વાયરલ

વરમાળા દરમિયાન વરરાજાને જોઈને ગુસ્સે થઈ દુલ્હન, કર્યું કે એવું કામ કે જોઈને લોકો થઈ ગયા દંગ, જુઓ…

આ વીડિયોમાં લગ્નના દિવસે એક દુલ્હન તેના ભાવિ પતિને જોઈને ગુસ્સે થઈ જાય છે. આ પછી કંઈક એવું થાય છે, જેની તમે કલ્પના પણ નહીં કરી શકો.લગ્ન એ એક મોટો નિર્ણય છે. લગ્ન એક એવું બંધન છે, જે જીવનભર નિભાવવાનું હોય છે. તેથી જ કહેવાય છે કે લગ્નનો નિર્ણય ખૂબ જ સમજી-વિચારીને લેવો જોઈએ, કારણ કે તે એક જન્મનો નહીં પણ સાત જન્મનો સંબંધ છે. તમે અત્યાર સુધી ઘણા ફની વાયરલ લગ્નના વીડિયો જોયા હશે, પરંતુ આજની પોસ્ટમાં અમે તમારા માટે સૌથી અનોખો વીડિયો લઈને આવ્યા છીએ. આ વીડિયોમાં લગ્નના દિવસે એક દુલ્હન તેના ભાવિ પતિને જોઈને ગુસ્સે થઈ જાય છે. આ પછી કંઈક એવું થાય છે, જેની તમે કલ્પના પણ નહીં કરી શકો.

વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક દુલ્હન તેના ભાવિ પતિને જોઈને ગુસ્સે થઈ ગઈ છે અને લગ્ન કરવાનો ઈન્કાર કરી રહી છે. વરની ઉંમરને કારણે દુલ્હન ગુસ્સે થઈ ગઈ છે. જ્યારે દુલ્હનને પૂછવામાં આવે છે કે શું થયું તો તે કહે છે, ‘ક્યા નહીં હુઆ વો પૂછો’. ત્યારે એક છોકરાનો અવાજ આવે છે કે છોકરો શું સારું કામ કરે છે. જેના પર દુલ્હન કહે છે, ‘કામ લીધા પછી ચાટીશું? આ વૃદ્ધના મોઢામાં દાંત નથી, પેટમાં આંતરડા હશે, મને કહો, તેના દીવામાં તેલ નહીં હોય. આપણને શું સુખ મળશે? કશું મળશે નહીં. અમે તેની સાથે લગ્ન નહીં કરીએ’.

અપમાનની વાત પર દુલ્હન કહે છે, ‘જો તમે કોઈ વૃદ્ધ સાથે લગ્ન કરશો તો તમારા નાક પર બાંધી દેવામાં આવશે. જ્યારે બાબા લગ્ન કરવા માંગતા હતા, ત્યારે તેમણે તેમના પરદાદાને કેમ મરવા દીધા? તેની સાથે જ લગ્ન કર્યા હોત. ધામધૂમથી લગ્ન કરો પણ ખબર નથી કે આખી જિંદગી હજુ બાકી છે. બે-ચાર વર્ષ પછી તે મરી જાય તો શું તે બીજા પતિને શોધતી રહેશે? આ પછી યુવતીએ લગ્ન કરવાની સ્પષ્ટ ના પાડી દીધી.

આ વીડિયો પર લોકોની ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ આવી રહી છે. કેટલાક લોકો આ વીડિયોને સ્ક્રિપ્ટેડ અને ફેક કહી રહ્યા છે, તો કેટલાકનું કહેવું છે કે છોકરીએ બિલકુલ સાચું કર્યું છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘છોકરી સાચી છે, આખરે આટલા પૈસાની જરૂર કેમ છે’. તો બીજાએ લખ્યું, ‘તે જે ખેલ કરી રહી છે, તેને પહેલા ખબર નહોતી કે છોકરો વૃદ્ધ છે. તે’ ની ઊંચાઈ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *