મૌની રોય આ સુંદર જગ્યાએ કરી રહી છે મજા, શેર કર્યા ફોટા અને વિડીયો, જોઈને દિશા પટનીએ કહ્યું આવું.. – જુઓ તસવીરો

0

મૌની રોય અને દિશા પટની બેસ્ટ ફ્રેન્ડ છે. તાજેતરમાં, જ્યારે મૌની રોયે મિયામીમાં ચિલ કરતી વખતે તેનો ફોટો શેર કર્યો, ત્યારે દિશા પટનીની ટિપ્પણી આવી આવી.

દિશા પટણી અને મૌની રોય આજકાલ બેસ્ટ ફ્રેન્ડ્સ છે. બંનેની મિત્રતા છેલ્લા કેટલાક સમયથી સોશિયલ મીડિયા પર પણ સારી રીતે જોઈ શકાય છે. તેઓ સતત એકસાથે ફોટો શેર કરતા રહે છે અને તેમની કેમેસ્ટ્રી બેસ્ટ ફ્રેન્ડ જેવી છે. કોઈપણ રીતે, આ દિવસોમાં તે અક્ષય કુમાર અને અન્ય સાથીદારો સાથે અમેરિકાના પ્રવાસે છે. આ દરમિયાન મૌની રોય સતત ક્વોલિટી ટાઈમ વિતાવી રહી છે. જેના ફોટા અને વીડિયો તે તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર સતત શેર કરતી રહે છે. હાલમાં જ મૌની રોયે દિશા પટની સાથેનો પોતાનો ફોટો શેર કર્યો છે. આ પછી, તેણે મિયામીના દરિયામાં ઠંડક કરતી વખતે કેટલાક ફોટા અને વીડિયો શેર કર્યા છે, જેના પર દિશા પટની સહિત ઘણી હસ્તીઓએ પણ ટિપ્પણી કરી છે.


મૌની રોયે અમેરિકાના મિયામી શહેરના બીચ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો હતો અને તેમાં તે પાણીમાં ઠંડક કરતી જોવા મળી હતી. તેણે આ વીડિયો પર હેલો મિયામી કેપ્શન પણ આપ્યું છે. આ વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતી વખતે દિશા પટનીએ તેને ખૂબ હોટ લખ્યું. આ વીડિયોને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર થોડા જ સમયમાં ત્રણ લાખથી વધુ લાઇક્સ મળી ગયા છે. આ પછી મૌની રોયે આ બીચની કેટલીક શાનદાર તસવીરો પણ ફેન્સ સાથે શેર કરી હતી, આ તસવીરો પર મંદિરા બેદી અને દિશા પટનીની કોમેન્ટ્સ આવી હતી. આ રીતે, મૌની રોયના આ ક્વોલિટી ટાઈમ ફોટોને ફેન્સ તરફથી ઘણો પ્રેમ મળી રહ્યો છે.


તમને જણાવી દઈએ કે મૌની રોય ટેલિવિઝનની ફેમસ ઈચ્છાધારી નાગીન તરીકે ઓળખાય છે. તેણે જે રીતે નાગીનનું પાત્ર પડદા પર નિભાવ્યું હતું, તેને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યું હતું. એટલું જ નહીં, તેણીને અત્યાર સુધીની શ્રેષ્ઠ નાગીન પણ કહેવામાં આવે છે. ફિલ્મોની વાત કરીએ તો તે રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ સાથે ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’માં જોવા મળી હતી.

દિશા પટણીની છેલ્લી રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘એક વિલન રિટર્ન્સ’ હતી, જે બોક્સ ઓફિસ પર ખરાબ રીતે નિષ્ફળ રહી હતી. આ પછી તે યોદ્ધામાં જોવા મળશે. એટલું જ નહીં તે તમિલ ફિલ્મ ‘શિવા’ અને તેલુગુ ફિલ્મ ‘પ્રોજેક્ટ કે’માં પણ કામ કરી રહી છે. આ રીતે આગામી સમયમાં તે અલગ-અલગ પાત્રોમાં જોવા મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed