મનોરંજન

સ્વરા ભાસ્કર બની તેલુગુ દુલ્હન, ફહાદ અહેમદ સાથે પ્રી-વેડિંગ ફંક્શનની નવી તસવીરો કરી શેર, જુઓ..

ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર સોમવારની ઉજવણીની ઘણી તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી વખતે સ્વરાએ તેની તેલુગુ દુલ્હનનો લૂક બતાવ્યો હતો. ટ્રેડિશનલ જ્વેલરી સાથે લાલ અને ગોલ્ડન સાડીમાં સ્વરા ભાસ્કરની સુંદરતા જોવા લાયક હતી.

સ્વરા ભાસ્કર ફહાદ અહેમદ સાથે દિલ્હીમાં પ્રી-વેડિંગ સેલિબ્રેશન દરમિયાન અલગ-અલગ લૂકમાં જોવા મળી હતી. તે તેની ઝલક સોશિયલ મીડિયા પર ફેન્સ સાથે શેર કરી રહી છે. સ્વરા ભાસ્કરે હલ્દી, મહેંદી, સંગીત સમારોહ પછી તેના તેલુગુ બ્રાઈડલ લૂકની તસવીરો શેર કરી છે. આમાં તે પરંપરાગત તેલુગુ બ્રાઈડ લુકમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. તે જ સમયે, ફહાદ અહેમદ સાથેની તેની તસવીરો વાયરલ થઈ રહી છે.

સોમવારે કર્ણાટિક ગાયિકા સુધા રઘુરામન સાથે સ્ટેજ પર લાઇવ પરફોર્મ કર્યું. ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર સોમવારની ઉજવણીની ઘણી તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી વખતે સ્વરાએ તેની તેલુગુ દુલ્હનનો લૂક બતાવ્યો હતો. ટ્રેડિશનલ જ્વેલરી સાથે લાલ અને ગોલ્ડન સાડીમાં સ્વરા ભાસ્કરની સુંદરતા જોવા લાયક હતી.

એક તસવીરની સાથે તેણે લખ્યું, “તેલુગુ દુલ્હન.” નોઝ રિંગ, માથાપટ્ટી, મેચિંગ હેર એસેસરીઝ, એરિંગ્સ, નેકલેસ અને મેચિંગ કાચની બંગડીઓએ સ્વરાનો લુક પૂરો કર્યો. બીજી તરફ, મંગેતર ફહાદ અહેમદે ક્રીમ કુર્તા પાયજામામાં બેજ નેહરુ જેકેટ સાથે કપલનો લુક પૂર્ણ કર્યો છે.

સ્વરાએ કર્ણાટિક ગાયિકા સુધા રઘુરામનનો સ્ટેજ પર પર્ફોર્મન્સ આપતો એક વીડિયો પણ શેર કર્યો અને લખ્યું, “અદ્ભુત @sudharghuraman20 અમારા લગ્નની ઉજવણીને જાદુઈ બનાવી રહ્યું છે.

તેલુગુ લુક ઉપરાંત, સ્વરા ભાસ્કરે તેના લગ્નના અન્ય ફંક્શન જેમ કે મહેંદી, હલ્દી અને સંગીત સમારોહની તસવીરો અને વીડિયો પણ શેર કર્યા છે, જેમાં તેના ચાહકો તેના લુકને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. તે જ સમયે, તે તેના લગ્નની ઉજવણીમાં ખૂબ જ મસ્તી કરતી જોવા મળે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, ભૂતકાળમાં સ્વરા ભાસ્કરે રાજકારણી ફહાદ અહેમદ સાથે કોર્ટ મેરેજ કર્યા હતા, જેની જાણકારી તેણે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા આપી હતી. વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, સ્વરા હાલમાં તેની આગામી ફિલ્મ મિસિસ ફલાની પર કામ કરી રહી છે. તે જ સમયે, તે છેલ્લે 2022 માં આવેલી ફિલ્મ જહાં ચાર યારમાં જોવા મળ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *