મનોરંજન

માસૂમિયત અને સુંદરતાથી ચાહકોના દિલ પર રાજ કરનાર મમતા કુલકર્ણીનો લેટેસ્ટ ફોટો જોઈને ચાહકો બોલ્યા.. શું લાગે.. જુઓ તસવીરો

પોતાની નિર્દોષતા અને સુંદરતાને કારણે મમતા કુલકર્ણી તે સમયની ટોચની અભિનેત્રીઓમાં સામેલ થઈ ગઈ હતી. તે જમાનાની ઘણી ફિલ્મોમાં તેણે પોતાની સુંદરતાથી આપણને દિવાના બનાવ્યા. જોકે, બાદમાં તે અચાનક જ ફિલ્મોમાંથી ગાયબ થઈ ગઈ.

પોતાની નિર્દોષતા અને સુંદરતાને કારણે મમતા કુલકર્ણી તે સમયની ટોચની અભિનેત્રીઓમાં સામેલ થઈ ગઈ હતી. તે જમાનાની ઘણી ફિલ્મોમાં તેણે પોતાની સુંદરતાથી આપણને દિવાના બનાવ્યા. જોકે, બાદમાં તે અચાનક જ ફિલ્મોમાંથી ગાયબ થઈ ગઈ. તેના આ રીતે ગાયબ થવાથી તેના ચાહકો ચોંકી ગયા હતા. વર્ષો પછી મમતા કુલકર્ણી ની તસવીરો અને સમાચાર લોકો ની સામે આવ્યા.બદલેલા ચહેરા થી લોકો માટે એ ઓળખવું મુશ્કેલ થઈ ગયું કે આ એ જ સુંદર અભિનેત્રી મમતા કુલકર્ણી છે. અહેવાલો અનુસાર, તેણીએ તેની કારકિર્દી અધવચ્ચે જ છોડી દીધી અને ડ્રગ માફિયા વિકી ગોસ્વામી સાથે લગ્ન કર્યા અને દેશ છોડી દીધો. વિકીના કારણે તે પણ સ્કેનર હેઠળ આવી ગઈ હતી.

જણાવી દઈએ કે મમતા કુલકર્ણીનો જન્મ 20 એપ્રિલ 1972ના રોજ એક મરાઠી પરિવારમાં થયો હતો. 90ના દાયકા દરમિયાન, તે સૈફ અલી ખાન સાથે આશિક આવારા, ક્રાંતિવીર, સલમાન ખાન સાથે કરણ અર્જુન, સબસે બડા ખિલાડી જેવી ઘણી હિટ ફિલ્મોમાં જોવા મળી હતી. તે તેની મોટાભાગની ફિલ્મોમાં ગ્લેમરસ રોલમાં જોવા મળી હતી. તેના ફિલ્માંકિત ડાન્સ અને ગીતોને પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યા હતા.

મમતા કુલકર્ણીએ ‘સ્ટારડસ્ટ’ મેગેઝીનના એક અંકમાં પોતાના ફોટોશૂટને ધમાલ કરી હતી. તે સમયગાળા દરમિયાન પણ તે ખૂબ જ ગ્લેમરસ ફોટોશૂટ કરવામાં શરમાતી નહોતી. મમતા કુલકર્ણી વિશે બહુ સમાચાર નથી, પરંતુ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેનું એક એકાઉન્ટ છે, જેના પર તેના લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ અને વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *