાર સ્ટેજ શો કરે છે અને મ્યુઝિક વીડિયોમાં પણ દેખાય છે. આ રીતે પોતાના ડાન્સ દ્વારા તે સતત ફેન્સ સાથે જોડાયેલી રહે છે. સપના ચૌધરી ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેના ડાન્સ વીડિયો શેર કરતી રહે છે. હરિયાણાની ડાન્સિંગ ક્વીનએ એક નવો ડાન્સ વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં તે સ્ટેજ પર પોતાની ડાન્સિંગ સ્કિલ બતાવતી જોવા મળી રહી છે. આ વીડિયોમાં તે તેની જાણીતી સ્ટાઈલમાં ડાન્સ કરી રહી છે અને તેણે આ વીડિયોને ખૂબ જ ફની કેપ્શન લખ્યું છે.

પોતાના આ ડાન્સ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરતા સપના ચૌધરીએ લખ્યું, ‘મૈં તેરી નાચાઈ નાચુ સૂ, આ દુનિયાનું સ્ટેટસ નહીં.’ સપના ચૌધરીના આ ડાન્સ વીડિયોને ફેન્સનો ઘણો પ્રેમ મળી રહ્યો છે. કોઈપણ રીતે, તેના ચાહકોને તેની ડાન્સ સ્ટાઇલ ખૂબ જ પસંદ છે. કોઈપણ રીતે, સપના ચૌધરી તેની એક ડાન્સ સ્ટાઈલ માટે જાણીતી છે અને તેના ચાહકોને આ દેશી સ્ટાઈલ ખૂબ જ પસંદ છે.


સપના ચૌધરી માત્ર તેના ડાન્સ માટે જ નહીં પરંતુ તેની સ્ટાઇલ માટે પણ જાણીતી છે. તેણે બિગ બોસમાં પણ સફળ ઇનિંગ્સ રમી છે. તેણે બોલિવૂડ ફિલ્મમાં પણ કામ કર્યું છે. આટલું જ નહીં, હરિયાણવીથી લઈને પંજાબી અને ભોજપુરી સિનેમામાં તેણે પોતાનું ડાન્સ કૌશલ્ય બતાવ્યું છે. સપના ચૌધરીએ ખૂબ જ નાની ઉંમરે ઓર્કેસ્ટ્રા સાથે પરફોર્મ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. આટલું જ નહીં, યુટ્યુબ પર પણ તેના મ્યુઝિક વીડિયો ચાહકોના ફેવરિટ રહે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed