ચાલતી કાર પર અચાનક પડી વીજળી, વિડીયો જોશો તો રુવાડા થઈ જસે ઊભા..-જુઓ

0

આ વીડિયો એક વાહન પર અચાનક વીજળી પડવાનો છે, જેને જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. સ્વાભાવિક છે કે આ વિડિયો જોયા પછી તમારા મનમાં એક જ સવાલ ઉઠતો હશે કે કારની અંદર બેઠેલા લોકોનું શું થયું? આવો જાણીએ આ સમાચારમાં…

હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ હસી જશો. કદાચ આ વિડિયો જોયા પછી તમે વાવાઝોડા અને ભારે વરસાદ વચ્ચે તમારી કારને ઘરની બહાર કાઢતા પહેલા હજાર વાર વિચારશો. વાસ્તવમાં, આ વીડિયો એક વાહન પર અચાનક વીજળી પડવાનો છે, જેને જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. સ્વાભાવિક છે કે આ વિડિયો જોયા પછી તમારા મનમાં એક જ સવાલ ઉઠતો હશે કે કારની અંદર બેઠેલા લોકોનું શું થયું? આવો જાણીએ આ સમાચારમાં.

અહીં વિડિયો જુઓ


મોબાઈલ સ્ક્રોલ કરતી વખતે ઘણી વખત આવા કેટલાક વીડિયો સામે આવે છે, જેને જોઈને મન ડરથી ભરાઈ જાય છે. આજે અમે તમારી સાથે એવો જ એક વીડિયો શેર કરવા જઈ રહ્યા છીએ. વીડિયોમાં એક વાહન પર અચાનક વીજળી પડી છે, જે પછી જે થયું તે જોઈને કોઈને પણ પરસેવો આવી જશે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક કાર જોરદાર વાવાઝોડામાંથી પસાર થતી જોવા મળે છે, પરંતુ અચાનક તેના પર વીજળી પડી.

તેજ ગતિએ આવતા વાહનની ચારે બાજુથી ધુમાડો નીકળી રહ્યો છે, જેને જોઈને મનમાં એક જ પ્રશ્ન આવે છે કે, તેની અંદર બેઠેલા લોકોનું શું થયું હશે? પરંતુ આગળ શું થયું તે જોઈને તમે પણ રાહતનો શ્વાસ લેશો. હકીકતમાં આટલો મોટો અકસ્માત થયો હોવા છતાં કારની અંદર બેઠેલા લોકોના વાળ પણ લાલ થયા નથી. સદનસીબે તેમાંથી કોઈને કંઈ થયું નથી. આ ભયાનક દુર્ઘટના બાદ આગળ જે બન્યું તે વીડિયોમાં દિલાસો આપનારી છે.

મદદ માટે સેંકડો હાથ ઉભા થયા
આ વીડિયો ઓડીઆઈ ટેરિફાઈંગ દ્વારા પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે અને તેણે તેને કેપ્શન આપ્યું છે કે, ‘ચાલતા વાહન પર વીજળી પડી અને આખું શહેર બચાવ માટે દોડી ગયું’. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે, આ સમગ્ર ઘટના બાદ કારની અંદર બેઠેલા લોકોને બચાવવા માટે સેંકડો હાથ મદદ માટે એકસાથે ઉભા થઈ રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં તેઓ કહે છે કે ઓલ ઇઝ વેલ ધેટ એન્ડ વેલ.

આ અકસ્માત મોટો હતો અને તે ભયાનક સ્વરૂપ ધારણ કરી શક્યો હોત, પરંતુ કોઈને નુકસાન થયું ન હતું તે રાહતની વાત છે. લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે અને તેના પર જોરદાર કમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે. કેટલીક ટિપ્પણીઓ ખૂબ રમુજી પણ હોય છે. એક ટિપ્પણીમાં, કોઈએ પૂછ્યું કે આ ઘટના ક્યાં બની છે, જેના પર કોઈએ જવાબ આપ્યો કે યુએસમાં આવું નહીં થાય, નહીં તો લોકો તેમના મોબાઈલ કાઢી લેશે અને વીડિયો શૂટ કરવાનું શરૂ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed