મનોરંજન

સલમાન ખાને જૂહી ચાવલાના પિતા પાસે અભિનેત્રી સાથે લગ્ન કરવા માટે તેનો હાથ માંગ્યો હતો, પરંતુ આવું બનતા…- જુઓ વિડિયો

1990 ના દાયકાના એક ઇન્ટરવ્યુની ક્લિપ સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં સલમાન ખાને ખુલાસો કર્યો છે કે તેણે એકવાર અભિનેત્રી જુહી ચાવલાના પિતાને લગ્ન માટે તેનો હાથ માંગ્યો હતો.

સલમાન ખાન તેની બેચલર લાઈફ માટે ફેમસ છે. તેમના સંબંધોના સમાચાર મીડિયામાં ખૂબ આવ્યા. પરંતુ આટલા વર્ષોમાં તેણે લગ્ન કરવાનો નિર્ણય લીધો ન હતો. જોકે ફિલ્મોમાં તેની રોમેન્ટિક કેમિસ્ટ્રીએ ચાહકોના દિલ જીતી લીધા છે. આ દરમિયાન સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં સલમાન ખાન જુહી ચાવલા સાથે લગ્ન કરવાની વાત કરી રહ્યો છે. તે જ સમયે દબંગ ખાનના ચાહકો પણ આ વીડિયો જોયા બાદ પોતાની પ્રતિક્રિયા આપતા જોવા મળી રહ્યા છે.

1990 ના દાયકાના એક ઇન્ટરવ્યુની ક્લિપ સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં સલમાન ખાને ખુલાસો કર્યો છે કે તેણે એકવાર અભિનેત્રી જુહી ચાવલાના પિતાને લગ્ન માટે તેનો હાથ માંગ્યો હતો. પરંતુ કમનસીબે, અભિનેત્રીના પિતાએ સલમાનને નકારી કાઢ્યો હતો. વીડિયોમાં સલમાન જીન્સ અને ટોપી સાથે પ્રિન્ટેડ બ્લુ પોલો શર્ટ પહેરેલો જોવા મળે છે.

તે વીડિયોમાં આગળ કહે છે, “જુહી ખૂબ જ સ્વીટ છે. તે એક સુંદર છોકરી છે. મેં તેના પિતાને પૂછ્યું કે શું તે તેને મારી સાથે લગ્ન કરવા દેશે.” યજમાન તેમને પૂછે છે, “તમે તેને પૂછ્યું? તેણે શું કહ્યું?” સલમાન ભમર ઊંચો કરીને કહે છે, “ના. મને લાગે છે કે બિલ ફિટ નથી.” વીડિયોમાં સલમાન ખાન એકદમ હળવા અંદાજમાં વાત કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. ચાહકોએ ટ્વિટર પર વિડિયો ક્લિપ પર ટિપ્પણી કરતા લખ્યું કે, “હાર્ટબ્રેક મોમેન્ટ.” જ્યારે બીજાએ કહ્યું, “..અને તે પછી તેણે કોઈની સાથે લગ્ન કર્યા નથી. આવું આજ્ઞાકારી બાળક.”


તમને જણાવી દઈએ કે, જુહી અને સલમાને અનિલ કપૂર અને ગોવિંદા સાથે માત્ર કોમેડી દિવાના મસ્તાના (1997)માં સાથે કામ કર્યું છે. તેમાં દબંગ ખાન ખાસ જોવા મળ્યો હતો. જુહી ચાવલા વિશે વાત કરીએ તો, તેણીએ પતિ જય મહેતા સાથે લગ્ન કર્યા છે, જેની સાથે તેણીને બે બાળકો છે, એક પુત્રી જ્હાન્વી અને પુત્ર અર્જુન. તે જ સમયે, સલમાન ખાન અને જૂહી ચાવલા અવારનવાર પાર્ટીઓ અને મેળાવડાઓમાં જોવા મળે છે. આ સિવાય બંને એક વખત બિગ બોસમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *