વાયરલ

યુવકને ખૂંખાર સિંહ સાથે મસ્કારી કરવી પડી ભારી, પીંજરાની અંદરથી યુવકની પકડી લીધી આંગળીઓ અને પછી…-જુઓ વિડિયો

સિંહ, જંગલનો રાજા, ભલે પાંજરામાં બંધ હોય, પણ સિંહ… સિંહ જ રહે છે. તેની ચપળતા, તાકાત અને દાંતની તાકાત સાથે કોઈ સ્પર્ધા કરી શકે તેમ નથી. જો તમને વિશ્વાસ ન થતો હોય તો આ વીડિયો જુઓ જે ટ્વિટર પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં સિંહ એક પાંજરામાં બંધ છે. તેને બંદીવાસમાં જોઈને એક યુવકને લાગ્યું કે તેની શક્તિ થોડી ઘટી ગઈ હશે. જે બાદ યુવકે એવું કૃત્ય કર્યું, જેનાથી સિંહ ગુસ્સે થઈ ગયો. શરૂઆતમાં તો આ વીડિયો જોઈને હસવું આવે છે, પણ પછી જે થયું તે જોઈને તમે હસી પડશો.

અહીં વિડિયો જુઓ


પ્રાણી સંગ્રહાલયની મુલાકાત લેવા આવેલા યુવકની ગેરસમજને સિંહે એક જ ઝાટકે દૂર કરી હતી. યુવકને લાગ્યું કે પાંજરામાં બંધ સિંહ તેને નુકસાન પહોંચાડી શકશે નહીં. બસ આ વિચાર સાથે જ યુવકે પોતાના પિંજરામાં આંગળી નાખી. સિંહને ચીડવવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો હશે. યુવકની આ હરકતથી સિંહ પરેશાન થઈ ગયો અને તેણે મોઢામાં આંગળી દબાવી દીધી. યુવકે પોતાની આંગળી છોડાવવાનો સખત પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ તે સિંહ પર જીત મેળવી શક્યો નહીં.

આ મજાક સિંહને ભારે પડી
આ યુવકને પણ ખ્યાલ નહીં હોય કે તે જે કૃત્ય મજાકમાં કરી રહ્યો છે, તે તેના પર કેટલું ભારે પડશે. ગુસ્સે થયેલા સિંહની સામે યુવક ચાલી શકતો ન હતો. સિંહે તે યુવકને ત્યાં સુધી છોડ્યો ન હતો જ્યાં સુધી તેના પોઇન્ટેડ જડબાએ યુવકની આંગળી ચાવી ન હતી. યુવકે પોતાની આંગળી ગુમાવીને તેના કૃત્યનો ભોગ બનવું પડ્યું હતું. Extinction.animale નામના ટ્વિટર હેન્ડલે આ વીડિયો શેર કર્યો છે, જેને જોઈને કેટલાક લોકો યુવક પર ગુસ્સે થઈ રહ્યા છે તો કેટલાકને દયા આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *