મનોરંજન

જર્મન મહિલા સાથે આ સ્ટાઈલમાં વાત કરતો જોવા મળ્યો શાહરૂખ ખાન, કિંગ ખાનનો વીડિયો જોઈને ચાહકો ચોંકી ગયા..-જુઓ

આ દિવસોમાં શાહરૂખ ખાનનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે એક જર્મન મહિલા સાથે વાત કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ મહિલાએ શાહરૂખ ખાનની ફિલ્મ દિલ તો પાગલ હૈ જોઈ હતી.બોલિવૂડ એક્ટર શાહરૂખ ખાનની ફિલ્મ પઠાણને રિલીઝ થયાને એક મહિનાથી વધુ સમય થઈ ગયો છે. કિંગ ખાનની ફિલ્મને દર્શકોનો સતત પ્રેમ મળી રહ્યો છે. આ દિવસોમાં શાહરૂખ ખાનનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે એક જર્મન મહિલા સાથે વાત કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ મહિલાએ શાહરૂખ ખાનની ફિલ્મ દિલ તો પાગલ હૈ જોઈ હતી. મહિલા ભારતીય ફિલ્મો પર સંશોધન કરી રહી હતી. આવી સ્થિતિમાં શાહરૂખ ખાને તે મહિલા સાથે ઘણી વાતો કરી છે. કિંગ ખાનનો આ થ્રોબેક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વિડિયોમાં, અભિનેતા તેને કહી રહ્યો છે કે તેણે ઘણી જર્મન મૂવીઝ જોઈ નથી અને તે મહિલાને આગલી વખતે તેની મુલાકાત લે ત્યારે તેને કેટલીક જર્મન ફિલ્મો લાવવાનું કહી રહ્યો છે. શાહરૂખ ખાનની બે મિનિટની લાંબી ક્લિપ ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ છે. આ વીડિયો Yoongienthusias નામના ટ્વિટર હેન્ડલ પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે. શાહરૂખ ખાનનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. કિંગ ખાનના ફેન્સ વીડિયો પર કોમેન્ટ કરીને પોતાનો પ્રતિભાવ આપી રહ્યા છે.


શાહરૂખ ખાનની ફિલ્મ પઠાણ વિશે વાત કરીએ તો, બોક્સ ઓફિસ વર્લ્ડવાઈડ મુજબ, શાહરૂખ ખાન, દીપિકા પાદુકોણ અને જ્હોન અબ્રાહમ સ્ટારર ફિલ્મ પઠાણે શનિવારે 520.60 કરોડનું નેટ હિન્દી કલેક્શન પાર કરી લીધું છે. જ્યારે ફિલ્મે તમામ ભાષાઓમાં 539.14 કરોડની કમાણી કરી છે. આ સિવાય જો ડોમેસ્ટિક ગ્રોસની વાત કરીએ તો ફિલ્મે 652.50 કરોડની કમાણી કરી છે. તે જ સમયે, વિશ્વભરમાં 1042 કરોડની કમાણી થઈ છે. જો કે તે વધુ અઠવાડિયાના કિસ્સામાં ઓછું છે. પરંતુ કમાણીની દૃષ્ટિએ ફિલ્મનું આટલા દિવસો સુધી ટકી રહેવું પોતાનામાં એક રેકોર્ડ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *