વાયરલ

એન્ટ્રી દરમિયાન દુલ્હનએ બહેન સાથે મળીને કરી નાખ્યું કઈક આવું કામ, જોતા જ રહી ગયા લોકો..

બ્રાઇડ ડાન્સ વિડીયોઃ શું પહેરવું, કેવી રીતે તૈયાર થવું અને કયા ગીતો પર ડાન્સ કરવો, આ બધી બાબતો માટે મહિનાઓ અગાઉથી પ્લાન બનાવવામાં આવે છે અને અંતે જ્યારે લગ્નનો દિવસ આવે છે ત્યારે બધું જ પરફેક્ટ બની જાય છે.જેથી દિલ ખુશ થઈ જાય છે.

લગ્નનો દિવસ દરેક છોકરી માટે ખૂબ જ ખાસ હોય છે. તે જ સમયે, આ દિવસ છોકરીની બહેન માટે પણ ઓછો ખાસ નથી. નાની બહેનો હંમેશા તેમની મોટી બહેનના લગ્નની યોજનાઓ બનાવે છે. શું પહેરવું, કેવી રીતે તૈયાર થવું અને કયા ગીતો પર ડાન્સ કરવો, આ બધી બાબતોનું આયોજન મહિનાઓ અગાઉથી કરવામાં આવે છે અને અંતે જ્યારે લગ્નનો દિવસ આવે છે, જ્યારે બધું પરફેક્ટ હોય છે, ત્યારે હૃદય ખુશ થઈ જાય છે. દુલ્હન અને તેની નાની બહેનના ડાન્સનો આવો જ એક જબરદસ્ત વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ ખુશ થઈ જશો.

અહીં વિડિયો જુઓ


ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવેલા વિડિયોમાં તમે મરૂન રંગના લહેંગામાં સજ્જ અને ઝવેરાતથી લદાયેલી એક દુલ્હન અદ્ભુત ડાન્સ કરતી જોવા મળશે. મેરે સૈયા સુપરસ્ટાર ગીત પર આ દુલ્હનને અદ્ભુત સ્ટેપ્સ કરતી જોઈને તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો. દુલ્હનની સાથે તેની નાની બહેન પણ સ્કાય બ્લુ લહેંગામાં આ જ સ્ટેપ્સ કરતી જોવા મળે છે. બંને બહેનોનો દેખાવ, ઊંચાઈ અને વ્યક્તિત્વ એકદમ સમાન છે.

વીડિયો જોઈને એવું લાગે છે કે બહેન નર્વસ બ્રાઈડને સપોર્ટ કરવા માટે હાજર છે અને ડાન્સ પરફોર્મન્સમાં પણ બહેન આ ખાસ દિવસે તેને એકલી નથી છોડતી. દુલ્હનની બહેનનો પ્રેમ અને અદભૂત ડાન્સ જોઈને સોશિયલ મીડિયા પર લોકો આ વીડિયો પર લાઈક્સનો વરસાદ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયો પર 87 હજારથી વધુ લાઈક્સ આવી ચૂક્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *