માલિકે કર્યો ફોન, મહિલા કર્મચારીએ તરત જ કર્યો બ્લોક…કારણ જાણીને ચોંકી જસો તમે..

0

બીમાર હોવા છતાં બોસે મહિલા કર્મચારીને કામ માટે બોલાવી હતી. આના પર તેણે બોસને બ્લોક કરી દીધો. મહિલાએ વીડિયો બનાવીને બોસને બ્લોક કરવાની આખી વાત શેર કરી છે. ઘણા ઈન્ટરનેટ યુઝર્સે પણ મહિલાનું સમર્થન કર્યું.

મહિલા કર્મચારીએ તેના બોસને સાવ અલગ રીતે પાઠ ભણાવ્યો. મહિલા કર્મચારીનો આ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ખરેખર, બીમાર હોવા છતાં, મહિલા કર્મચારીને તેના બોસ દ્વારા બોલાવવામાં આવી હતી. જેના પર મહિલા નારાજ થઈ ગઈ અને બોસને બ્લોક કરી દીધો.

વેનેસા નામની મહિલાએ વીડિયો બનાવીને આખી વાત કહી. લોકો વેનેસાએ લીધેલા પગલાના વખાણ પણ કરી રહ્યા છે. તે જ સમયે, ઘણા લોકોએ તેને ટ્રોલ પણ કર્યો. લોકોએ કહ્યું કે જે રીતે તેણે પોતાના અંગત જીવન અને કામ સાથે તાલમેલ સાધ્યો. તેની પ્રશંસા થવી જોઈએ.વેનેસા સોશિયલ મીડિયા પર @wealthxlab વપરાશકર્તાનામ સાથે વિવિધ સામગ્રી શેર કરે છે. તેના વીડિયો પર્સનલ ફાઇનાન્સ, નાના બિઝનેસ, કરિયર ટિપ્સ પર આધારિત છે.

આખરે કેમ બ્લોક કર્યો, કારણ પણ જણાવવામાં આવ્યું…
વેનેસાએ યુટ્યુબ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં તેણે કહ્યું કે તેણે બોસને કેમ બ્લોક કર્યો? વીડિયોમાં તે કહી રહી છે- મેં આજે જ મારા બોસને બ્લોક કરી દીધા છે, હવે તેઓ મારો સંપર્ક કરી શકતા નથી કારણ કે હું આજે કામ નથી કરી રહી.

વેનેસાએ વિડિયોમાં કહ્યું હતું કે તે ખરાબ તબિયતના કારણે ઘરે છે. તેના બોસે તેના અંગત નંબર પર ફોન કર્યો. જ્યારે તેણે સત્તાવાર નંબર પર ફોન કરવો જોઈતો હતો.વેનેસાએ વીડિયોમાં દાવો કર્યો છે કે તે સત્તાવાર નંબર માટે લગભગ 4,000 રૂપિયા ચૂકવે છે. પરંતુ આ હોવા છતાં, તેના બોસ તેને કામના સંબંધમાં તેના અંગત નંબર પર ફોન કરે છે. આવી સ્થિતિમાં તેણે પોતાના બોસને બ્લોક કરવાનો નિર્ણય કર્યો.

‘તમને નોકરીમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવ્યા છે, આગળનો વીડિયો…’
જ્યારે વેનેસાએ યુટ્યુબ પર વીડિયો શેર કર્યો હતો. આના પર ઘણા યુઝર્સની કોમેન્ટ્સ પણ આવી. એક વ્યક્તિએ લખ્યું કે હવે પછીનો વીડિયો એ હકીકત પર બનાવવો જોઈએ કે તેણીને નોકરીમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવી છે. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું કે અમને ખબર પડી ગઈ છે કે હવે કોને પ્રમોશન નહીં મળે. ત્રીજા યુઝરે લખ્યું કે આ યોગ્ય રસ્તો નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed