વાયરલ

6 દિવસ સુધી ડિલિવરી બોય, એક દિવસ કરતો હતો આ કામ, બની ગયો સ્ટાર, જુઓ..

ઓસ્ટિન સ્ટેનલી ભારતીય શોર્ટ વિડિયો એપ મોજ પર વીડિયો બનાવે છે. થોડી જ વારમાં તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો.મોજ પર તેના 22 લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. અહીં તેના વીડિયોને લાખો વ્યૂઝ મળે છે. ઑસ્ટિન પર મેમ્સ બનાવવામાં આવે છે, જેનું તે ખુલ્લા દિલથી સ્વાગત કરે છે.

ડિલિવરી બોય તરીકે કામ કરનાર ઓસ્ટિન સ્ટેનલી હવે સોશિયલ મીડિયા સેન્સેશન બની ગયો છે. મેમ્સ હોય કે રીલ્સ, તેઓ દરેક જગ્યાએ પ્રભુત્વ ધરાવે છે. તેના ફની શોર્ટ વીડિયો જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. એક ઈન્ટરવ્યુમાં તેણે જણાવ્યું કે તે 6 દિવસ ડિલિવરી બોય તરીકે કામ કરતો હતો અને જ્યારે તેને એક દિવસની રજા મળતી ત્યારે તે તેમાં વીડિયો બનાવતો હતો.

ઓસ્ટિન સ્ટેનલી મૂળ કેરળનો છે પણ નવી મુંબઈમાં મોટો થયો છે. તે ભારતીય શોર્ટ વિડિયો એપ્લીકેશન મોજ પર વીડિયો બનાવે છે. થોડી જ વારમાં તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો.મોજ પર તેના 22 લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. અહીં તેના વીડિયોને લાખો વ્યૂઝ મળે છે.

ઑસ્ટિન કહે છે કે તેને શરૂઆતથી જ વીડિયો બનાવવાનો શોખ હતો. પરંતુ એક દિવસ જ્યારે તેનો એક વીડિયો વાયરલ થયો અને એક ફેમસ મેમ પેજ પર દેખાયો ત્યારે તેણે કન્ટેન્ટ ક્રિએશનને ગંભીરતાથી લેવાનું શરૂ કર્યું. ઓસ્ટિન મોજ એપ પર રમુજી, સર્જનાત્મક અને રસપ્રદ વીડિયો બનાવે છે.

ઓસ્ટીને કહ્યું- એકવાર મેં એક છોકરી સાથે વીડિયો બનાવ્યો હતો. તેના પર લોકોએ કમેન્ટ કરી કે હું તેના પિતા જેવો દેખાઉ છું. ત્યારથી વધુ વીડિયો બનાવવાનું શરૂ કર્યું કારણ કે લોકો ધ્યાન આપવા લાગ્યા. જો કે, ઘણા યુઝર્સે તેને ટ્રોલ પણ કર્યો પરંતુ ઓસ્ટીને તેને સકારાત્મક રીતે લીધો.

વીડિયોમાં ઓસ્ટિન સાથે ઘણી છોકરીઓ છે. લોકો પૂછે છે કે ઓસ્ટિનને આટલી બધી ગર્લફ્રેન્ડ કેવી રીતે મળી? આ સવાલના જવાબમાં તે કહે છે કે મારે કોઈ સંબંધ નથી. હું મિત્રોની બ્રેકઅપ સ્ટોરી પર વીડિયો બનાવું છું.

ડિલિવરી બોય હોવાને કારણે, ઓસ્ટિનને આ સ્થાન સુધી પહોંચવા માટે ઘણા પડકારોનો સામનો કરવો પડ્યો. જ્યારે તેની પાસે સારી કેમેરા ક્વોલિટીવાળો ફોન ન હતો ત્યારે તેણે વીડિયો બનાવવાનું શરૂ કર્યું હતું. તેણે તેના વીડિયો શૂટ કરવા માટે તેના મિત્રના ફોનનો ઉપયોગ કર્યો હતો.

તે રવિવારે (ઓફ ડે) એક સમયે 5-6 વીડિયો શૂટ કરતો હતો અને પછી એક અઠવાડિયા સુધી નિયમિત રીતે પોસ્ટ કરતો હતો. શરૂઆતમાં તેને પરિવાર તરફથી પણ કોઈ સહયોગ મળ્યો ન હતો. પરંતુ જેમ જેમ સફળતા મળવા લાગી તેમ તેમ લોકોનો સહયોગ પણ મળવા લાગ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *