વાયરલ

હનીમૂન પર ગઈ હતી છોકરી, પતિએ કર્યું આવું ‘શરમજનક’ કૃત્ય..

એક પુરુષે તેની ભાવિ પત્ની સાથે કરેલા કૃત્યને કારણે તેને ઘણી ટીકાઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. યુવતી પણ લગ્ન તોડવાનું વિચારી રહી છે. આ સાથે લોકોએ તેને એવી વ્યક્તિ સાથે લગ્ન ન કરવાની સલાહ પણ આપી છે.

લગ્ન પહેલા એક વ્યક્તિ તેની મંગેતર સાથે હનીમૂન પર ગયો હતો અને તે દરમિયાન તેણે એવું કૃત્ય કર્યું જે આખા દેશમાં વાયરલ થઈ ગયું છે. લગ્ન પહેલા કપલ હનીમૂન પર જાપાન ગયા હતા. છોકરીએ મોટાભાગનો સમય ખરીદીમાં વિતાવ્યો, આનાથી નારાજ, પતિએ તેને હિમવર્ષા વચ્ચે એકલી છોડી દીધી. સોશિયલ મીડિયા પર લોકો આ ઘટના પર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. તેની મંગેતરને પણ તેને છોડી દેવાની સલાહ આપી. પીડિત યુવતીએ પોતે આ મામલાની જાણકારી આપી છે.

યુવતીએ જણાવ્યું કે તે ચીનના યુવક સાથે જાપાન પ્રવાસે ગઈ હતી. તે સમયે તે ખરીદી કરી રહી હતી ત્યારે જ તેણે જોયું કે મંગેતર ગુસ્સામાં ભાગી ગયો હતો. છોકરીએ કહ્યું, ‘હું ક્યાંય જવાની હિંમત કરી શકતી ન હતી કારણ કે મને ત્યાંની ભાષા આવડતી નથી, તેથી હું તેની રાહ જોતી હતી. સાંજે બરફ પડી રહ્યો હતો, હું દુકાનની છત નીચે ઊભો રહ્યો અને અંધારું થાય ત્યાં સુધી તેની રાહ જોતો રહ્યો, પણ તે આવ્યો નહીં.’ સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે પતિના આ પગલાને શરમજનક ગણાવ્યું છે.

અજાણી છોકરીએ મદદ કરી
નસીબની વાત હતી કે ત્યાં એક છોકરી આવી, જે તાઈવાનની હતી. તેણે હોટલ માટે ટેક્સી બુક કરાવી, જ્યાં પીડિતાએ વાઈ-ફાઈની મદદથી મંગેતરનો સંપર્ક કર્યો. યુવતીએ જણાવ્યું કે તે દિવસે મંગેતરે ઘણી વખત માફી માંગી હતી પરંતુ બીજા દિવસે તેણે એવું વર્તન કર્યું કે જાણે કંઈ થયું જ નથી. આ તેને ડરાવે છે.

તેણે પોતાની પોસ્ટમાં લખ્યું કે તે વિચારવા માટે મજબૂર થઈ ગઈ છે કે આ વ્યક્તિ સાથે તેનું ભવિષ્યનું જીવન વિતાવવું કે નહીં. તેને જીવનમાં આ સમયે નબળા હોવાનો અફસોસ કરવાની જરૂર નથી. પણ તેને પણ લાગ્યું કે હવે મોડું નથી થયું કારણ કે લગ્ન નજીક છે.

આ પોસ્ટ ચીનમાં ઝડપથી વાયરલ થઈ. લોકોએ યુવતીને સલાહ આપતા અનેક કોમેન્ટ કરી. એક યુઝરે કહ્યું, ‘સંબંધમાં ગુસ્સાને કારણે તે ભાગી ગયો હતો.’ બીજાએ લખ્યું, ‘આ માણસ ભયંકર પ્રેમી છે. છુટુ થવું.’ ત્રીજા યુઝરે લખ્યું, ‘ઠંડી હિંસા. આવા લોકો ખતરનાક હોય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *