રાશિફળ

મા ખોડીયારની કૃપાથી આ રાશિ ધરાવતા લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો, જાણો તમારી રાશિનું રાશિફળ..

મેષ – સમય સરળ છે. તૈયારી સાથે આગળ વધો. સમજદારીપૂર્વક અને સમજદારીથી કાર્ય કરો. જોખમી પ્રયાસો ટાળો. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. ભોજનમાં પ્રમાણિકતા રાખો. સ્વાસ્થ્ય સાથે સમાધાન ન કરો. અજાણ્યાઓથી અંતર રાખો. બેદરકારી ટાળો. નિયમોની અવગણના કરવાનું ટાળો. વાદ-વિવાદ અને વાદ-વિવાદમાં ન પડવું. તૈયારી સાથે આગળ વધો. ઉતાવળમાં ન રહો. આકસ્મિક સ્થિતિ રહી શકે છે. ધીરજ રાખશે. પ્રિયજનોના સૂચનો પર ધ્યાન આપશો. શારીરિક સંકેતોને અવગણશો નહીં.
લકી નંબરઃ 1 2 અને 9
શુભ રંગ: ગુલાબી

અંકશાસ્ત્ર: મૂલાંક 1 આજે વ્યવહારમાં સ્પષ્ટતા વધારશે, આ રંગનો ઉપયોગ કરો
વૃષભ – કારકિર્દી વ્યવસાયમાં સહિયારા પ્રયાસો મજબૂત રહેશે. ઔદ્યોગિક બાબતોમાં ઝડપ રહેશે. ટકાઉપણું બળ મળશે. સિસ્ટમ મજબૂત બનશે. સમજદારીપૂર્વક તેની જાળવણી કરશે. સંબંધોમાં શુભતા વધશે. પ્રિયજનો સાથે આનંદદાયક સમય પસાર થશે. ભોજનમાં પ્રામાણિકતા રાખશે. નેતૃત્વ ક્ષમતા મજબૂત થશે. સંબંધોનો લાભ લેશે. લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવામાં સફળતા મળશે. જમીન નિર્માણના કામો ઝડપથી પૂર્ણ થશે. નિર્ણયો લેવામાં સક્ષમ બનશે. સામૂહિક પ્રયાસો વધુ સારા રહેશે. કરિયર બિઝનેસમાં ગતિ જાળવી રાખશો. સફળતામાં વધારો થશે.
લકી નંબર: 2 4 5 6
લકી કલર: મેજેન્ટા

મિથુન- સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત બાબતોમાં બેદરકારી ન દાખવવી. કાર્યકારી સંબંધોમાં સરળતા રાખો. કરિયર બિઝનેસમાં રૂટિન જાળવશો. ક્રેડિટ લેવડદેવડ ટાળો. સમકક્ષો સાથે તાલમેલ રહેશે. સેવા ભાવના સખત મહેનતથી સ્થાન બનાવશે. વ્યવસાયમાં અપેક્ષિત સફળતા શક્ય છે. કામકાજમાં સાવધાની રાખશો. મહેનત જળવાઈ રહેશે. નિયમોથી કાર્યસ્થળમાં અનુશાસન વધશે. સમજણ અને જાગૃતિ સાથે કામ કરશે. મેનેજમેન્ટમાં સુસંગતતા રહેશે. ખર્ચ અને રોકાણ પર નિયંત્રણ રાખો. નોકરીના પ્રયાસોમાં ગતિ આવશે.
લકી નંબર: 1 2 4 5 7
લકી કલર: પીચ

કર્કઃ- ઉત્સાહથી આગળ વધશો. હિંમત અને અનુશાસન જાળવવામાં આવશે. ઇચ્છિત પ્રયત્નો ફળદાયી રહેશે. ધ્યાન લક્ષ્ય પર રહેશે. આર્થિક બાબતોમાં આત્મવિશ્વાસ વધશે. જાગૃતિ અને તકેદારી વધારશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતો તરફેણમાં આવશે. કર્મકાંડ અને પરંપરાઓમાં ઝડપ રહેશે. સ્પર્ધામાં અસરકારક રહેશે. યુવાનો સારું પ્રદર્શન કરશે. કલા કૌશલ્યમાં સુધારો કરી શકશો. બુદ્ધિમત્તાથી સફળતા મળશે. અભ્યાસ અધ્યાપનમાં રસ જળવાઈ રહેશે. શીખેલી સલાહ જાળવી રાખશો. શૈક્ષણિક પ્રવૃત્તિઓ વધશે. જોખમથી દૂર રહો.
લકી નંબર: 2 4 અને 5
શુભ રંગ: આછો ગુલાબી

સિંહ- પરિવારના વડીલોનું સન્માન કરો. કામકાજની સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. વ્યાવસાયિકોનો સહયોગ મળશે. તમને આત્મવિશ્વાસ મળશે. આર્થિક મજબૂતી આવશે. પરિવારના સભ્યો સાથે તાલમેલ વધશે. અંગત વિષયો પર ધ્યાન વધશે. ભાવનાત્મક પ્રદર્શન સાથે આરામદાયક બનો. સુખ અને સુખાકારીમાં વધારો થશે. મેનેજમેન્ટ એડમિનિસ્ટ્રેશન બાજુ વધુ સારી રહેશે. અનુશાસન વધશે. અંગત જીવનમાં રસ વધશે. મકાન અને વાહનના મામલામાં તેજી આવશે. યાત્રા શક્ય છે. પૂર્વગ્રહ ટાળો.
લકી નંબર: 1 2 4 5 7
લકી કલર: લાલ ચંદન

કન્યા- સામાજિક ક્ષેત્રે સક્રિયતા જળવાઈ રહેશે. હિંમત અને શક્તિથી કામ કરશો. વેપાર ધંધામાં અસરકારક રહેશે. આસપાસનું વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. ચાલુ રાખવા માટે મફત લાગે. જરૂરી માહિતી શેર કરશે. સંબંધીઓની નજીક રહેશે. સંપર્ક સંચારમાં રસ રહેશે. કરિયર બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. મહત્વપૂર્ણ વસ્તુઓ રાખી શકશો. વરિષ્ઠ લોકો સહકાર આપશે. સમજણ સારી રહેશે. હિંમત પ્રબળ રહેશે. ભાઈ-બહેનો સાથે તાલમેલ વધશે. પ્રિયજનો સાથે ઉત્સુકતા રહેશે.
લકી નંબર: 2 4 5 6
શુભ રંગ: સફેદ ચંદન

તુલા- પારિવારિક જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. સમગ્ર પરિવારમાં ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે. સંબંધો સુધરશે. શ્રેષ્ઠ રહેવાની પરિસ્થિતિઓ જાળવી રાખશે. યોગ્યતા દર્શાવવાની તકો મળશે. વાણી વ્યવહારમાં અસરકારક રહેશે. ચારે બાજુ ગતિ બતાવશે. લેવડ-દેવડ સંબંધિત બાબતો તરફેણમાં રહેશે. પરંપરાગત વ્યવસાયમાં ગતિ જાળવી રાખશો. નૈતિક મૂલ્યોને મહત્વ આપશે. સ્વજનોનું આગમન થશે. ધન અને સંપત્તિના મામલા પક્ષમાં રહેશે. લોહીના સંબંધીઓ સાથે સંબંધ વધશે. નવા વસ્ત્રો મળશે.
લકી નંબર: 2 4 5 6
લકી કલર: બેબી પિંક

વૃશ્ચિક- જીવનધોરણ સારું રહેશે. સુખમાં વધારો થશે. પાત્ર લોકોને આકર્ષક ઑફર્સ મળશે. નવા વિચારો અને કાર્યોમાં રસ વધશે. સર્જનાત્મકતાને બળ મળશે. જવાબદારો સાથે વાતચીત વધારશે. વિશ્વસનીયતા અને સન્માનમાં વધારો થશે. વ્યાવસાયિકો અને વરિષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. કોન્ટ્રાક્ટમાં સક્રિયતા રહેશે. વાણી વર્તન અસરકારક રહેશે. ધનલાભની તકો મળશે. આધુનિક વિષયોમાં રુચિ રહેશે. વચન પાળશે ઝડપથી આગળ આવવાનો વિચાર રાખશે. ચર્ચાના કેન્દ્રમાં રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યો આગળ ધપાવશો. મોટું વિચારશે.
લકી નંબરઃ 2 6 7 અને 9
લકી કલરઃ સિંદૂરી

ધનુ- સ્વાર્થ સંકુચિત માનસિકતાનો બલિદાન આપશે. વ્યવહારિક આદાનપ્રદાન વધુ સારું રહેશે. દૂરના દેશોની યાત્રા કરી શકો છો. રોકાણ ખર્ચ કરવામાં રસ રહેશે. અંગત કાર્યમાં સુધારો થશે. દાન-પુણ્ય બતાવવામાં રસ રહેશે. લોભથી લલચાય નહીં. વ્હાઇટ કોલર ઠગથી અંતર રાખશે. ધીરજ રાખશે. સંબંધો મજબૂત થશે. સ્વજનો સાથે અનુકૂળતા રહેશે. પરસ્પર સંચારમાં સુધારો.
લકી નંબર: 2 3 6 9
શુભ રંગ: લાલ હિબિસ્કસ

મકર- આર્થિક સુસંગતતા રહેશે. અસરકારક સંપર્કોનો લાભ લેશે. મુલાકાતની તકો વધશે. હિંમત અને પરાક્રમ જળવાઈ રહેશે. કરિયર બિઝનેસમાં મોટું લક્ષ્ય રાખશો. સારી ઑફર્સ મળશે. વરિષ્ઠ લોકો સાથી બનશે. મિત્રો હિંમત વધારશે. પ્રવાસની સંભાવના છે. શ્રેષ્ઠ પ્રયાસોને વેગ આપશે. આર્થિક બાબતોમાં સંપર્ક સંવાદ રહેશે. સારું પ્રદર્શન કરશે. મિત્રતા સુધરશે. અંગત બાબતોમાં પ્રયત્નો વધશે. વિવિધ ક્ષેત્રોમાં સકારાત્મક પ્રયાસો કરવામાં આવશે. મનોબળ ઊંચું રહેશે.
લકી નંબર: 2 4 5 8
લકી કલર: મડકલર

કુંભઃ- મેનેજમેન્ટની બાબતોમાં અનુકૂળતા રહેશે. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. મહત્વપૂર્ણ જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. નફો અને વિસ્તરણમાં વધારો થશે. માહિતીની આપ-લે થશે. ફોકસ જળવાઈ રહેશે. ઉતાવળમાં આવશો નહીં. પૈતૃક કાર્યો થશે. વિવિધ વિષયોને આવરી લેશે. અધિકારીઓનો સહયોગ સરળતાથી મળશે. ચર્ચામાં સારું રહેશે. જોખમ લેવાનો વિચાર આવશે. પદ અને પ્રતિષ્ઠાને બળ મળશે. પ્રયાસો અનુકૂળ રહેશે. વ્યાપારમાં બળ પ્રાપ્ત થશે.આયોજિત લક્ષ્યો પૂરા થશે.
લકી નંબરઃ 2 4 5 અને 8
શુભ રંગ: ઓનીક્સ

મીન – ભાગ્ય અને વિશ્વાસથી ઝડપથી આગળ વધશો. લાંબાગાળાની યોજનાઓના અમલીકરણમાં વધારો થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. તમને ચારે બાજુ પ્રભાવશાળી પરિણામો મળશે. લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં સફળતા મળશે. યાદી બનાવો અને તૈયારી સાથે આગળ વધો. સંપર્ક વાતચીત કરી શકશે. રહેવા માટે મફત લાગે. વ્યવસાયિક પ્રયાસો વધુ સારા રહેશે. આધ્યાત્મિક વિષયોમાં રસ જળવાઈ રહેશે. વ્યાવસાયિક શિક્ષણ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. યોજનાઓ અને કાર્યો પર ભાર મુકશે. સહયોગ અને ભાગીદારી વધશે. મોટું વિચારતા રહેશે. અવરોધો દૂર થશે.
લકી નંબરઃ 2 3 4 6 અને 9
શુભ રંગ: સૂર્યોદય

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *