વરરાજાએ સાળી પર ગુસ્સો પણ ન કર્યો, પૈસા પણ ન આપ્યા અને તેમની પાસેથી લઈ લીધું કઈક આવું..-જુઓ વીડિયો

0

લગ્ન પ્રસંગે ભાઈ-ભાભી અને ભાભી વચ્ચે ચંપલ છુપાવવાની વિધિ ખૂબ જ પ્રચલિત છે. આ વિધિનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો.આપણે ભારતીયો સોદાબાજીમાં એટલા માહેર છીએ કે જ્યાં પણ તક મળે ત્યાં પૈસા ઘટાડવાની કવાયતમાં લાગી જઈએ છીએ. પરંતુ શું તમે માનશો કે સોદાબાજીની વિધિ લગ્નમાં પણ થઈ શકે છે. હા, લગ્ન જેવી બાબતોમાં વરરાજા સોદાબાજી કરવા લાગે તો કેવું લાગશે. આવી જ એક મસ્તી-પ્રેમાળ ઘટના એક લગ્નમાં બની હતી જ્યાં ભાઈ-ભાભીએ પોતાના ખાસ અંદાજમાં પોતાની ભાભીને ફસાવી હતી. લગ્નનો આ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં ભાભીએ ભાભીને જોરદાર ઓફર કરી અને પૈસા આપ્યા વગર ચંપલ પાછા લઈ લીધા.

આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક પેજ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, જ્યારે લગ્નની વિધિઓમાં સોદાબાજી કરવામાં નિષ્ણાત વ્યક્તિની કુશળતા જોવા મળે છે. વિડીયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે લગ્નના માહોલમાં ચંપલની ચોરી કરનાર ભાભી સાથે કેવી રીતે વહુ વાટાઘાટો કરી રહી છે. ભાઈ-ભાભીએ ભાભીને ઑફર કરી કે પૈસાને બદલે જ્યારે પણ તે મુંબઈ આવશે ત્યારે તેને ભાભી તરીકે ડ્રાઈવર અને બટલર મફતમાં મળશે. વપરાશકર્તાઓ વરરાજાના આ પરંપરાગત ભારતીય કૌશલ્યના ચાહક બની ગયા છે. આ જોઈને એવું માનવામાં આવે છે કે વર હોય કે સામાન્ય માણસ, દરેક વ્યક્તિ પૈસા બચાવવાની કળામાં નિષ્ણાત છે.


આ વિડિયો ફની તો છે જ, સાથે સાથે એક સુંદર નિર્દોષતા અને ખૂબ જ મીઠો સંદેશ પણ છે. જ્યારે ભાભી ચંપલ આપે છે ત્યારે વહુ તેને ગળે લગાડે છે અને કહે છે કે ભાભીનું સ્થાન પગમાં નહીં પણ દિલમાં હોય છે. આના પરથી સ્પષ્ટ થાય છે કે સંબંધો વિશેની આપણી જૂની વિચારસરણી બદલાઈ રહી છે. જો કે યુઝર્સ તેમની શાનદાર પરંતુ ફની સ્ટાઇલમાં કંઇક ને કંઇક લખી રહ્યા છે. એક યૂઝર કહે છે – વહુ ચાલી રહી છે, ગમે તેમ કરીને વહુ જે વચનો કરી રહી છે, તે લગ્ન પછી પત્નીના દબાણમાં પુરા કરવા પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed