મનોરંજન

રણબીર-શ્રદ્ધાની ફિલ્મ ‘તુ જૂઠી મેં મક્કર’એ બોક્સઓફિસ પર મચાવી ધમાલ, પહેલા શનિવારે કરી આટલી કમાણી..

બ્રહ્માસ્ત્ર પછી, રણબીર કપૂર લવ રંજનની તુ જૂઠી મેં મક્કરમાં શ્રદ્ધા કપૂર સાથે જોવા મળે છે, જેમાં તેમની કેમેસ્ટ્રી ચાહકોના દિલ જીતી રહી છે. જેના કારણે ફિલ્મની કમાણીમાં વધારો થયો છે.રણબીર કપૂર અને શ્રદ્ધા કપૂર સ્ટારર ફિલ્મ ‘તુ જૂઠી મેં મક્કર’ તાજેતરમાં રિલીઝ થઈ છે. તે જ સમયે, ફિલ્મને સમીક્ષકો અને દર્શકો તરફથી સારો પ્રતિસાદ મળી રહ્યો છે. જો કે પઠાણની કમાણીની સામે ફિલ્મ હજુ પણ ઘણી પાછળ છે. દરમિયાન, રણબીર શ્રદ્ધાની ફિલ્મની પ્રથમ શનિવારની કમાણીનો આંકડો સામે આવ્યો છે, જે ચાહકો માટે સારા સમાચાર સાબિત થઈ શકે છે. તે જ સમયે, એવી અપેક્ષા છે કે પ્રથમ સપ્તાહના અંતે, ફિલ્મની કમાણી જોવા મળશે. ચાલો તમને જણાવીએ કે તુ જૂઠી મેં મક્કરે તેની રિલીઝના પહેલા શનિવારે કેટલી કમાણી કરી.

બોક્સ ઓફિસ વર્લ્ડવાઈડ અનુસાર, ફિલ્મની કમાણી પહેલા દિવસની સરખામણીમાં 25-30% વધી છે. આંકડાઓ અનુસાર, બુધવારે એટલે કે પહેલા દિવસે, બીજા દિવસે એટલે કે ગુરુવારે તેણે 10.34 કરોડની કમાણી કરી હતી, જેમાં પહેલા દિવસની તુલનામાં 34%નો ઘટાડો જોવા મળ્યો છે. બીજી તરફ શુક્રવારે 10.52 કરોડ એટલે કે 2%નો ઉછાળો જોવા મળ્યો છે. શનિવારે ફિલ્મે 17.75 કરોડની કમાણી કરી છે જે 68 ટકા વધુ છે. એકંદરે, ફિલ્મે 54.34 કરોડની સ્થાનિક કમાણી કરી છે. બીજી તરફ માત્ર 4 દિવસમાં તુ જૂઠી મેં મક્કરે 50 કરોડથી વધુની કમાણી કરી લીધી છે.


તમને જણાવી દઈએ કે, બ્રહ્માસ્ત્ર પછી, રણબીર કપૂર લવ રંજનની તુ ઝૂથી મેં મક્કરમાં શ્રદ્ધા કપૂર સાથે જોવા મળી રહ્યો છે, જેમાં બંનેની કેમેસ્ટ્રી ચાહકોનું દિલ જીતી રહી છે. જોકે, અગાઉ રિલીઝ થયેલી અક્ષય કુમારની સેલ્ફી અને કાર્તિક આર્યનની શહેજાદા બોક્સ ઓફિસ પર કંઈ ખાસ કમાલ કરી શકી નથી. પરંતુ રણબીર-શ્રદ્ધાની જોડી પર અપેક્ષાઓ બંધાયેલી છે. ત્યાં જોવાનું રહેશે કે તમે પઠાણ સાથે કેટલી હદે ટક્કર આપી શકો છો, તમે જૂઠા છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *