વાયરલ

રસ્તા પર જઈ રહેલી યુવતીઓએ બાઇક પરથી ગુમાવ્યો કાબૂ, પછી બની આવી ઘટના કે જોતાં જ રહી જસો તમે…-જુઓ

વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે બે છોકરીઓ બાઇક પર સવાર થઈને બહાર આવે છે અને ચાર ડગલાં ચાલ્યા પછી જ સામેથી બાઈક પલટી જાય છે અને યુવતીઓ ધડાકા સાથે નીચે પડી જાય છે. વીડિયો જોઈને લાગે છે કે સામેની છોકરી કદાચ બાઇક ચલાવતા શીખી રહી છે.

સોશિયલ મીડિયા પર છોકરીઓના ડ્રાઇવિંગને લગતા ઘણા વીડિયો જોવા મળે છે, જેના પર ઘણા માઈમ્સ પણ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે, બે છોકરીઓનો એક એવો જ ફની વીડિયો આ દિવસોમાં ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને લોકો બંનેની પ્રશંસા અને ટીકા કરી રહ્યા છે. તે મૂડમાં લાગે છે. આ વિડીયોમાં બાઇક લઇને નીકળેલી યુવતીઓ સાથે શું થાય છે તે જોઇને તમે ચોંકી જશો અને તમે હસ્યા વગર રહી શકશો નહીં. બીજી તરફ યુવતીઓની બુદ્ધિમત્તાના પણ વખાણ થઈ રહ્યા છે. એકંદરે આ વીડિયો ફની સાબિત થઈ રહ્યો છે, જેને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ આ વીડિયો જોઈને ખૂબ જ મજા લઈ રહ્યા છે અને વિવિધ કોમેન્ટ્સ કરી રહ્યા છે.

અહીં વિડિયો જુઓ


આ વીડિયોને સ્ટાઈલીશબોય નામના યુઝરે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કર્યો છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે બે છોકરીઓ બાઇક પર સવાર થઈને બહાર આવે છે અને ચાર ડગલાં ચાલ્યા પછી જ સામેથી બાઈક ઉભી થાય છે અને પલટી જાય છે અને છોકરીઓ નીચે પડી જાય છે. વીડિયો જોઈને લાગે છે કે સામેની છોકરી કદાચ બાઇક ચલાવતા શીખી રહી છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે સામે બેઠેલી યુવતીએ હેલ્મેટ પહેરી નથી અને પાછળ બેઠેલી યુવતીએ હેલ્મેટ પહેરી છે. સામેની છોકરી પોતાની જાતને સંભાળે છે, જ્યારે પાછળની છોકરી તેના માથા પર પડે છે, પરંતુ હેલ્મેટને કારણે તેના માથામાં ઈજા થવાથી બચી જાય છે.

વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે
આ વિડિયો ખૂબ જ રમુજી છે, તેમાં કોઈ શંકા નથી કે આ જોઈને લોકો સામેની છોકરીની મૂર્ખતા પર મીમ્સ બનાવે છે, પરંતુ પાછળ બેઠેલી યુવતીની ડહાપણની દાદ આપવી પડે કે તેણે તેના મિત્રની ડ્રાઈવિંગ પર વિશ્વાસ રાખવાની સાથે તેની સલામતી પણ મૂકી. પ્રથમ. પ્રાધાન્ય આપ્યું અને ચોક્કસપણે હેલ્મેટ પહેર્યું. કદાચ આ જ કારણ હતું કે જમીન પર પડ્યા પછી પણ તેમના હેલ્મેટે તેમના માથાને ઈજા થતા બચાવી લીધા હતા. આ વિડીયો જોતા જ તમને હસવાની સાથે-સાથે છોકરીઓની બુદ્ધિમત્તા પણ જોવા મળશે. આ વીડિયો થોડા સમય પહેલા પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો અને તેને ઘણો પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. તેને સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી વખત શેર કરવામાં આવી છે અને લોકો તેને ખૂબ પસંદ પણ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *