મા લક્ષ્મીની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના લોકોને થસે ધનલાભ, જાણો કેવી રહેશે અન્ય રાશિઓની સ્થિતિ..

0

કેટલીક રાશિઓ માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેવાનો છે, જ્યારે કેટલાક લોકોને આજે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જન્માક્ષર દ્વારા, જાણો તમામ રાશિના સિતારા આજે કેવું રહેશે.

મેષ- અટકેલા કામોમાં ગતિ આવશે. અવરોધો આપોઆપ દૂર થતા જોવા મળશે. ધર્મ, આસ્થા અને આસ્થાને બળ મળશે. ભાગ્યશાળી પક્ષ મજબૂત બનશે. તમામ બાબતોમાં સક્રિયતા બતાવશે. કમાણી વધશે. સંકોચ છોડી દેશે. ખાનદાની વધશે. સકારાત્મક પરિસ્થિતિઓનો લાભ મળશે. વિવિધ યોજનાઓમાં ઝડપ આવશે. મોટા લક્ષ્યો હાંસલ કરશે. ઉચ્ચ શૈક્ષણિક પ્રવૃત્તિઓ વધશે. લાંબા અંતરની યાત્રા થઈ શકે છે. બાકી યોજનાઓ તૈયાર થશે. મુલાકાતની ચર્ચામાં અનુકૂળતા રહેશે. ઇચ્છિત પરિણામો ચારેબાજુ સર્જાશે.
લકી નંબર: 6 7 અને 9
શુભ રંગ: બદામ

વૃષભ- પરિવાર સાથે સુમેળમાં ચાલશો. ભણતર અને સલાહ પર ભાર મુકશે. નીતિ નિયમો જાળવી રાખશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃતિ વધશે. અગાઉની બાબતો બહાર આવી શકે છે. વિરોધીઓ સક્રિયતા રાખશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં ધીરજ બતાવો. સંવાદિતા જાળવી રાખો. સ્વાસ્થ્ય ચિહ્નો પ્રત્યે બેદરકારી ન દાખવશો. લાગણીઓ પર નિયંત્રણ વધારવું. વડીલોની સંગતનો આગ્રહ રાખો. પરિવારના સભ્યો પાસેથી સલાહ-સૂચનો શીખતા રહેશો. આકસ્મિક ઘટનાઓ રહી શકે છે. હોશિયાર લોકોના પ્રભાવમાં આવવાનું ટાળો. નવા સંબંધોમાં આરામદાયક અંતર જાળવો.
લકી નંબરઃ 5, 6 અને 7
શુભ રંગ: દરિયાઈ

મિથુન- આર્થિક લાભમાં અપેક્ષિત વૃદ્ધિ ચાલુ રહેશે. પ્રોફેશનલ બાજુ સારી રહેશે. શીખવાથી સંપર્ક પર ફોકસ રહેશે. સુસંગતતા ધાર પર હશે. જમીન મકાનની બાબતો તરફેણમાં કરવામાં આવશે. પ્રબંધક પ્રયાસોને વેગ મળતા રહેશે. કરિયર બિઝનેસમાં સમય આપશે. મૈત્રીપૂર્ણ સંબંધોમાં આત્મીયતા વધશે. જરૂરી કામો માટે આગ્રહ રાખશે. વહેંચાયેલ કાર્યો અને કરારોમાં સક્રિયતા દર્શાવશે. વિવાહિત જીવનમાં શુભતાનો સંચાર થશે. પરિવાર સાથે નિકટતા વધશે. અંગત સંબંધો મજબૂત રહેશે. ખાનદાની જાળવશે. નમ્રતા વધશે.
લકી નંબરઃ 5, 6 અને 7
શુભ રંગ: પીરોજ

કર્ક- બજેટ પ્રમાણે આગળ વધશો. દિનચર્યા સારી રાખશે. ઓર્ડર પર ભાર. વિપક્ષની સક્રિયતા ચાલુ રહેશે. સાવધાની સાથે આગળ વધો. વ્યવહારમાં સ્પષ્ટતા વધારો. જાગ્રત રહો. મહેનતની બાબતોમાં સુધારો થશે. તર્કસંગતતા અને વાસ્તવિક વર્તન રાખો. લક્ષિત પ્રવૃત્તિઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. જરૂરી માહિતી મેળવી શકાશે. વ્યાવસાયિકતા અને અનુશાસનમાં વધારો થશે. પ્રસ્તાવોને સમર્થન મળશે. ચાલો સૌથી વધુ બનાવીએ. સેવા કાર્યમાં ગતિ જળવાઈ રહેશે. કામમાં લાલચથી બચશો.
લકી નંબર: 2 5 6 7
લકી કલર: એક્વા

સિંહ- વિવિધ કાર્યોમાં ગતિ રહેશે. વ્યાવસાયિક સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે. નજીકના લોકોને સિદ્ધિઓ મળશે. મિત્ર સંબંધો સુધરશે. બૌદ્ધિક કુશાગ્રતા વધશે. વિવિધ ક્ષેત્રોમાં સારું રહેશે. સફળતાની ટકાવારી સારી રહેશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં તમને વિજય મળશે. મેલ મિટિંગમાં અનુકૂળતા રહેશે. કાર્ય વિસ્તરણની યોજનાઓ આકાર લેશે. આજ્ઞાપાલન રાખશે. વિવિધ પરિસ્થિતિઓ પર નિયંત્રણ મેળવશે. ઉત્સાહ અને મનોબળ સાથે કામ કરશો. દરેકને અસર થશે. અંગત વિષયોમાં સારો દેખાવ કરશો. શિસ્ત રાખો. વડીલોને સાંભળો.
લકી નંબરઃ 1 5 6 અને 7
લકી કલરઃ આમળા જેવો

કન્યા – ગોપનીયતા પર ભાર રહેશે. ઘર પરિવારમાં રસ વધશે. પરિવારના સભ્યો પાસેથી સલાહ-સૂચનો શીખતા રહેશો. વરિષ્ઠોની સંગતમાં વધારો થશે. મકાન વાહનની ખરીદીમાં રસ રહેશે. ભૌતિક વસ્તુઓ પર ધ્યાન રહેશે. જીવન સહનશીલતા અસરકારક રહેશે. લાગણીશીલતા દર્શાવશો નહીં. સંબંધો પર ભાર રહેશે. વાદ-વિવાદથી દૂર રહેશો. ઘરેલું બાબતો સામાન્ય રહેશે. તમારા વર્તનમાં સરળતા અને જાગૃતિ લાવો. જોશ અને ઉત્સાહ રહેશે. વ્યાવસાયિકો સારી કામગીરી કરશે. સ્વાર્થ અને સંકુચિત મનનો ત્યાગ કરો. મેનેજમેન્ટમાં સુધારો થશે. આક્ષેપો અને પ્રતિઆક્ષેપોમાં ન પડો.
લકી નંબરઃ 5, 6 અને 7
શુભ રંગ: લીલો

તુલા- ઝડપથી આગળ આવવાની ભાવના રહેશે. લક્ષ્ય પ્રાપ્તિ માટે સમય સારો છે. હિંમત શક્તિ સાથે સફળતામાં વધારો કરશે. ભાઈચારાની ભાવનાને બળ મળશે. વ્યવસાયિક બાબતોમાં ઝડપ આવશે. સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે. ટૂંકા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે. ખાનદાનીમાં વધારો થશે. નકારાત્મક લોકોથી અંતર રાખો. વડીલોનો સંગ થશે. ઇન્ટરવ્યુમાં અસરકારક રહેશે.મહત્વની માહિતી મળી શકે છે. હિંમત બળ જાળવી રાખશે. સંબંધોમાં અનુકૂળતા રહેશે. સામાજિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. ભાઈચારો વધારવા પર ભાર રાખશે.
લકી નંબરઃ 5, 6 અને 7
લકી કલર: સ્કાય બ્લુ

વૃશ્ચિક- પારિવારિક અને અંગત બાબતો અનુકૂળ રહેશે. આર્થિક યોજનાઓને વેગ મળશે. બધાને સાથે લઈને આગળ વધશે. આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. જીવનધોરણ સુધરશે. વાણી અને વર્તનથી દરેકના દિલ જીતી લેશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. અંગત બાબતોનો ઉકેલ આવશે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. લોહીના સંબંધીઓ સાથે સંપર્ક વધુ સારો રહેશે. તમને વિવિધ ક્ષેત્રોમાં અપેક્ષા કરતા વધુ સારા પરિણામો મળશે. બચત બેંકના કામોમાં રસ પડશે. આર્કાઇવ સંરક્ષણ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે.
લકી નંબર: 6 7 અને 9
લકી કલરઃ એપલ ગ્રીન

ધનુ- સફળતાની ટકાવારી વધતી જ રહેશે. મોટું વિચારતા રહેશે. વાણી વર્તન અસરકારક રહેશે. આત્મવિશ્વાસ સાથે આગળ વધશો. વહેંચાયેલ કરારમાં સુધારો થશે. રચનાત્મક પ્રવૃત્તિઓમાં વેગ આવશે. સર્જન કાર્યો સાથે સંકળાયેલા રહેશે. પોતાના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. મોટું વિચારશે વર્સેટિલિટીના પ્રદર્શનથી દરેક જણ પ્રભાવિત થશે. મહત્વપૂર્ણ કામ થશે. નજીકના લોકોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. શુભ ઓફર મળશે. સકારાત્મકતા ધાર પર રહેશે. દરેકનો સાથ અને સહકાર રહેશે. પહેલ કરવાની ટેવ રહેશે.
લકી નંબરઃ 3 5 6 અને 9
શુભ રંગ: કેળા જેવો

મકર- રોકાણના મામલામાં ઉતાવળ ન કરવી. સમજણ અને તાલમેલ સાથે આગળ વધતા રહો. વ્યવહારો પર નિયંત્રણ વધારવું. વિદેશના કાર્યોમાં સક્રિયતા રહેશે. સિસ્ટમનું સન્માન કરશે. નમ્ર રહેશે. કાર્ય વિસ્તરણની યોજનાઓને વેગ મળશે. સ્પષ્ટતા હશે. ઠગ અને બદમાશોથી દૂર રહો. નીતિ નિયમો જાળવી રાખશે. જરૂરી માહિતી મળી શકે છે. સંચાલકીય બાબતોમાં ધીરજ બતાવશો. યાત્રા શક્ય છે. દરેકનું સન્માન કરશે. તમને દુશ્મનાવટ અને ક્રોધથી સુરક્ષિત રાખશે. સ્માર્ટનેસ વધશે. કામકાજ સામાન્ય રહેશે.
લકી નંબરઃ 5 6 7 અને 8
શુભ રંગ: ઘેરો લીલો

કુંભ- આર્થિક લાભ અને વિસ્તરણની બાબતોમાં સફળતા મળશે. લાંબાગાળાની યોજનાઓ આકાર લેશે. લક્ષ્ય તરફ આગળ વધતા રહેશે. કરિયર બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. અપેક્ષા કરતાં વધુ સારું પ્રદર્શન કરશે. સ્પર્ધાની ભાવના વધતાં સર્વત્ર શુભતા રહેશે. સિદ્ધિઓમાં વધારો થશે. નોંધપાત્ર કિસ્સાઓ બનશે. યોજનાઓ ફળશે. અધિકારીઓ સાથે બેઠક થશે. વ્યવસાયિક દરખાસ્તોને સમર્થન મળશે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સારો દેખાવ કરશો. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. ગતિ જાળવી રાખશે.
લકી નંબરઃ 5 6 7 અને 8
શુભ રંગ: આછો બ્રાઉન

મીનઃ- વહીવટી સંબંધોમાં વિશ્વાસ વધશે. વરિષ્ઠોની સલાહ માનશો. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં ગતિ આવશે. તર્ક સંવાદને મહત્વ આપશે. તમામ ક્ષેત્રોમાં શ્રેષ્ઠતા જાળવી રાખશે. ધાર્યા પ્રમાણે કામ ચાલુ રાખશો. વરિષ્ઠોની સલાહ લેશે. ભાવનાત્મક શક્તિ રહેશે. પ્રબંધન કાર્યોમાં લાભ થશે. સફળતાની ટકાવારી સુધારા પર રહેશે. તમામ ક્ષેત્રોમાં સક્રિયતા રાખશે. નજીકના લોકોનો સહયોગ મળશે. દરેકનો વિશ્વાસ મળશે. પદ અને પ્રતિષ્ઠા સંબંધિત બાબતોમાં સુધારો થશે. ઇન્ટરવ્યુમાં અસરકારક રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ઉંચો રહેશે. સંબંધોમાં વિશ્વાસ વધશે.
લકી નંબર: 3 5 અને 6
શુભ રંગ: આછો લીલો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed