વાયરલ

કરોડપતિએ ફ્લાઈટમાં મહિલાને કરવાનું કીધું કઈક આવું.. ના પડતાં શરૂ કર્યું કઈક આવું આપવાનું..

કરોડપતિએ ફ્લાઈટમાં બેઠેલી મહિલાને તેનો ચહેરો માસ્ક ઉતારવા કહ્યું. આ માટે કરોડપતિએ મહિલાને પૈસાની ઓફર કરી હતી. પરંતુ મહિલાએ ના પાડી. કરોડપતિએ પછી રકમ વધારી અને 80 લાખ રૂપિયા સુધીની ઓફર કરી. સોશિયલ મીડિયા પર લોકો કરોડપતિની ટીકા કરી રહ્યા છે.

ફ્લાઈટમાં એક કરોડપતિએ મહિલાને કરી આવી ઓફર, સાંભળીને તે ચોંકી ગઈ. ખરેખર, મહિલા માસ્ક પહેરીને બેઠી હતી. કરોડપતિ પુરુષે મહિલાને માસ્ક ઉતારવા કહ્યું. તેના બદલામાં તેણે 80 લાખ રૂપિયા આપવાનું કહ્યું હતું. પુરુષની વિચિત્ર માંગ સાંભળીને મહિલા ગભરાઈ ગઈ.

સ્ટીવ કિશર નામના વ્યક્તિએ પોતે અનેક ટ્વિટમાં આ અંગેની આખી વાત જણાવી હતી. સ્ટીવ કિશરે લખ્યું- હું ડેલ્ટા એરલાઈન્સની ફ્લાઈટમાં મુસાફરી કરી રહ્યો છું. મેં ફાર્મા કંપનીમાં કામ કરતી મહિલાને 80 લાખ રૂપિયાની ઓફર કરી હતી. હું ઇચ્છતો હતો કે તે તેનો માસ્ક હટાવે, પરંતુ તેણે તેમ કરવાની ના પાડી. મેં તેને એમ પણ કહ્યું કે આ (માસ્ક) કામ કરતા નથી.સ્ટીવના જણાવ્યા મુજબ, મહિલાએ તેની ઓફરને સ્પષ્ટપણે નકારી કાઢી હતી. પરંતુ, સ્ટીવ તેને માસ્ક હટાવવાનું કહેતો રહ્યો. સ્ટીવે કહ્યું કે જ્યારે ફ્લાઇટમાં નાસ્તો આપવામાં આવ્યો ત્યારે મહિલાએ માસ્ક હટાવી દીધો.


સ્ટીવે ઘણી ટ્વિટ કરી હતી
સ્ટીવના આ ટ્વીટ પર ઘણા ઈન્ટરનેટ યુઝર્સ ખૂબ ગુસ્સે થયા હતા. ઘણા યુઝર્સે કહ્યું કે આ પ્રકારનું વર્તન ક્યાંયથી યોગ્ય નથી. કેટલાક યુઝર્સે કહ્યું કે મહિલાનું માસ્ક હટાવીને તેના બદલે પૈસા આપવા તે ખૂબ જ વિચિત્ર છે. એક વ્યક્તિએ સવાલ ઉઠાવ્યો અને લખ્યું- શું તમારી આદત છે કે ફ્લાઇટની મુસાફરી દરમિયાન આ રીતે મહિલાને પૈસા આપવા? તે જ સમયે, ઘણા વપરાશકર્તાઓ માનતા હતા કે વ્યક્તિએ ફ્લાઇટમાં તેના વ્યવસાયને ધ્યાનમાં લેવું જોઈએ.

આ પહેલીવાર નથી જ્યારે સ્ટીવ કિર્શે આવું કૃત્ય કર્યું હોય. અગાઉ પણ તેણે ફ્લાઇટમાં આ પ્રકારનું કૃત્ય કર્યું હતું. પછી તેણે એક સહ-પ્રવાસીને કહ્યું કે જો તે તેનો માસ્ક હટાવી દેશે તો તે તેને 8 લાખ રૂપિયા આપશે. આ ટ્વીટમાં તેણે આગામી સમયમાં 80 લાખ રૂપિયા આપવાની જાહેરાત કરી હતી.

આ કરોડપતિ વ્યક્તિ કોરોના રોગચાળા દરમિયાન પણ ચર્ચામાં આવી હતી, જ્યારે તેણે રસી અને માસ્ક વિશે ઘણી ભ્રામક માહિતી શેર કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *