વાયરલ

રહેણાંક વિસ્તારમાં અચાનક ઘૂસી ગયો હાથી , દુકાનમાં કરી તોડફોડ, ત્યારબાદ કર્યું એવું કે..-જુઓ વિડિયો

હાલમાં જ વાયરલ થયેલા આ ચોંકાવનારા વીડિયોમાં એક વિશાળ હાથી અચાનક એક દુકાન પર હુમલો કરતો જોવા મળી રહ્યો છે, જેના પછી સ્થળ પર અરાજકતાનો માહોલ છે. આ દરમિયાન હાથીએ ગુસ્સામાં સ્કૂટીને પલટી મારીને કચડી નાખી હતી.

બદલાતા સમયમાં અનેક પ્રકારના ફેરફારો જોવા મળી રહ્યા છે. આમાંથી કેટલાક સારા છે, જ્યારે કેટલાક ફેરફારો વિનાશક સાબિત થઈ રહ્યા છે. આ એપિસોડમાં, સતત ઘટી રહેલા જંગલો અને વધતા શહેરોને કારણે પ્રાણીઓનું જીવન મુશ્કેલ બનવા લાગ્યું છે, જેના કારણે વન્ય પ્રાણીઓ રહેણાંક વિસ્તારોમાં ફરતા રહે છે. આવી સ્થિતિમાં, ક્યારેક જંગલી પ્રાણીઓ શાંત દેખાય છે, તો ક્યારેક તેઓ ઉગ્ર સ્વરૂપમાં પાયમાલી સર્જે છે. હાલમાં જ એક એવો વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો. વીડિયોમાં એક હાથી (એલિફન્ટ વાયરલ વીડિયો) અચાનક એક દુકાન પર દરોડો પાડે છે, ત્યારબાદ ગ્રાહકો અને દુકાનદારો વચ્ચે અરાજકતા જોવા મળે છે.

અહીં વિડિયો જુઓ


આ ચોંકાવનારા વીડિયોમાં એક વિશાળ હાથી અચાનક એક દુકાન પર હુમલો કરતો જોવા મળે છે. હાથીના હુમલા બાદ ત્યાં હાજર લોકોમાં અફરા-તફરીનો માહોલ સર્જાયો હતો. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે હાથીને ઝડપથી પોતાની તરફ આવતો જોઈને ત્યાં હાજર લોકો ડરી જાય છે અને પોતાનો જીવ બચાવવા માટે અહીં-ત્યાં ભાગવા લાગે છે. આ દરમિયાન હાથીએ ગુસ્સામાં સ્કૂટીને પલટી મારીને કચડી નાખી હતી. આ દરમિયાન લોકોની ભીડ હાથીથી બચીને દુકાનમાં ઘૂસવાનો પ્રયાસ કરતી જોવા મળે છે.

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર repto_pedia નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને ખૂબ જ જોવામાં આવી રહ્યો છે. વીડિયો શેર કરતી વખતે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘ગુસ્સે હાથી બજારમાં હુમલો કરે છે.’ આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 14 લાખથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે. વીડિયો જોયા બાદ યુઝર્સ અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘આ લાઇનમાં ફેરફાર થવો જોઈએ.’ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘ખરેખર હાથી રાજા સ્કૂટી લેવા આવ્યા હતા.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *