બૉલીવુડ

કરીના કપૂર સાઉથ આફ્રિકામાં નવા મિત્રો સાથે કરી રહી છે મજા, શું તમે જોયા છે તેમના મિત્રો સાથેના આવા ફોટો…

ગઈકાલે તૈમુર સાથે સૈફનો એક ફોટો સામે આવ્યો હતો, જેમાં બંને જીપ સાથે પોઝ આપતા જોવા મળ્યા હતા. તે જ સમયે, કરીના કપૂરે તેનો એક લેટેસ્ટ ફોટો શેર કર્યો છે, જેમાં તે ચિલ કરતી જોવા મળી રહી છે.

કરીના કપૂર ખાન હાલમાં તેના પરિવાર સાથે સાઉથ આફ્રિકામાં રજાઓ માણી રહી છે. કરીના કપૂર અને સૈફ અલી ખાનની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર સતત જોવા મળી રહી છે. ગઈકાલે તૈમુર સાથે સૈફનો એક ફોટો સામે આવ્યો હતો, જેમાં બંને જીપ સાથે પોઝ આપતા જોવા મળ્યા હતા. તે જ સમયે, કરીના કપૂરે તેનો એક લેટેસ્ટ ફોટો શેર કર્યો છે, જેમાં તે ચિલ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ તસવીર શેર કરવાની સાથે કરીનાએ ખૂબ જ રસપ્રદ કેપ્શન પણ આપ્યું છે.

ફોટો શેર કરતા અભિનેત્રીએ લખ્યું, “તમે શું કરી રહ્યા છો? કંઈ નથી…મારા નવા મિત્રો સાથે આનંદ માણી રહ્યો છું”. બેબોના આ કેપ્શન પછી લોકો અનુમાન લગાવવાની કોશિશ કરી રહ્યા છે કે તેના આ નવા મિત્રો કોણ છે. કરીનાએ કેપ્શનની સાથે ઈમોજીનો પણ ઉપયોગ કર્યો છે. આમાંથી એક ઇમોજી ઝેબ્રાનું છે, જે દર્શાવે છે કે આ તેના નવા મિત્રો છે. કરીના તેમના વિશે જ વાત કરી રહી છે. કરીના કપૂરની આ પોસ્ટને 3 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી છે.


આ ફોટોમાં કરીના કપૂર ડેનિમ લુકમાં ખૂબ જ શાનદાર લાગી રહી છે. ફોટો પર કોમેન્ટ કરતાં એક યુઝરે લખ્યું કે, “ઓહ માય ગોડ. તમે ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહ્યા છો”. તો ત્યાં બીજાએ લખ્યું છે, “આપ ઝેબ્રા કી બાત કર રાહી હો ના મામ”. જ્યારે અન્ય એક લખે છે, “તમે સૈફની રાહ જોઈ રહ્યા છો”. જ્યારે મોટાભાગના લોકો કમેન્ટ સેક્શનમાં કરીનાનું કેન્યામાં સ્વાગત કરતા જોવા મળ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *