વાયરલ

રાતોરાત થઈ ગયા વાઈરલ, મળી ખ્યાતિ, કમાયા ઘણા પૈસા, પછી અચાનક ગાયબ થઈ ગયા આ સ્ટાર્સ..

ઇન્ટરનેટે રાતોરાત ઘણા સ્ટાર બનાવી દીધા છે. ઘણી આજે પણ હિટ છે અને કેટલીક લાઈમલાઈટથી દૂર છે. કેટલાકને ખ્યાતિ મળી, તો કેટલાક ખ્યાતિ સંભાળી શક્યા નહીં. જાણો સોશિયલ મીડિયાના તે સેન્સેશનલ સ્ટાર્સ વિશે, જેઓ એક સમયે હિટ હતા, પરંતુ આજે તેમના વિશે કોઈ ચર્ચા નથી. અને જેની ચર્ચા થઈ રહી છે તેઓ આજે ક્યાં છે.

2019માં જ્યારે રેલવે સ્ટેશન પર લતા મંગેશકરનું ગીત ગાતી રાનુ મંડલનો વીડિયો વાયરલ થયો હતો. તે સ્ટાર બની ગઈ. હિમેશ રેશમિયાએ ગાવાની તક આપી. રાનુ ઘણા શોમાં જોવા મળી હતી. પરંતુ આજે લોકો તેની મજાક ઉડાવે છે. રાનુ સ્ટારડમ સંભાળી શકતી ન હતી. મિમ્સ હવે સરનુ મંડલ પર બને છે. તેઓ દરરોજ ટ્રોલ થાય છે. રાનુને હવે કોઈ ગંભીરતાથી લેતું નથી.

બસપનના પ્રેમનું ગીત ગાઈને ફેમસ બનેલો આ નાનો સ્ટાર રાતોરાત વાયરલ થઈ ગયો. બાદશાહે સહદેવને તેમની સાથે ગાવાનો મોકો આપ્યો. વાઈરલ બોય સહદેવ બસપન કા પ્યાર ગાયા પછી વધુ કંઈ કરી શક્યો નહીં. તેઓ ઇન્સ્ટા પર રીલ વીડિયો મૂકતા રહે છે. પરંતુ વધુ ધ્યાને આવવું નહીં.

તમને ડબ્બુ અંકલ યાદ હશે જે ગોવિંદાના ગીતો પર ડાન્સ કરતા હતા. અમે વાત કરી રહ્યા છીએ સંજીવ શ્રીવાસ્તવની. ગોવિંદાના ગીત આપકે આ જાને સે… પર જબરદસ્ત પરફોર્મન્સ આપીને તે સ્ટાર બની ગયો હતો. તેનો ડાન્સિંગ વીડિયો ઘણો વાયરલ થયો હતો. તે ઘણા રિયાલિટી શોમાં ગેસ્ટ તરીકે આવી હતી. પરંતુ આજે ડાન્સિંગ અંકલ લાઈમલાઈટથી દૂર છે.

2019માં અચાનક આંખ મારવાથી વાયરલ થયેલી પ્રિયા પ્રકાશ વોરિયર એક સમયે ચર્ચામાં હતી. દુનિયા તેના સ્મિત અને આંખ મારવા માટે પાગલ હતી. ફિલ્મ ઓરુ ઉદાર લવના ગીતની 10 સેકન્ડની ક્લિપએ પ્રિયાને ઇન્ટરનેટ સેન્સેશન બનાવી દીધી હતી. વાયરલ થયા બાદ પ્રિયાને ઘણા ફિલ્મ પ્રોજેક્ટ મળ્યા. પરંતુ તેઓ પોતાની ખાસ ઓળખ બનાવી શક્યા નથી. તે સાઉથની ફિલ્મોમાં દેખાય છે. પરંતુ ખાસ સ્થાન હાંસલ કરી શક્યા નથી.

પશ્ચિમ બંગાળની સડકો પર મગફળી વેચનાર ભુવન કચ્છ બદનામ ગીત ગાઈને ફેમસ થયો હતો. મગફળી વેચતી વખતે તેમના દ્વારા ગાયેલું આ ગીત એટલું હિટ બન્યું કે તે સત્તાવાર રીતે રેકોર્ડ કરવામાં આવ્યું. ભુવન રાતોરાત સ્ટાર બની ગયો. તેને ઘણી ખ્યાતિ મળી. આજે સ્થિતિ એવી છે કે ભુવન પોતાનું ગીત ગાવા સક્ષમ નથી. તેઓ કોપીરાઈટના ચક્રમાં ફસાઈ જાય છે. હાલમાં તેની પાસે નોકરી નથી. તેઓ કમાતા નથી. તેઓ તેમની દુર્ઘટનાનું વર્ણન કરતી વખતે પણ રડે છે.

ટિકટોક પર પોતાનો ડાન્સ બતાવીને સ્ટાર બનેલી અજનલી અરોરા ખૂબ જ હિટ છે. અંજલિએ કાછ બદામ ગીત પર ડાન્સ કર્યો, જેના પછી તે રાતોરાત સ્ટાર બની ગઈ. તેમની લોકપ્રિયતા ચાલુ છે. તે કંગના રનૌતના શો લોકઅપમાં જોવા મળી હતી. તેણીએ આ શો ભલે જીત્યો ન હોય, પરંતુ તેણે લોકોનું દિલ ચોક્કસ જીતી લીધું.

પાકિસ્તાનની એક સામાન્ય છોકરી સુપર ડુપર હિટ ગીત મેરા દિલ યે પુકારે આજા પર ડાન્સ કરીને સ્ટાર બની ગઈ. મિત્રના લગ્નમાં આ ડાન્સ કરીને પાકિસ્તાની યુવતી આયેશા બની સ્ટાર. આ ગીતે આયેશાને ઓળખ આપી. તેના હૂક સ્ટેપ પર મોટા સેલેબ્સ ડાન્સ કરતા હતા. મેરા દિલ યે પુકારે આજા.પછી પણ આયેશાએ ઘણા રીલ વીડિયો બનાવ્યા અને ડાન્સ કર્યો. પરંતુ તેને લોકો તરફથી તેવો પ્રેમ મળ્યો નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *