વાયરલ

સાપ સાથે વ્યક્તિ કરી રહ્યો હતો મજાક, પછી બન્યું આવું..-જુઓ વાયરલ વિડિયો

સોશિયલ મીડિયા પર એક ચોંકાવનારો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો. જેમાં એક વ્યક્તિને ઝેરીલા સાપ સાથે મસ્તી કરવી મોંઘી પડી છે. આ તોફાની મન માટે વ્યક્તિએ હોસ્પિટલમાં જવું પડ્યું હશે.

આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક વ્યક્તિ લોકોને ઈમ્પ્રેસ કરવા માટે ઝેરીલા સાપ સાથે સ્ટંટ કરી રહ્યો છે. તે જાણે છે કે ઝેરી સાપ સાથે સ્ટંટ કરવો તેના સ્વાસ્થ્ય માટે હાનિકારક સાબિત થઈ શકે છે. આ હોવા છતાં, તે ઝેરી અને ખતરનાક સાપ સાથે ગડબડ કરી રહ્યો છે. તેણે ભરણપોષણ માટે પણ આ કર્યું હોવું જોઈએ.

આમાં, તે લપસણો બોર્ડ પર સાપને કાબૂમાં લેવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે. આ સ્ટંટ કરવામાં તે ઘણી વખત સફળ થાય છે. જોકે, સાપ તેના ખરાબ વર્તનથી ચિડાઈ રહ્યો હતો. તે માણસના પ્રભાવશાળી સ્ટંટથી ખુશ નહોતો. થોડીવાર સહન કર્યા પછી સાપે વિચાર્યું કે વ્યક્તિને પાઠ ભણાવવો પડશે. આ માટે તે પોતાના વારાની રાહ જોવા લાગ્યો. ત્યારે જ સાપને મોકો મળ્યો.

સ્ટંટ કરતી વખતે વ્યક્તિએ સાપ પરની પકડ ગુમાવી દીધી હતી. આ તકનો લાભ ઉઠાવીને સાપે તે વ્યક્તિને આંખના પલકારામાં ડંખ માર્યો હતો. માણસ મદદ માટે બૂમો પાડતો રહ્યો, પરંતુ સાપ છોડવા તૈયાર ન હતો. સ્ટંટ જોતા લોકો પણ મદદ માટે જતા નથી. આ બતાવે છે કે વ્યક્તિને ઊંડો ઘા થયો હશે. તેને તાત્કાલિક હોસ્પિટલની જરૂર પડી હશે. આ માટે કહેવાય છે કે ખતરનાક અને ઝેરી સાપ સાથે સ્ટંટ ન કરવા જોઈએ.


આ વીડિયોને ‘Fun Viral Vids’ નામના યુઝરે સોશિયલ મીડિયા ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 16 હજાર વખત જોવામાં આવ્યો છે. સાથે જ આ વીડિયોને સેંકડો લોકોએ લાઈક કર્યો છે. યુઝર્સે વ્યક્તિની ટીકા કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *