બૉલીવુડ

ગીત લૉન્ચ સમયે અચાનક સ્ટેજ પર રડવા લાગી રાખી સાવંત ,સામે આવ્યું કઈક આવું કારણ..-જુઓ વિડિયો

અભિનેત્રી રાખી સાવંતે તેનો મ્યુઝિક વીડિયો ઝૂથા રિલીઝ કર્યો છે. આ ગીત રાખી સાવંતના વાસ્તવિક જીવન પર આધારિત છે. આ મ્યુઝિક વીડિયોના લોન્ચિંગ દરમિયાન રાખી સાવંત મીડિયા સાથે વાત કરતાં રડવા લાગી હતી. તેનો વીડિયો થોડી જ મિનિટોમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો.

રાખી સાવંતનું નામ ઈન્ડસ્ટ્રીની એ અભિનેત્રીઓમાં સામેલ છે જે પોતાના કામ કરતાં વધુ વસ્તુઓ માટે ફેમસ છે. રાખી સાવંત દરરોજ સમાચારોમાં જોવા મળે છે. તેનું કારણ તેમના નિવેદનો અને તેમની પ્રવૃત્તિઓ છે. જ્યાં એક તરફ રાખી સાવંત તેના સ્પષ્ટવક્તા માટે જાણીતી છે તો બીજી તરફ લોકો તેને તેના વર્તન માટે ટ્રોલ કરતા રહે છે. રાખી સાવંતે ફરી એકવાર સમાચારોમાં જગ્યા બનાવી છે. જણાવી દઈએ કે રાખી સાવંત પોતાના મ્યુઝિક વીડિયોના ઈવેન્ટ દરમિયાન જોર જોરથી રડવા લાગી હતી.
તેનો મ્યુઝિક વિડિયો ‘જૂથા’ રિલીઝ કર્યો


હાલમાં જ રાખી સાવંતે તેનો નવો મ્યુઝિક વીડિયો ‘જૂથા’ રિલીઝ કર્યો છે અને કહ્યું છે કે આ ગીત તેના વાસ્તવિક જીવનની ઘટનાઓથી પ્રેરિત છે. આ ગીતમાં દર્શાવવામાં આવ્યું છે કે કેવી રીતે એક ચાહકે તેને કાર ગિફ્ટ કરીને પ્રભાવિત કરી અને બાદમાં નિકાહ સમારોહમાં તેની સાથે લગ્ન કર્યા અને પછી તેની સાથે છેતરપિંડી કરી.

રાખી સાવંત ખરાબ રીતે રડી રહી છે
જણાવી દઈએ કે ગીત લૉન્ચ થયા બાદ રાખી ખરાબ રીતે રડી હતી. રાખીએ રડતા રડતા મીડિયાને કહ્યું કે લોકો કહે છે કે રાખી સાવંતને કોણ છેતરે છે, રાખીનું શું ખરાબ થઈ શકે છે. હું કેમ માણસ નથી, શું હું સ્ત્રી નથી, શું મારી પાસે હૃદય નથી, શું હું સ્થાયી થવાનું સપનું ન જોઈ શકું? તે અચાનક બધાની સામે જોરથી ચીસ પાડી અને જોર જોરથી રડતી બેસી ગઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *